VHT [Tứ kết] Cụm 2!

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ 11' bắt đầu bởi YumyKiddy, 29 Tháng mười một 2015.

1. Vivu

Vivu Cao Thủ Forum

Thế thì ko được rồi, No1 còn chơi thì 2 năm nữa cún cũng chả ăn được, :(
    Buồn da diết

::ah::
  2. vanvanvan

vanvanvan Member Chính Thức

Ko hiểu sao ko có nút like. Mà ai ở cụm 1 làm ơn post vài cái cb đi mà :cat9
  3. NhatNhoa88

NhatNhoa88 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

Mình đang tìm những cái này, có những trận dù biết trước kết quả nhưng vẫn rất đáng xem. Đôi khi xem không phải vì độ hấp dẫn của trận đấu, mà vì độ bá của nhân vật mà mình đang theo dõi.
  4. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

SAo mi ko đổi trận 1 trận nào ak :cat28
  5. vanvanvan

Bác @MrCoffeeLOv3 đẹp zai bá đạo nhất Zing cho e xin ít cb VT zới bác :cat58:cat58
  6. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

7. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

8. vanvanvan

9. MrCoffeeLOv3

Phấn đấu đi 6 tháng nữa xét lại :cat8
  10. MrCoffeeLOv3

Chăc bạn chưa đủ 30 bài viết lên chưa like đc
  11. vanvanvan

Hí hí, chắc vậy bác ạ, dùng nik mới cho nó bá ko sợ ban :cat19
  12. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

vì tình trạng một số mem lấy acc clone spam like nên @AdminForum đã khóa nút like của các thành viên mới fải tham gia dd 1 thời gian tự động nút like sẽ có nha bạn :cat12
    iFaker thích bài này.
  13. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

ông nói rõ đi cụm nát là sao ??
    iFaker thích bài này.
  14. vanvanvan

@MrCoffeeLOv3 @YumyKiddy Tình hình là mình đang có Thôi miên, vỡ vụn; có nên xài trái này thay Gri ko vậy các bác, trái này mình thấy hơi khó hiểu.
    P/s: Mình ko có hố đen, ý định xài 3 slot là: Thôi miên+vỡ vụn; Cá mập xanh; Tri thức+dừng lại :cat17
  15. MrCoffeeLOv3

Nếu ko có Gri, Hố đen thì 2 trái đõ cũng đc
  16. vanvanvan

Có Gri bác à. nhưng e dân cùi bắp chơi cho vui, gộp Gri với cá mập e thấy hơi kỳ ::adore::
  17. MrCoffeeLOv3

Gri thích hợp với slot VC damage to , hợp với Jinbei, main