[TỔNG KẾT - MINIGAME] CÔNG HỘI CHIẾN 54

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 54' bắt đầu bởi Belinda, 3 Tháng tám 2022.

1. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Link tổng kết
    Mọi người có thắc mắc cmt xuống dưới mình sẽ giải đáp đến hết ngày 7/8/2022
    Danh sách trúng vàng ev2
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    ThanCong and MotNoiBuon like this.
  2. Meomeomeok

Meomeomeok Member Tích Cực

3. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

4. Meomeomeok

minigame đây ad , nãy e gửi nhầm, có tham gia nhưng ko có tên tổng kết
  5. Belinda

Bạn xem trên kia bạn đăng cái hình gì ? Mà tham gia r bạn có điền form nhận code ko ? Bạn còn là chủ của mấy acc 4r khác. Tiện thì mình nhắc bạn luôn chơi 1 acc 4r ở minigame thôi kể cả lấy code. Minigame sau bạn còn tham gia bằng nhiều acc thì mình sẽ ban bạn.
  6. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Kiểm tra lại mình sao không có danh sách nhận code nhỉ?
  7. Belinda

Danh sách nhận code thì phải điền vào bạn ơi, có phải cứ tham gia là được nhận code đâu
  8. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Mod check lại xem điền chưa nhá
  9. Belinda

Rõ ràng là chưa điền r bạn, điền ai điền đều có tên mà

10. YK

YK Member Chính Thức

Sr mod nhé. Mình không thấy tên mình ở link tổng kết nhận code. Mình có tham gia đủ các event. Cảm ơn mod đã kiểm tra
  11. Belinda

bạn ko điền thì nó ko có tên thôi chứ sao, mình chưa xóa tên ai khỏi cái danh sách đó cả kể cả những người bị ban mà điền tên vẫn còn nguyên đấy nên ko có chuyện là bạn điền r mà mình xóa tên bạn đi đâu
  12. Meomeomeok

Có 2 vấn đề ở đây:
    thứ 1: Đây là hình mình tham gia điền link ngày 1/8 nhé! bình thường thì t hay nhấn vào chỗ này để điền thông tin, nhưng hôm đó t nhấn vô thì link bị vô hiệu hay gì đó không nhớ rõ nói chung là không thể điền nên t điền vào chỗ link ngày 1/8 trong bài tổng kết cũng có đó thôi sao lại nói là không có điền thông tin nhận code?

thứ 2: nhà t có 2 ae cùng chơi chung 1 sever bạn có thể check lịch sử nạp có ai rảnh tự chơi clone xong nạp card cho clone không? Em tôi thì có xài 1 clone để tham gia nhận code ( việc này như bạn đã nhắc nhở, tôi sẽ nói nó lần sau có minigame sẽ không tham gia thêm clone như thế ). Thế nên nói tóm lại là tổng có 3 nick tham gia event nhưng mà 2 nick chính + 1 clone chứ không phải tất cả đều là clone như bạn nghĩ.
  13. Belinda

Vấn đề thứ nhất tham gia ko đồng nghĩa với việc bạn sẽ có code nếu như bạn ko điền vào cái form nhận code. Bạn hỏi tất cả những người có trong cái chỗ nhận code kia xem có ai ko điền mà có tên ko.
    Vấn đề thứ 2: Mình check thấy trùng thì mình nói thôi còn đúng hai sai bạn biết mà đúng ko[​IMG]
  14. Belinda

Không ai có thêm thắc mắc gì mình xin phép đóng post này lại.