VHT [THÔNG BÁO] KHAI TRƯƠNG EVENT XUYÊN SUỐT THÁNG 8

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi CaptainES2, 29 Tháng bảy 2021.

1. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Event này tuy xuyên suốt tháng 8 nhưng mình nghĩ ngày 1/8 là chốt hạ gần hết các giải rồi :v chắc cái may mắn boss liên SV thì còn kéo thêm được mấy ngày.

Cơ mà mình thấy event và giải thưởng lần này rất hợp lý. Mong mod tiếp tục ra những event xịn xò như vậy :D
  2. warking

warking Cao Thủ Forum

Tham gia có công bố ai được luôn ko ad ơi, chứ tham gia cái đầu hụt là mất luôn cơ hội có vàng ở các giải sau ạ
  3. CaptainES2

CaptainES2 Cao Thủ Forum Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Có chứ
    warking thích bài này.
  4. Yunaaa

Yunaaa Cao Thủ Forum

mở bình luận ngày 31 nhưng ảnh về hđ phải vào ngày 1/8 mới tính phải ko mod
  5. CaptainES2

CaptainES2 Cao Thủ Forum Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Đúng rồi
    Yunaaa thích bài này.
  6. Darkcross

Darkcross Cao Thủ Forum Công Hội AE...GATO.S145

cái này chụp mail ah Cap ơi, cần thông tin tab bên trái ko ?
  7. CaptainES2

có nhé
  8. CaptainES2

Đã mở comment
  9. Sil Rayleigh

Sil Rayleigh Member Tích Cực

tham gia event phải là ảnh HD 1/8 à mod ơi... mình tưởng ảnh top ngày nào cũng đc nên gửi nhầm có được gửi lại ko zị? :cat6
  10. giangnam203

giangnam203 Member Tích Cực

theo mình thấy điều kiện để tham gia thì ok. nhưng mà ng tham gia dc nhận vàng nên là random hoặc là trùng giải xổ số vậy hện xui hơn
  11. CaptainES2

mình hông thích thế :( thế còn gì là sự ganh đua :(