[Thông bao] Vấn đề spam đăng ký trên subweb trợ uy

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Năm' bắt đầu bởi Blader, 16 Tháng tám 2014.

1. saphirine91

saphirine91 Member Tích Cực

Đã có điểm từ 6h10 bạn ạ. Mình đã biết điểm mình rồi và đã có chụp ảnh lưu lại thứ hạng. Chỉ là có vẻ mod đang check 3 hạng đầu trước khi công bố giải thôi. Mình ngồi chờ kết quả từ mod @Blader và mod @nuns2koi
  2. JavMon

JavMon Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

acc em sao lại bị khóa ,cần mod gải thích
  3. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Việc khóa mấy tài khoản bị nghi là clone cũng là do hệ thống sẽ xem sét những tài khoản nào mà những acc giống clone và sẽ khóa ngay tức khắc. Sau khi các bạn kiến nghị điều tra nếu thông tin đầy đủ tk của các bạn sẽ đc mở ngay.
    saphirine91 thích bài này.
  4. saphirine91

Ok mod mình chờ tin của mod!! Tất cả những thông tin về điểm số kết quả trợ uy cũng như điểm số hàng ngày mình đều có chụp ảnh lưu lại rồi. cần thông tin gì mod @nuns2koi cứ hỏi nhé!!
    Last edited: 21 Tháng tám 2014
  5. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

nó là do hệ thống đó mà đang trong quá trình test.
  6. saphirine91

Ok mình cũng mong là subweb trợ uy ngày càng hoàn thiện hơn. Mình chờ tin tốt của bạn mod @nuns2koi
  7. JavMon

mod kiểm tra tài khoản em ,rồi mở khóa cho em đi
  8. king0fking

king0fking Member Tích Cực

thì các mod làm việc thêm chút bạn. như sever mới thì điều chỉnh khoảng lv 70 là ok. con sever cu~ cao hon. thi se dc ma`
  9. saphirine91

Oái!!! acc hạng nhất lại được khóa để kiểm tra lần nữa à mod!!! Mấy phút trước acc em lại bị khóa tiếp rồi mod @nuns2koi xem dùm em với @@
  10. mrbotao

mrbotao Cao Thủ Forum

chia buồn với thím đã bị mất giải . muâhhahahaha
  11. king0fking

king0fking Member Tích Cực

khổ thân. hơn top 2 đến 15k diem. đang định xin exp làm cái gì mà khủng thế :cool:
  12. JavMon

mà quà này được nhũng cái gì thế ?
  13. saphirine91

các bạn vào giúp mình đòi lại công bằng mình hứa sẽ làm bài hướng dân các bạn. đảm bảo ko có liên quan đến acc clone. cảm giác công sức bị rũ bỏ khó chịu quá :(
  14. JavMon

mình cũng vậy chơi sv mới Top 3x mà mod cú nghi clone buồn quá ak.
  15. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Mình nghĩ Mod cứ kiểm tra trận pak ấy đạt có nhiều clone ko là bít ấy mà:)
  16. saphirine91

bạn là bị trường hợp giống mình đó. nhưng bạn hạng 3 còn đỡ xót. mình hạng 1 cơ ạ. bạn mod trích nguyên vắn nói như sau
    "chỉ có người đang xếp thứ 2-3 là hưởng lợi từ bạn"
    có nghĩ là mình bị loại vì có nhiều acc clone cược bên thua. còn 2 bạn kia vì ít điểm hơn nên ko phải clone của bạn ý và nghiễm nhiên được giải nhất nhì
  17. saphirine91

mình đã bảo rồi. bạn ý chỉ cần chỉ ra trận nào có 1 mình mình cược còn lại toàn clone mình sẽ nhận lỗi và xin lỗi mod ngay. còn mình đã có thông tin từng trận. ai cược cùng mình điểm số tăng ntn mình đều biết hết
    mình có thể cung cấp thông tin luôn. bạn thấy cách giải thích như vậy đã đủ chưa
  18. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Pak nói không phải là không có lí, có thể dùng tk khác làm clone cũng đâu chứng minh là của mình, mình vô tình đạt được vào trạn đó coi như HÊN:)
  19. saphirine91

thì đó. mình đã nói rất rõ ràng. mình sẽ chia sẻ các bạn cách đoán biết trận để đặt cược sao cho điểm cao mà ko dùng clone rồi. (tất nhiên còn cần may mắn) nhưng nói thằng là chả có chứng cứ chứng tỏ acc clone là của mình :( mong được tra lại công bằng các mod thân yêu. mình hứa t7 đi chụp ảnh cùng ăn giải nhất với hoa ca rồi mình ko muốn thất hứa :(
  20. Lucy

Lucy Thành Viên Mới

đang top 20 thì bị khóa làm hại k thể trợ uy dc vòng 1/2 và chung kết rớt hạng kinh khủng chả bjk có code hem nũa nhưng mong là sẽ có code để hết buồn hjz