[Thông bao] Vấn đề spam đăng ký trên subweb trợ uy

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Năm' bắt đầu bởi Blader, 16 Tháng tám 2014.

1. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Thân chào các vị thuyền trưởng!

Để tạo sân chơi công bằng cho tất cả người chơi trên subweb trợ uy, Tổng bộ đưa ra một số quy định khi đăng ký tài khoản như sau:

I. Khóa hoặc remove tài khoản nếu vi phạm các điều sau:

1. Không điền đầy đủ thông tin về email và số điện thoại (để trống)
    2. Khu vực email không có @
    3. Khu vực số điện thoại xuất hiện chữ cái
    4. Có trên 3 tài khoản trùng email và số điện thoại

II. Không trao giải với các trường hợp sau:
    1. Không giải quyết các vấn đề về trao giải sau 3 ngày chính thức thông báo đã phát xong phần thưởng
    2. Không giải quyết đối với những tài khoản thiếu 1 trong 2 yếu tố email hoặc số điện thoại

Lưu ý: Đối với phần thưởng add vàng sẽ check cả ingame và thông tin trên subweb
    huuphuch and HuongNhi like this.
  2. HuongNhi

HuongNhi Member Tích Cực

Mong các mod và NPH game5 xem xét dùm mình việc này với:
    acc huong2569 của mình bị mất số điện thoại và chứng minh thư ko thể lấy lại được (vì trước đây bị hack acc nó đổi mất cmt và số điện thoại). bạn có thể tìm cách chứng minh thân phận khác để nếu acc mình được giải có thể được nhận thưởng không hả bạn. Mình không muốn phải làm phiền các mod quá nhiều khi nhận thưởng như ở giải trợ uy subweb tổ đội chiến vừa rồi.
    Tks các mod nhiều lắm!!!
    Last edited: 18 Tháng tám 2014
  3. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Hẹn bạn tới thứ 2 mod blades sẽ trực tiếp hỗ trợ bạn về vấn đề này nhé.
    huuphuch thích bài này.
  4. huuphuch

huuphuch Thành Viên Mới

sao không thông báo sớm hơn mà đợi người ta đăng ký rồi mới báo @@, acc điền sai thông tin có thể mở khóa cho đăng ký lại không. Chơi 2 acc mà bị khóa hết 1 :confused:
  5. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Vaizzz, jo mới bít có người chơi 40-50 acc trợ uy:eek:
  6. huuphuch

huuphuch Thành Viên Mới

có thể nào mở khóa lại acc trước trợ úy chiều nay để đăng ký lại thông tin không vậy mod
  7. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

e lạy mod,e xin mod,mod tiết lộ khi nào có cam đi,h e tuyệt vọng quá rồi,đồ quá nhiều mà rương quá ít,ngày nào e cũng bán xong mua lại,đến ngủ mà e cũng mộng du làm cái đó luôn....cầu xin mod đó
  8. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Xong VGC nhé
    Tà Tà Kiếm Cơm thích bài này.
  9. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

thanks bác
  10. huuphuch

huuphuch Thành Viên Mới

nghe nói cuối tháng 8 ra đó :D
  11. GOD

Chính xac sẽ là 26-8:D:D:D
    huuphuch thích bài này.
  12. huuphuch

huuphuch Thành Viên Mới

cho mình hỏi nếu mình dùng acc phụ đầy đủ thông tin để trợ úy kiếm top(nếu may mắn) sau đó có thể chuyển phần thưởng qua cho acc chính có được không vì acc chính của mình là người ta cho nên không có thông tin nào ngoài cái pass 1.:confused:
  13. HuongNhi

HuongNhi Member Tích Cực

Cảm ơn bạn mod!!!
    Last edited: 21 Tháng tám 2014
  14. huuphuch

huuphuch Thành Viên Mới

mình cũng giống bạn nhưng toàn acc chính mượn của người ta giờ bị khóa ko biết làm sao :D
  15. HuongNhi

HuongNhi Member Tích Cực

Cảm ơn bạn mod!!!
    Last edited: 21 Tháng tám 2014
  16. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Về vấn đề này bên KT hôm nay ko đi làm. Thứ 2 sẽ giải quyết nhé các bạn.
    Last edited: 16 Tháng tám 2014
    huuphuch thích bài này.
  17. huuphuch

huuphuch Thành Viên Mới

vậy là mất 2 ngày trợ úy thì xác cmn định rồi:D
  18. huuphuch

huuphuch Thành Viên Mới

thế còn trường hợp mình hỏi là chuyển phần thưởng acc phụ sang acc chính có được không mod ?
  19. GOD

Hoá ra các pak truoc j diểm cao do chơi nhiều acc :eek:
  20. HuongNhi

HuongNhi Member Tích Cực

Yes mình biết các bạn kĩ thuật hnay ko đi làm nên mong là mod xem xét linh động trong việc trao giải thưởng. Tks mod nuns!!! Rất tâm huyết với gamer. T7 Cn vẫn dành thời gian trả lời thắc mắc của mình :D