NRT Thông báo tình trạng của các lỗi phát sinh gần đây

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi BakaUsagi, 24 Tháng tám 2015.

1. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

Nếu được bạn cho mình xin IP của bạn cho kỹ thuật kiểm tra. Xem thử như thế nào nha
  2. NaruHina

NaruHina Member Tích Cực

vào game lại được rồi mod, thanks nhiều
  3. grass

grass Thành Viên Mới

Mình nạp card bằng ATM đông á, đã trừ tiền tài khoản nhưng ko nhận được SSROLL. Tài khoản Grassfall9989google[​IMG]
    Nhờ Mod kiểm tra hộ.
  4. Knight Shark

Bạn cho mình xin thông tin nhân vật ( ID, tên nhân vật, Server) kèm theo số tài khoản đã thực hiện giao dịch nạp thẻ nhé
  5. grass

grass Thành Viên Mới

Mình dung tài khoản: Grassfall9989google, nhân vật grassfall, sever: 224 Đảo JAZA, tài khoản ngân hàng: 0104099484. Nhờ bạn kiểm tra sớm hộ mình.
  6. grass

grass Thành Viên Mới

::big_smile:: mình chơi bên Onepiece nãy gửi nhầm box bên này. Nếu được nhờ MOD giúp mình nha
  7. Knight Shark

Lộn chuồng thì ai về nhà nấy đê thím ::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::::still_dreaming::::still_dreaming::
  8. grass

grass Thành Viên Mới

::cry::::cry:: support hộ đi Mod, nãy giờ rồi mà chưa nghe ngóng được tin gì, tổng đài hổ trợ cũng ko liên lạc được.
  9. Knight Shark

giờ này thì còn ai support đc nữa hả thím, mai bên VHT check cái là đc ý mà. CSKH cũng phải nghỉ thím ei ::baffle::::baffle::. Nếu không được thứ 2 quay lại đây e cố gắng hết sức support luôn ::beauty::::beauty::
  10. grass

grass Thành Viên Mới

11. kakassssss

kakassssss Thành Viên Mới

tên đăng nhập: tranbalinh1998
    tên nhân vật : fzzzzzzzzzz
    sever: s121.kaguya1
    báo lỗi: nhận gifcode mà không nhận được vật phẩm
  12. Knight Shark

Bạn xài code gì, và thông báo khi sử dụng code ra sao. Có thể là code này bạn đã sử dụng trước đó rồi ý
  13. DangerBind

DangerBind Cao Thủ Forum Người Hướng Dẫn - Naruto Nhà Thiết Kế

báo lỗi con mèo hồi đó mua 6k vàng mà bây giờ còn 3k5 vậy đổi lại con trym lửa 6k như giá dc kko::boss::
    ::boss::::boss::
    ::boss::::boss::l
  14. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

được mà bác ơi, chắc bác mới chơi nên ko biết

bác vui lòng gửi đầy đủ thông tin theo mẫu sau :

ID đăng nhập :
    Tên nhân vật :
    Server đang chơi :
    Món hàng cũ : ( sau khi giải quyết thì hệ thống sẽ tự động remove hàng cũ và nhận món hàng mới )
    Món hàng mới muốn đổi : ( điều kiện bằng giá món hàng cũ trong thời hạn ko quá 2 tháng tính từ thời điểm mua hàng)
    Ngày giờ giao dịch diễn ra món hàng cũ :

Tất cả thông tin trên gửi vào hòm thư của mod KnightShark để được giải quyết nhé
  15. Knight Shark

::burn_joss_stick::
    ::beat_brick::::beat_brick::::beat_brick::. Thấy có mùi troll mình ở đây. Kiểu như vụ gì mà mình nhúng tay vào là y như rằng vụ đó k thể giải quyết, hoặc chắc chắn k đc giải quyết. Mở bài, thân bài, kết bài : 1 phong cách trẻ, 1 phong cách rất Shark.::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::
    Xài mòn ass mèo rồi, giờ khoái ass zin đòi đổi qua trym hả cưng. Phí hao tổn các kiểu nữa. Méo đổi đc nhé::brick::::brick::::brick::
  16. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

ko troll ai đâu =)) ưu ái nhất Cáp Đại Thần Công nên mới ghi vô đó :haha:
    Knight Shark thích bài này.
  17. DangerBind

DangerBind Cao Thủ Forum Người Hướng Dẫn - Naruto Nhà Thiết Kế

vãi phải còn zin nữa mua về phải cho nó zo thông LT CHỨ!
    P/s : mèo ko zin, cá mâp mới có zin::feel_good::::feel_good::::feel_good::
  18. Cupid1502

Cupid1502 Member Tích Cực

19. Crazy

Crazy Member Chính Thức

20. Cupid1502

Cupid1502 Member Tích Cực

Khi vào game cứ tầm 15-20 phút là màn hình nó lại như vậy, sao mà đi hđ đc giờ.