VHT [Thông Báo - Hướng Dẫn] Hướng dẫn mem hỗ trợ CTV

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ 14' bắt đầu bởi ColinRola, 15 Tháng sáu 2016.

1. ColinRola

ColinRola Chém Gió Thần Sầu

Đầu tiên mình xin chân thành cám ơn các bạn đã nhiệt tình đăng ký hỗ trợ với các CTV bọn mình. :cat4So với đợt CHC vừa rồi thì đợt này có nhiều bạn đăng ký hơn khá nhiều, qua đó mình cũng thấy được sự nhiệt tình của các mem dành cho giải đấu cũng như con game VHT này.:cat10 Vì số lượng bạn đăng ký khá đông nên có 1 số bạn đăng ký chậm thì mình xin hẹn các bạn vào giải tới quay lại tham gia với bọn mình :cat43

Danh Sách Các Mem Hỗ Trợ CTV Theo Từng Cụm :

Cụm 1 : @DocTai

Cụm 2 : @YumyKiddy

Cụm 3 : @ASL_Fujy

Cụm 4 : @Violent

Cụm 5 : @ChristianKhanh

Cụm 6 : @__AX__

Cụm 7 : @cutitaplov3

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Mình đi thẳng vào vấn đề luôn!:pde40:

1 : Bắt đầu từ ngày 19/6 đến 23/6 mỗi ngày các bạn lựa chọn ra 1 trận đấu đc cho là tâm điểm của cụm mình trực và lên sóng trực tuyến trận đó dùm mình.
    Các bạn lên sóng trực tuyến trận đó theo mẫu sau :

Cụm 1 : Abc vs Xyz
    CB :
    Bình Luận :
    Kết Quả : Abc 1-0 Xyz

2 : Trước khi bắt đầu vòng 1/8 và trận chung kết, mình muốn nhờ các bạn đặt lịch hẹn với 1 số top or ứng cử viên sáng giá trong cụm của mình trực để phỏng vấn. Để tìm hiểu thêm về top hay ứng cử viên đó đã cbi cho mình những chiến lược hay chạy đua vũ trang thế nào để hướng đến chức vô địch Vương Giả Chiến lần thứ 14 này.
    - Cái pv này các bạn cứ tùy ý sáng tạo câu hỏi sao cho hay , bám sát game nhất để có đc những bài phỏng vấn chất lượng cao nhất.:pde31:
    - Khi điễn ra trận chung kết thì các bạn đặt lịch phỏng vấn cả 2 người lọt vào trận chung kết nhé. Nếu chỉ hẹn hay pm đc 1 người thì pv 1 người cũng đc ko sao cả:pde36:
    - Nếu bạn nào có nhã hứng thì cứ pv luôn all các vòng thì càng tốt.:pde79:

* Khi các bạn trực tuyến trận đấu thì các bạn post trực tiếp lên topic trực tuyến nhé
    * Các bài phỏng vấn thì các bạn inbox rồi gửi cho mình. Mình sẽ biên tập lại và sẽ đăng lên topic trực tuyến

Nếu có thắc mắc gì thì các bạn cứ hỏi mình sẽ giải đáp nhé. Trong thời gian trực nếu bạn nào có việc bận thì inbox báo để mình biết nhé

Cám ơn các bạn đã nhiệt tình tham gia và chúc mọi người làm việc hiệu quả:cat14
  2. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Ủa mình k đc chọn à =)))
    ChristianKhanh and Ruler like this.
  3. Violent

Violent Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

Ăn ở đó :3
    LeeNaNa, ChristianKhanh and Ruler like this.
  4. ChristianKhanh

ChristianKhanh Member Tích Cực

Oke roi mình sẽ cố gắng hết sức, thanks mod đã tin tưởng :pde8:
  5. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

K có a đảm bảo méo vui
  6. Ruler

Ruler Độc Cô Cầu Bại Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Lee có đăng kí không?
    LeeNaNa thích bài này.
  7. LeeNaNa

K =)))
    Đợt này Lee bận nên đâu trực tuyến đc
    Ruler thích bài này.
  8. ColinRola

đăng ký đâu mà chọn :|
    LeeNaNa thích bài này.
  9. ColinRola

:pde26:
  10. LeeNaNa

Lee có thể phỏng vấn bất kì top nào =)))
    K cho phỏng vấn Lee chửi bỏ mẹ =)))
    Ruler thích bài này.
  11. ColinRola

cẩn thận chủi xong lại gạch ngập mồm :pde36:
    LeeNaNa thích bài này.
  12. Ruler

Ruler Độc Cô Cầu Bại Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Nếu muốn, Lee cũng có thể trực theo cách riêng mình để làm cho topic trực tuyến thêm phần sôi nổi :). (Các mod không cấm) Nhưng có điều... medal vs code sẽ không trao cho Lee được, vì Lee nằm ngoài ds những mem được tuyển chọn hỗ trợ ở giải này. :(
    Xin lỗi Lee nhé! :(
    LeeNaNa thích bài này.
  13. LeeNaNa

K làm gì còn bị bọn chúng vào ném gạch
    Thì hà cớ chi mà k chửi trả thù
    ColinRola thích bài này.
  14. LeeNaNa

Đâu có sao
    Đừng khách sáo với Lee quá =))))
    Medals Lee cũng full r đâu nhận thêm đc
    Code thì đa số là Lee ăn r
    Nếu là Og thì ăn max hết nên toàn đem cho thôi
    Lee tham gia cho giải đấu thêm phần sôi động ấy mà
    Ruler thích bài này.
  15. ColinRola

thế thì lee đi đặt lịch hộ thằng nào ko trả lời thì kêu lee vào chửi hộ :pde36:
    LeeNaNa thích bài này.
  16. LeeNaNa

Mấy top xịn từ ngày xưa thôi nhé
    Bọn sever mới k quen
  17. Violent

Violent Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

Hàng "xịn" ngồi ngay đây k hỏi
  18. LeeNaNa

Rẻ rách k chấp
  19. Mashiro Shiina

Mashiro Shiina Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

phỏng vấn em naz =))
    ASL_Fujy and LeeNaNa like this.
  20. LeeNaNa

Phỏng vấn cái lon nè =)))