NRT Thông báo tình trạng của các lỗi phát sinh gần đây

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi BakaUsagi, 24 Tháng tám 2015.

1. BakaUsagi

BakaUsagi Chích tiện uyên ương bất tiện tiên ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Chào các bạn,
    Mình lập topic này để thống kê tiến độ sửa lỗi và cập nhật các lỗi mới. Các bạn kiểm tra nó còn lỗi nào chưa được liệt kê hoặc kê thiếu ở trên post 1 này xin vui lòng đóng góp để bọn mình tiện cập nhật và kiểm tra nha.

• Madara lục đạo: lỗi skill buff cho team địch miễn thương 50% thay vì là giảm miễn thương - Hiện đã được khắc phục xong.
    • Gai bát môn: lỗi skill không có buff giảm tốc và giảm bạo kích của đối phương - Hiện đang được kiểm tra.
    • Itachi uế thổ: skill không đúng với các bản game quốc tế khác - Hiện đang xem xét lại.
    • Lỗi không đi được các hoạt động - Như đã giải thích, các bạn chơi ở máy cá nhân thì bình thường. Còn ở net thì gặp chút trục trặc do bị chặn bởi phần mềm quản lý GCafe (phần mềm CSM thì mình chưa test được). Để chơi được thì chỉ còn cách gỡ bỏ Gcafe. Nhưng hiện nay theo thông tin mình vừa test thì đã chơi được. Nếu các bạn còn bị thì xin thông báo để mình nắm bắt tình hình
    Last edited by a moderator: 24 Tháng tám 2015
  2. iGosu

iGosu Cao Thủ Forum

1 vé chiều nay đã load được trận đấu ở tiệm net gcafe.
  3. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

AD giup minh khac phuc l0i nay v0i, phai F5 lai.. nan kinh. danh ph0 ban riet f5 wai nan vai.. k c0 tinh than ch0i game nua..
  4. HimeHinata

HimeHinata Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

gai 8 còn 1 lổi nửa là trử thủ đến 2 turn lận nhé
  5. HimeHinata

HimeHinata Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

với gai8 sao chuyển sinh mà nó k tăng % skill j cả lổi hay do nph fix như thế, nếu do nph fix thì thất vọng quá 20k v mà chẳng hơn nrt là mấy
  6. UchihaItachiz

UchihaItachiz Thành Viên Mới

Em thấy còn 1 lỗi ở game là Đình Phong Tranh Bá S105 ko tham gia. Chỉ có đứng nhìn thời gian đếm thôi. Mong các Mod kiểm tra lại giùm em
  7. Albedo

Albedo Member Tích Cực

Lỗi event tiêu 1000 vàng nhận 200 danh nhận lục mà mình tiêu 5000 vàng mua rồng mà được có 800 nhẫn lục, mong ad và mod bồi thường sớm ạ :z
  8. OneMore

OneMore Chém Gió Thần Sầu Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lãnh Chúa Làng Lá Ninja Thần Thoại

Bạn có sẵn 1k nhẫn lục trc khi mua rồi nên nhẫn lục mới nó tinh theo vàng tiêu thôi mà.
    Albedo thích bài này.
  9. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

Vụ này sau AD.. khac phuc cho tui choi game nua chu
  10. NoLimit

NoLimit Cao Thủ Forum

Bạn cung cấp ID Game để mình check nha
  11. NoLimit

NoLimit Cao Thủ Forum

Bạn cho mình thông tin về phần mềm quản lý phòng máy mà bạn đang chơi đi.

Gcafe hay CSM. Version bao nhiu
  12. NoLimit

NoLimit Cao Thủ Forum

Bạn có 1k nhẫn lục. Bạn mua con rồng 5k >>> bạn tốn 4k vàng để lấy rồng >>> 4 x 200 = 800 nhẫn lục.

Đúng rồi mà bạn :|
  13. iGosu

iGosu Cao Thủ Forum

Uế thổ ITC bị câm lặng. Mong các mod xem xét giải quyết sớm.
    P/s: hỏi ngu tí câm lặng khác với trầm mặc không hả mọi người :pde13:
  14. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

mình chơi ở nhà
    id zuki031990
    sv s23-kiba
    nv Rinascita
  15. Danbyo91

Danbyo91 Member Tích Cực

Lỗi skill sasuke bạch y chú ấn k có hiệu ứng tăng 180% né + các lỗi hiệu ứng của tướng chính chuyển sinh,mong ad xem xét
  16. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

j0 cung e0 biet d0 la cai mia gi
  17. dmmll

dmmll Thành Viên Mới

upload_2015-8-26_12-29-56.png Đó trừ thủ 2 turn 60% lận chắc đùa thà dùng naruto lục còn hơn
  18. blackber

blackber Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

Cụ thể là ntn... Bạn nạp 100k đc 100 danh nhẫn lục và kích mua con rồng mất thêm 4.900 vàng nữa mà cứ 1000 vàng nó trả lại 200 thì cái 900 kia của bạn bị lẻ nên nó tính là bạn mua 4000 vàng ....
  19. ddg

ddg Thành Viên Mới

Hiện đang xem xét? Mod thấy rằng bản game của VN thua bản game quốc tế tới 1 năm và với khựa là hơn 1,5 năm à :z:z, skill con gì mới ra đều bị lỗi hiệu ứng hoặc neft cho thảm hại, thế hỏi nph không test trước khi ra tướng event à :b:v, phải đợi ngừoi ta bỏ 3,4 tr ra mua về test giùm để fix chắc :k:k:k, đùa thôi chứ mấy bác làm ăn nhanh cái, bỏ tiền ra mua event mà thua tướng quán rượu thì chán lắm :pde20::pde20::pde7:
  20. thogangster

thogangster Thành Viên Mới

Mình cũng bị lỗi tương tự, mua vào khoảng 12h đêm hôm nay. giá 2k vàng. mong mod fix lại giùm hoặc trả vàng.
    Tên đăng nhập: tichlovegiang
    Tên nhân vật: Wings
    Server: S105 sadara5
    Vật phẩm lỗi: Rương trân bảo bậc 8.