[Thông bao] Vấn đề spam đăng ký trên subweb trợ uy

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Năm' bắt đầu bởi Blader, 16 Tháng tám 2014.

1. KemSiro

KemSiro Thành Viên Mới

mình cũng bị như bạn thôi 4k1 điểm xong bị khoá acc mở lại acc thì mất hết lịch sử trợ uy nèk xong có kết quả lai ko thấy điểm đâu hết
  2. king0fking

king0fking Member Tích Cực

3. king0fking

mình góp ý chút. về phía những người tạo nhiều acc clone: theo mình nghĩ họ cũng rất .mất công mất sức để tạo acc ,nghiên cứu cách tính điểm,và là những người đã theo vua hải tặc đã lâu (mới phát hiện và máy mở được). như mình acc mà các bạn gọi là clone thật ra là acc của anh em không chơi nữa minh lay vao tro uy de co 1 diem so lon nhat thi co gi sai.
    còn về vấn đề đợt này subweb trợ uy loi~khi không cần 1 acc có lv nào trong game mà trợ uy được , mình thấy lỗi là do bên NPH thui. đã qua rất nhiều mua VCG, TĐC hay CHC mọi người đều làm như vậy. họ phải có 1 tính toán nhất định và nhiệt huyết thế nào với vua hải tặc thì mới có lượng acc khủng vậy.
    Mình kiến nghị mod từ đợt sau muốn trợ uy trên subweb các bạn cứ làm yêu cầu nhân vật trên lv90 đi. thì lượng acc mà thật sự là clone mà bạn gọi sẽ không còn. thậm chí có thể là lv 100 hoặc 110.
  4. Phong86

Phong86 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

mod đã xác định acc bạn post điểm thì chịu thôi, như ra đường bị công an ngoắt vào thì mất tiền cái chắc, khỏi cải mắc công. Lời của mod luôn đúng các bạn cứ chấp nhận đi vậy :eek:
  5. huuphuch

huuphuch Thành Viên Mới

web bị lỗi thì đổ lên đầu người chơi bảo người chơi chơi không đẹp này nọ, thế sao lúc báo lỗi không fix đi. Không xin lỗi người chơi được 1 tiếng còn khóa acc bậy bạ, mình post 2 acc thế mà acc nhiều điểm bị khóa còn acc có 150 điểm thì không hài v l :D
  6. KemSiro

KemSiro Thành Viên Mới

khoá cái keu xài acc clone xong reset mat diem
    ai top 1 2 3 đều xai acc clone day :)))) cứ 1 2 3 là bi khoá
  7. DestinyJayZ

DestinyJayZ Thành Viên Mới

neu noi nhu ban vay may ban lv thap nhu minh se ko dc tro uy ah :) sever ra sau thi chiu thit ah :) top 1 sever minh gio moi vat va dc lv 90 @.@
  8. duyduc

duyduc Chém Gió Thần Sầu Tung Hoành Tân Thế Giới

Bạn mình cũng bị tình trạng như vậy. mặc dù không dùng acc clone nhưng cũng bị khóa acc??vậy là sao. hqa vẫn top 1 vậy mà trợ uy cho 1 người thằng hnay mất sạch điểm. K thể hiểu nổi~~
  9. huuphuch

huuphuch Thành Viên Mới

nó chưa tính điểm nên mới hiện 0 thế kia chứ có phải mất hết điểm đâu bạn
  10. JavMon

JavMon Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

mod ơi sao tài khoản của em cũng bị xóa,thông tin của em chính xác mà ,mod giải quyến giùm em mới
    ID:atula242
    email:makarong97st
    sdt:0983597955
  11. JavMon

JavMon Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

tên ID:atula242
    tên ND :๖ۣۜDemons
    tên sv :s129 jonathan
    tên diễn đàn:atula242
  12. saphirine91

saphirine91 Member Tích Cực

@Blader
    Bạn mod Blader ơi
    Acc mình sau khi tính điểm vòng CK VGC trợ uy subweb xong sao lại bị khóa tiếp vậy ạ
    Bạn mod hỏi bộ phận kĩ thuật rồi mở lại dùm mình với ạ
    Tks bạn
  13. Phong86

mod không xử lý nữa đâu mấy bạn khỏi lên đây than nữa:eek:
  14. saphirine91

bạn yên tâm acc mình đầy đủ thông tin và bằng chứng về điểm số cũng như thứ hạng.
    Theo như mod nói thì hình như 3 acc hạng đầu đang được kiểm tra lại trước khi công bố giải thôi.
    Mình chờ tin của 2 mod @Blader@nuns2koi
  15. Phong86

hôm trước thấy acc bạn 10k điểm trợ úy mà, bị khóa xong mở lại còn 2k điểm là may rồi. Acc mình có 4k5 mở khóa xong còn 0 điểm. Chả hiểu làm ăn kiểu gì :oops:
  16. saphirine91

Mình ko mất tí điểm nào cũng như ko mất lịch sử trợ uy. Chỉ là ngồi chờ các mod kiểm tra lại thông tin trước khi công bố giải thôi
    Last edited: 21 Tháng tám 2014
  17. king0fking

saphiine mà k xài acc clone mà đến hôm thứ 3 lên tới 12k diem. :D
  18. king0fking

tên ID:01664781746
    tên ND :KingofKing
    tên sv : s123
    @Blader than gui chek ho ^^
  19. pepsi18

pepsi18 Member Tích Cực

người ta chưa trả điểm chứ k phải bị khóa acc ...bé brook à hehe...
  20. pepsi18

pepsi18 Member Tích Cực

ủng hộ mod khóa acc clone