[Thông Báo]V/v Hỗ trợ lỗi nạp thẻ và các thắc mắc

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi SSGroup, 26 Tháng hai 2014.

1. 123jj

123jj Thành Viên Mới

Tb admin Hot la Thag VoDanh vao lc bi tui dah so Chay mat Tiu o LVT roi. Bjo ko ai vao lc dc. Neu cam thay loi nhieu wa thi Dong cua Game luon di nhe admin. Gui bai thi tu tu giai quyet. Cho toi hoi la 5hay 10nam nua moi giai quyet xong.
  2. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Bạn vui lòng cung cấp tên tài khoản, nhân vật, sever, thời gian nạp và quy đổi giúp mình nhé
  3. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Đó là phần thưởng khi bạn tham gia đại hội võ thuật và đấu liên sever nhé
  4. TuyenNhi

TuyenNhi Member Chính Thức

Yêu cầu có câu trả lời về top vinh dự sever Thiếu lâm và có vật phẩm đền bù cho top1.
    Thanks.!
  5. CS04_568Play

Chào bạn
    Kết quả top 1 vinh dự sv thiếu lâm của tuần 06/01 đến 13/01 là La_Bo nhé bạn
  6. mrvip0001

mrvip0001 Thành Viên Mới

:wNap the k nhan dc nb.
    Id : bxoibxoi
    Nv : mr_tam
    Sv: trường giang
    Seri : 36058500113892
    Thẻ vina 100k.
    Thời gian nạp lúc tầm 8h.
    Adm giãi quyết sớm chứ đang x2 nb.
  7. CS04_568Play

Chào bạn
    Thẻ của bạn sẽ được đền bù sớm nhất là trong chiều nay nha bạn.
  8. mrvip0001

mrvip0001 Thành Viên Mới

Cám ơn mod. Hi
  9. quibadau

quibadau Thành Viên Mới

tài khoang.truonghai3q sever:phật sơn tên nhân vật:quibadau hiện tại đang nạp card mà không qui đổi ra được nb.mong acmin giải quyết jum.
  10. CS04_568Play

Chào bạn
    Cho mình hỏi số lượng ssroll của bạn có bị trừ khi quy đổi ko bạn ?
  11. quibadau

quibadau Thành Viên Mới

mình nạp 30k cũng lâu rồi cũng không nhớ seri.giờ nạp.trong tài khoảng thì còn 285 ssroll không đổi được nguyên bảo mỗi lần qui đổi nb thì GIAO DỊCH THẤT BẠI.tên đăng nhập nạp card truonghai3.tên id zô game truonghai3q.sever.phật sơn.tên nhân vật.quidaubu.mong acmin giải quyết sớm nhất để có niềm tin nạp thêm card sắm đồ vip.cảm ơn acmin.
  12. quibadau

quibadau Thành Viên Mới

vẫn còn 285 ssroll.mà qui đổi không được.không biết có sai chỗ nào không nữa.mong acmin hướng dẫn thêm.mún có đồ víp mà sợ nạp không thành công.gọi lên tổng đài hỗ trợ mấy lần.phí gọi tổng đài ghê quá.nói chưa đc 4 5 phút.bây hết 30k tiền điện thoại.hết dám gọi.hihi
  13. mrvip0001

mrvip0001 Thành Viên Mới

Mod bảo chiều nay đền bù nb cho mình sao giờ nay vẫn k thấy nb mod ơi.x-(
  14. quibadau

quibadau Thành Viên Mới

mod làm ơn giải quyết vụ nạp card.nạp thì đươc qui đổi nb sao hk được.gọi lên tổng đài thì trả lời vớ vấn câu giờ trừ phí điện thoại.làm theo cách tư vấn tổng đài chẳng đc tích sự gì.cước điện thoại như ăn cướp.gọi mấy phút bây cái card 50.nạp card vô thì nuốt lẹ lắm.
  15. quibadau

quibadau Thành Viên Mới

chưa thấy nb bảo game volam làm ăn kiểu gì zậy...................
  16. TuyenNhi

Yêu cầu có câu trả lời về top vinh dự sever Thiếu lâm và có vật phẩm đền bù cho top1.
    Thanks.!
    Chào bạn
    Kết quả top 1 vinh dự sv thiếu lâm của tuần 06/01 đến 13/01 là La_Bo nhé bạn
    Thưa với adm là t chơi helanna và ilong thi nhé. Helanna nạp ko bằng một nửa ilongthi đâu.
    Lâu ngày ko vô dđ vì thấy top vinh du vẫn thế. Nên giờ ko vô nữa.
    Thanks vì đã trả lời. Vô ích.!
  17. GirlXinh2014

GirlXinh2014 Thành Viên Mới

Trường hợp của bạn, mình đã trả lời ở các topic kia rồi nhé, bạn xem giúp mình.
    Nhi xem lại, dạnh vọng đường chính xác hiện tại là ai đang đứng top 1 nhé
  18. TuyenNhi

Nói thật định ko nói nữa mà khó chịu. Top1gio là helanna.nhung nhăc lại helanna tiêu ko bằng nửa ilongthi.
    T chơi cả hai ac đó mà.lúc đầu top vd sau 9h sángt3 là chuẩn.nhưng đến trưa khi fix lcqh thì bê nguyen bảng vd tuần trước. Thế thôi. Sang tuần mới rồi ko nói nữa.thanks.!
  19. quibadau

quibadau Thành Viên Mới

trả lời cho có chứ có giải quyết gì đâu.485ssroll không cho đổi nb.bạn kiểm tra lại coi mình có nói sai hk.nạp thì thành công tại sao lúc qui đổi lai giao dịch thất bại liên tục.ai dám nạp nhiều.id zô game truonghai3q nhân vật quibadau.id nạp card truonghai3.zô thử kiểm tra coi có đúng hk.cần thiết mình đưa mật khẩu thử zô đổi nb đc hk.cứ trả lời tào lao trã thấy giải quyết.hay nạp ít quá không giải quyết.
  20. GirlXinh2014

GirlXinh2014 Thành Viên Mới

oh, thôi qua tuần mới rồi ^^! Thà là bỏ đi hết ta làm lại từ đầu ..............