[Thông báo]Kết quả event offline miền Trung

Thảo luận trong 'CLB Miền Trung' bắt đầu bởi Raito, 27 Tháng mười 2015.

1. 11092

11092 Member Tích Cực

mod ơi em đã báo email bên dưới mà giờ vẫn chưa thấy mod phát code cho em, mod cho e biết e chờ cả ngày. lần đầu em tham gia nên không rõ. thanks
  2. shyboy_94

shyboy_94 Cao Thủ Forum Công Hội AE...GATO.S145

Cứ đợi đi bạn, hôm nay mới hết hạn bổ sung mail, chờ Mod request code rồi sẽ phát thôi.
  3. xMaster

xMaster Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

4. xMaster

xMaster Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

có việc bận hôm nay ms onl diễn đàn mod thông cảm cái...mất công cả buổi chiều chơi 2 cái mini game mà k nhận đc thì tù
  5. FlyBoy

FlyBoy Member Tích Cực

mod cho mình bổ sung mail event 2 với
    huyanh225@gmail.com
    sorry đã chậm chễ vì vừa mới đọc thông báo
  6. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Vẫn còn một số bạn chưa bổ sung email nên mình sẽ để hết ngày hôm nay nhé. Sau ngày hôm nay các bạn thiếu email mà ko bổ sung thì mình sẽ gạch tên và tiến hành rq code nhé.
    p/s : Các bạn đã bổ sung mail rồi thì ko cần post lại đâu nhé, mình note mail các bạn rồi.
  7. 11092

11092 Member Tích Cực

đã ai nhận đc code chưa thế ????
  8. 11092

11092 Member Tích Cực

@Raito mod ới em bổ xung email từ ngày đầu tiên mà vẫn chưa thấy code gửi về gmail, mod xem lại cho e cái. bổ xung e mail mni game 1 3 : lequanghuan92@gmail.com . em mất cả buổi chiều và tối chơi mà ko nhận đc thì hơi nản. tại có 1 số bạn nhận đc code rùi mà sao em bổ xung sớm thế mà ko nhận đc.
  9. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Mình chưa phát code này nhé bạn, có lẽ một vài hôm nữa sẽ có.
  10. 11092

11092 Member Tích Cực

thanks mod vậy mà cứ lo.
  11. Raito

Mình đã hoàn thành phát code cho các bạn được giải của 3 minigame nhé, còn code cho các bạn miền Trung tham gia thì mình sẽ phát sau.
    Nicorobjn and Super Saiyan God like this.
  12. Nicorobjn

Nicorobjn Cao Thủ Forum Wanted 100.000.000 Beri

Đã nhận được code, tks mod @Raito nha
  13. sangz

sangz Member Tích Cực

mod ơi code game 2 và 3 mình chưa nhận được, email: herosdefend@gmail.com
  14. sangz

sangz Member Tích Cực

mình nhận đc rồi sr mod nhé :D
  15. Ajin

Ajin Member Tích Cực

@Raito sao đến h mình vẫn chưa nhận được code :@@:
  16. Ajin

Ajin Member Tích Cực

à, thì ra chỉ mới phát minigame cứ tưởng phát all mà quên mình sorry mod :s
  17. Raito

Mình đã hoàn thành phát code tham gia cho các bạn miền Trung rồi nhé. Tuy nhiên code gửi xuống là code của hoạt động trên fanpage nên có thể các bạn đã ăn rồi nhé.
    Super Saiyan God thích bài này.
  18. Super Saiyan God

Super Saiyan God Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn

code miền trung, 150v, 5 balo, tinh linh, quá cùi so vs quy định :pde17:
  19. Sabo1

Sabo1 Member Chính Thức