VHT [Thông Báo - Hướng Dẫn] Hướng dẫn mem hỗ trợ CTV

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ 14' bắt đầu bởi ColinRola, 15 Tháng sáu 2016.

1. ColinRola

ColinRola Chém Gió Thần Sầu

đợt này các bạn làm giải làm hình thức ucv khác nên ko có topic pv ban à. đăng trực tiếp ở trực tuyến luôn. bạn có bài pv thì cứ đăng trực tiếp lên đó cũng đc rồi mình chỉnh sửa lại sau nhé
  2. ColinRola

1 lần nữa xin cám ơn các mem đã nhiệt tình tham gia hỗ trợ cùng các ctv bọn mình :)
    mọi ng chọn medal nhé để mình tổng hợp rồi báo lên trên và bố trí ng set medal cho mọi ng
    code thì mình sẽ gửi vào mail nhé :)
    YumyKiddy, Violent and ChristianKhanh like this.
  3. ChristianKhanh

ChristianKhanh Member Tích Cực

@ColinRola Code có trùng với code giải nhất không vậy mod .:cat4
  4. Violent

Violent Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

medal death note nhé anh :pde79:
  5. ChristianKhanh

ChristianKhanh Member Tích Cực

Medal Code 10000v có không anh :cat13
  6. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

cho mình lấy Robin 1 - Cổ Ngữ
  7. DocTai

DocTai Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

8. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

9. Violent

Violent Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

10. YumyKiddy

giờ mới để ý T_T đang cần medal mà :cat4
    Violent thích bài này.
  11. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

12. DocTai

DocTai Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

::angry::
  13. Violent

chú m thiếu mỗi 1 cái là full cmnr :cat25
  14. YumyKiddy

2 cái nhé chẳng qua e k muốn đk thêm giải đấu thôi :cat39
    Violent thích bài này.
  15. Violent

:cat25 mấy cái giải đấu xấu vãi ra
    YumyKiddy thích bài này.
  16. __AX__

__AX__ Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

YumyKiddy and Violent like this.
  17. YumyKiddy

mod quên tag mn vào chọn medal đó
  18. ColinRola

còn vài bạn chưa đăng ký medal đăng ký nốt để mình nộp còn set nhé. code đã đc phát các bạn check mail nhé
  19. ASL_Fujy

ASL_Fujy Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới CÔNG HỘI ASL.S75

Mình nhận đc code của bạn Mạnh Tiền gửi nhưng cắn thì báo : nhận thất bại, mỗi loại câu chỉ nhận một lần . Mod xem giúp mình với. Medal thì Mod cho mình cái Luffy Gear 2 nhé ::baffle::
  20. __AX__

__AX__ Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

medal là cái gì có ăn đc ko ? hôm trước t có đăng ký cụm 6 mà quên đang ở cụm 5 nên không làm cũng đc medal hả có code ko ?