[TỔNG KẾT] MINIGAME CÔNG HỘI CHIẾN LẦN 34

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 34' bắt đầu bởi TomAadarsh, 11 Tháng sáu 2019.

1. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

Danh sách trúng thưởng đợt này
    link : http://tiny.cc/bek47y
    link tích điểm lần này ,( đã cộng dồn 5 lần) : http://tiny.cc/lfk47y

ở dưới có chi tiết những người đoán đúng được 1 điểm
    mọi người có thắc mắc thì com ở dưới để mình gửi lên trên
  2. Doctors10

Doctors10 Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 16.000.000 Beri

mod tom xem lại thể lệ event 2 nhé, ko bảo dự đoán công hội win nên mình dự đoán só người vong là 51 sao lại ko trúng
  3. TomAadarsh

cái for điền thông tin , mình tạo ko điền,để làm cảnh hả bạn
  4. Doctors10

thể lệ ko bắt buộc cái này, trc cũng có mấy form thừa cái thông tin điền rồi, theo thể lệ chả lẽ ko đúng à
  5. TomAadarsh

điền thông tin thừa chỗ nào, để mình biết CTV nào trừ thẳng lương, mình nói là cái thông tin mình tạo ko phải để làm cảnh, để cần thông tin gửi lên trên add vàng, đưa mỗi cái id họ check lại kêu dàn dựng, thì ai là người hứng,, việc bạn điền ko đủ thông tin là minh loại, muốn kiên cáo thì làm hẳn 1 topic bóc phốt mình , mình cũng chả sợ, đúng quy trình mình làm
    bignude thích bài này.
  6. Doctors10

Mình nói kiện cáo cái gì mà bạn gắt thế, mình chỉ thắc măc là theo cái thể lệ bạn đựa ra thì mình sai chỗ nào,trong cái chỗ thể lệ có chỗ nào bảo dự đoán " Công hội Win" ko thế
  7. TomAadarsh

từ trước đến giờ từ thời mod danhdao dự đoán đều có 2 cái op, là người chiến thằng và số người ( ngã và giống ), , mình for thông tin vậy sao bạn ko điền lại bỏ trắng, giờ bạn dự đoán đúng bạn lại hỏi vậy, vậy những người điền bạn tính sao,
  8. Doctors10

Mình chỉ theo thể lệ để làm, trc cũng có mấy cái form ở group cũng thừa cái để điền do lấy lại form của mấy cái trc.Mình chỉ thắc mắc thế thôi.Quyền quyết định là ở mod,mình thì làm đc gì đâu.Góp ý là sau mod đưa ra cái thể lệ cho rõ cái
  9. TomAadarsh

cái thể lệ ko nhắc, nhưng cái for là điều kiện cần vả đủ, cho thông tin, nhưng taị sao bạn ko điền trong khi cái kết quả nó ảnh hưởng đến , nhất là câu bạn nói để thừa, vậy nếu thiếu thì lúc xin thông tin, 1 người đợi 10 người chờ đến sang tháng mới add đủ vàng hả bạn
  10. Doctors10

mod nghĩ xem thông tin quan trọng để add vàng là những cái gì. Còn cái thông tin kia nó quyet định để add vàng ko mà phải chờ và đợi.Tóm lại mình sai ở đây là ko điền cái đó, còn mod sai là đưa cái thông tin ko có trong thể lệ và nó cũng éo phải thông tin để add vàng. Chuyện này xin dừng tại đây!!!!
  11. TomAadarsh

việc bạn ko điền đủ thông tin, nhất là kết quả nó ảnh hưởng đến phần thưởng, bạn đừng lôi cái thể lệ nói mà việc từ trước đến này là như thế, trong khi thông tin nó cần đầy đủ, ok bạn muốn dừng thì tùy, nhưng mình nói luôn, kể cả thiếu cái gì trong for thông tin mình auto loại hết ,kể cả ko có trong thể lệ,
  12. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Mod ơi Mod xem lại cái event 1 ngày cuối Ch King vs Blaze với, đáng lẽ mik phải trúng giải chứ, nhờ Mod check lại
  13. vuahaitac123456

Mik đã đoán đúng CH win là King và mik đoán 24 trước Fire mak Mod
  14. TomAadarsh

uh mình sửa lại rùi, bác check lại giúp mình, mong bạn thông cảm
    vuahaitac123456 thích bài này.
  15. vuahaitac123456

Cảm ơn Mod nhé, mak Mod điền ngược phần tên NV vs SV của mik kìa, mong Mod sửa lại
  16. Skadooshh

Skadooshh Cao Thủ Forum

Ev 2 mình có trúng mà phê
  17. TomAadarsh

trúng đâu ,3Q win bác ,dư đoán đội thua mà
  18. Skadooshh

Skadooshh Cao Thủ Forum

Thế à. K đọc kĩ tg đoán đội thắng =))
  19. warking

warking Cao Thủ Forum

Đợt này tham gia ít mà toàn trúng giải, may ghê