[Thăm Dò] Chia Cụm Công Hội Chiến - Anh Tài Hội Tụ

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến' bắt đầu bởi Blader, 25 Tháng hai 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Thân chào các vị thuyền trưởng!

Thế là sau một thời gian chờ đợi với những hoài niệm về mùa Công Hội Chiến thử nghiệm đầy cảm xúc. Từ cảm giác bỡ ngỡ, không có sự chuẩn bị kỹ càng nhiều công hội đã chịu nhiều uất ức, nuốt nước mắt nhìn công hội khác lên ngôi trở thành thế lực lãnh đạo toàn cõi hải tặc. Hình ảnh ngự trị của nhà đương kim vô địch liệu còn ngồi được trên ngai vàng lâu nữa không? Chắc có lẽ rất khó. Với thông tin được công bố từ rất xa ngày khai chiến, có lẽ tất cả công hội đều có sự chuẩn bị của riêng mình, từ chiến thuật, thành viên và "súng ống đạn dược" hùng hậu, đầy đủ về cả thể chất và tinh thần. Các vị thuyền trưởng hãy vào đay và xem đối thủ của mình là ai nhé!

Sau đây sẽ là bảng chia cụm. Tất cả các thắc mắc liên quan đến bảng chia cụm này các vị thuyền trưởng và công hội hãy cử người đại diện có tiếng nói comment tại đây. Tổng bộ hải quân sẽ lắng nghe và chỉnh sửa lại mọi bất cập.

Tổng bộ hải quân kính báo.
  2. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Mọi người có ý kiến gì về việc chia cụm ko ???
  3. Băng

Băng Cao Thủ Forum

TheBest

cuối cùng cũng có rồi .
    S100 lọt thỏm giữa đám đông thế này , sao đánh được với ai đây. CH của mình thì yếu quá , thôi ở nhà chăn vịt cho tiện mùa đông này :70:
  4. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

CHuẩn không cần chỉnh:emo.s2u.vn_041:
  5. mr vu s11

mr vu s11 Thành Viên Mới

trời.

nhìn chia cụm vậy có vẻ dễ tạch vòng loại nữa chứ đâu dám nói là bảo vệ ngôi vương.:42:
  6. UchihaMadara

UchihaMadara Thành Viên Mới

Có thể chia thêm cụm k mod hjx
  7. nuns2koi

khi các bạn cảm thấy nó bất hợp lí thì hãy nói lên lí do và suy nghĩ của mình nhé. Những ý kiến nào hay các bạn có thể sẽ đc tăng code. Nhân tiện bạn nào trúng giải gì mà bên box CH mod hứa tăng code số 17 thì inbox lại cho mod nhận code nhé.
  8. oBurinS14

oBurinS14 Member Tích Cực

hóng phần thuởng và list gộp sv mod nun ơi:emo.s2u.vn_041:
  9. Nicotin86

Nicotin86 Thành Viên Mới

Yeah

S94 thật vinh dự đc sánh vai so tài cùng các đàn anh đi trước ^^
    dự là S94 sẽ đc gộp sv với S90 S91 và S93...đc gộp cả S96 S97 và S99 vào chung 1 sv 9x thì càng vui
    Yohohoho
  10. UchihaMadara

s90 hân hạnh lam quen voi các bạn s91 92 93 94 đây nếu được gộp sv chung với các bạn thì lập topic chém gió :61::61:
    mình chỉ muốn chia them cụm để cân sức hơn nữa thôi... cách biệt giữa 2 sv đầu cuối dsach 1 cụm là hơi dài... Như thế thì hơi thiệt cho mấy cụm cuối mod ơi :70::70::70:
  11. MaiYeu1Nguoi

MaiYeu1Nguoi Thành Viên Mới

Vãi cả chia cụm

mấy bác chia cụm vãi thiệt. thế thì đánh đấm cái ma gì mà chia cụm? chia như lần thử nghiệm còn công bằng hơn. cái gì mà cụm s91 92 93 94 đánh với cụm s79. lạy các thánh. các thánh có muốn người ta chơi game nữa k vậy? lạy hồn. :46:
  12. MaiYeu1Nguoi

vấn đề chia cụm

theo mình mod nên xem xét lại vấn đề chia cụm chứ chia theo kiểu này thực sự quá bất hợp lí. 1 là mod có thể chia thêm cụm để cân bằng hơn. 2 là mod có thể gộp sever rùi mới đánh chc để các ch có thể tăng thực lực thì mới đánh với các ch ra quá trước như vậy. tốt nhất là nên chia thêm cụm mod ạ? :emo.s2u.vn_041:
  13. MaiYeu1Nguoi

Công hội chiến lần 1

chia này top các sever s9x sẽ ăn hành với nhưng ng bình thường s79.80.81 vì cái thời gian ra sever quá cách biệt. mong add xem xét và có chỉnh sửa trong tương lai k xa? :37:
  14. MaiYeu1Nguoi

công hội chiến

chia cụm thế này chẳng khác nào lấy jimbe đánh với usopp mod à? :70: khẩn cầu mod xem xét lại đó ạ? :46:
  15. UchihaMadara

Bạn s91 nói k sai!!! Rất cần việc chia thêm cụm. Cách biệt giữa các sv là quá lớn =.= k # j ushop đấu với jin thật như này bọn mình đki chắc chỉ gọi là góp vui thôi.....
  16. longdk90

longdk90 Thành Viên Mới

Chia cụm thế này là chuẩn quá rồi. :58:
  17. MaiYeu1Nguoi

công hội chiến

mod ơi sao k vào cho ý kiến với ạ?
  18. Oggy19

Oggy19 Member Tích Cực

S90

Cụm 3 k ổn lắm uro sao chọi jinbei ta
  19. nuns2koi

Các cụm tránh các cụm có jim rồi nhé. mấy chú jim đâu có nói lên đc điều gì bạn có thể check các cụm đứng đầu cụm 3 đi. ngay cả hoalq rất mạnh nhưng ko có nghĩa là vô địch.
  20. hoalqs55

hoalqs55 Thành Viên Mới

Haizz chia cụm thế này ko biết Letsgo có qua đc vòng loại hay ko.
    Chỉ vì 1 người mà ảnh hưởng đến toàn công hội
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.