NRT Thông báo tình trạng của các lỗi phát sinh gần đây

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi BakaUsagi, 24 Tháng tám 2015.

1. BanZaMin

BanZaMin Member Tích Cực

Lỗi Ninja liên kết, Hidan-Kakuzu ko tăng thuộc tính :wx-(:pde20::pde7::pde11:
  2. OneMore

OneMore Chém Gió Thần Sầu Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lãnh Chúa Làng Lá Ninja Thần Thoại

Bạn có thể chụp ảnh đưa lên đây giùm mình với đc ko :s
  3. NaruHina

NaruHina Member Tích Cực

lỗi tranh bá làng lá ngày 6/9 mod ơi, báo danh rồi mà nguyên 1 sv ko ai vào được hết
  4. BanZaMin

BanZaMin Member Tích Cực

chụp sao được hả mod? :z nó vẫn sáng, nhưng ko có gì tăng cả, cả lực chiến + lực huyễn phòng ko có tăng:k
  5. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

M0d ba0 l0i tranh ba sv S23, ca sv k ai di tranh ba du0c. m0ng m0d kien nghi len ky thuat de xem xet va den bu ch0 ae sv.. ca sv k ai di dc.
  6. BanZaMin

BanZaMin Member Tích Cực

chán qá đi :pde20:
  7. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

mod xem thế nào, chứ topic kêu báo lội mà k thấy hồi âm gì thế
  8. OneMore

OneMore Chém Gió Thần Sầu Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lãnh Chúa Làng Lá Ninja Thần Thoại

s23 đi đc tranh bá chưa các bạn. :r
  9. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

chi mat c0 ngay d0 th0i ad 0i
  10. dmmll

dmmll Thành Viên Mới

Itachi uế thổ ko có hiệu ứng 20% tốc độ
  11. truongphong

truongphong Thành Viên Mới

adm sửa~ lỗi~ dùm em cái ninja liên kết em đã kết hợp đầy đủ nhân vật đổi số 3 mà sao không tăng tốc độ tấn công đây adm coi dum em s111 ten nhan vat:pengoc .id:ngocthach1993
  12. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Bạn vào mục lễ bao 7 ngày đăng nhập nhận mục ngày 7 tướng naruto giúp mình nha :)
  13. VockDa

VockDa Member Tích Cực

mèo chiêu tài mốc 500 vàng bị lỗi nhé mod , fix lại giúp mình
  14. help123

help123 Member Chính Thức

sao khi nào vô game mới dc 10s là đơ lun,ko làm dc jk lỡ hết hđ nản quá.ad xen dùm
    p/s em chơi mấy nhà
  15. croft

croft Thành Viên Mới

mong AD khắc phục sớm lỗi, không được đi đỉnh phong tranh bá được, chỉ biết đứng chờ.
    để ae còn chơi game.
  16. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

Lỗi tranh bá s119, mình đã báo kỹ thuật kiểm tra, sẽ sớm có kết quả cho các bạn nha
  17. Cupid1502

Cupid1502 Member Tích Cực

Hiện tại sv s119 không đi được đỉnh phong tranh bá, đã 11 ngày qua. Mong AD sửa lỗi và sớm bồi thường cho ae trong sv.
  18. NaruHina

NaruHina Member Tích Cực

nhờ mod kiểm tra giùm, sáng nay khoảng 8h30 thì vẫn vào game bt, lúc đang chơi thì liên tục rớt mạng, sau đó là màn hình trắng+"hết giờ thao tác" cho tới tận bây giờ.
    ID: vovanhoangthaidung
    Nhân vật: NaruHina
    SV: 29-TenTen
  19. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

Nếu bạn đang xài Viettel thì do IP nhà mạng VT đang có vấn đề nên không vào được game nha bạn
  20. NaruHina

NaruHina Member Tích Cực

sax, buồn ghê, mình mạng VT bị à :pde94::pde94: thanks mod