VHT [Thông Báo] Kênh trực tuyến xử lý nhanh chóng các loại lỗi khó chịu cho các mem!!!

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi MrKeo, 23 Tháng mười 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: ShanksAkagami
  1. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

xong r đó bạn
  2. offline

offline Member Tích Cực

Mình có nick zing cần chuyển qua 568 có thể hộ trợ mình được không ạ
  3. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

bh hết chuyển đc r bạn
  4. YK

YK Member Chính Thức

tuy là lỗi từ tầm đầu tháng 4 nhưng bao công cày nên mình vẫn báo lỗi. Trước mình có mất nhẫn 85 và mình cày chay nên lúc mới chơi thì nhẫn 85 kiếm khó lắm
  5. Belinda

Lỗi từ đầu t4 thì mình chịu, ko thể hỗ trợ bạn đc bạn thông cảm
  6. YK

YK Member Chính Thức

à mình chỉ báo lại cho mấy bạn admin biết thôi. tại khi đó mình có báo bên admin fb thì các bạn ý bảo là phải biết đc ngày mất. Mà mình chưa 85 cất trong kho bao nhiêu đồ thì mất khi nào sao mà nhớ đc. Mình thấy không hài lòng mấy bạn hỗ trợ bên fb lắm nên mình chỉ báo lại vậy thôi
  7. Belinda

Bạn mà bị lỗi gì thì nên báo sớm nhất có thể, bạn cung cấp cb hoặc hình ảnh bạn từng sở hữu vật phẩm đó là đc
  8. AsunaKirito

AsunaKirito Member Tích Cực

@Belinda mod ơi báo kiểm tra giúp mình với, nay mình vào all blue vừa đánh thuyền xong thì bị chiếm, nhưng sau đó mình không đánh được thuyền nào hết nữa, mình thử load lại nhiều lần nhưng không được, thử acc khác thì vẫn bình thường.
    ID: tieusumuoi190
    sever: S492.Shachi
    email: hoanghuong9318@gmail.com
  9. Belinda

Đánh thuyền bh mất cá với lực nên bạn để ý nhé
  10. mrdetien

mrdetien Member Tích Cực

lỗi ko đánh phó bản được
Moderators: ShanksAkagami
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.