[Thăm Dò] Chia Cụm Công Hội Chiến - Anh Tài Hội Tụ

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến' bắt đầu bởi Blader, 25 Tháng hai 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. MaiYeu1Nguoi

MaiYeu1Nguoi Thành Viên Mới

usopp

các bạn cực sai. mình k hiểu về sức mạnh của usopp ư. mình là ng đang chơi usopp chứ k phải ai khác. usopp mình tuy ms lv 102 mà sm đã tẩy lên 138 ( bt chỉ đc 133 hay 134 gì đó thôi ) nếu chuyển sang urong thì sao. mà usopp đánh trực diện k đánh đc. nó đánh từ hàng sau nên thanh lý buff khác nhanh nhưng thanh lý buf xong thì nó cũng die. với lại bạn xem chỉ số thủ của nó đi. quá yếu so với urong. nếu các bạn đánh giá 2 tướng này ngang nhau thì xin lỗi. các bạn quá gà nếu lên dv đủ urong mà cứ cố chấp dùng usopp để bảo vệ cái ý kiến cảu mình là usopp khỏe. quá bảo thủ và ở đây còn có phần nịnh bợ mod nữa. :emo.s2u.vn_041:
  2. GaoLion

GaoLion Thành Viên Mới

Chả có cái gì là bảo thủ ở đây cả. Công nhận là chỉ số của usop thua urog nhưng nếu so sánh như bạn thì chỉ là nhìn từ 1 mặt. Vậy sao bạn không xem hiệu ứng skill của 2 tướng này. 1 con đánh tăng nộ và dễ bị bắt trận hơn, 1 con không tăng nộ và khó bị bắt trận hơn rất nhiều. Nếu như để đánh team hay solo, không phải lúc nào uro cũng là lựa chọn bên trên usop đâu.
    Còn chả có cái gì là nịnh bợ mod ở đây cả. Mod cũng chỉ là người chơi, chỉ là người thu nhận ý kiến từ gamer để phản ánh 1 phần nào lên NPH, nịnh bợ được cái gì. Bạn nịnh bợ người ta ưu ái hơn cho bạn chắc.:21:
  3. LouisTeo

LouisTeo Thành Viên Mới

Vấn đề ở đây nếu s55 59 cảm thấy quá bất công mod đã kiến nghị cho 2 cụm s46 47 48 và 49 50 51 đều chung cụm 1 còn phần còn lại sẽ phụ thuộc vào NPH các bạn cùng hóng thông tin chính thức nhé.
  4. LouisTeo

LouisTeo Thành Viên Mới

như mod có nói ở trên việc chia nhiều cụm nó mất đi hình thức đánh CHC liên sv và nó chỉ còn là CHC giải vài sv. Điều kiện tham gia mỗi CH chỉ có thể 2 hoặc 3 CH đủ điều kiện để đc vào. Nếu chia nhiều cụm thì sẽ ko có vòng loại. Chứ ko phải NPH tiếc ko chia nhiều cụm cho các bạn tham gia.
  5. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Mod ko phải ghét bạn hay có 1 sự ưu ái nào với các s phía trc cả. Mỗi 1 ý kiến có lập luận và bảo vệ 1 ý kiến đó của mỗi người. mod ko trách móc về ý kiến gì của các bạn cả.
    Nhưng bạn có thể trả lời mod câu hỏi này đc ko??
    Mùa giải này tạm gọi là mùa giải thứ 1 sv9x bạn đứng phía cuối của cụm 3 => mùa này bạn thiệt. Tới mùa giải 2 hoặc 3 Ch của bạn trở thành đứng đầu của cụm 3 vì các sv khác bị đẩy lên cụm 1 hoặc cụm 2.. Và cụm 9x của bạn đánh với Cụm s1xx vậy khi đó các bạn chơi s1xx cũng nói rằng s9x của bạn chơi uro và s1xx chơi Ussop ko ăn đc. Nếu bạn là mod bạn giải quyết sao?
  6. MaiYeu1Nguoi

chia cụm

vậy sao k phải là 5 cụm mà chỉ có 4 cụm. sao k để 3 cụm như thử nghiệm ấy. 1 ch cùi nhất cái s85 còn thua thì đánh gì ch s79. chia cụm đến bó cánh bó tay bó lun cả chân.:37: thôi. dù sao thì cũng k làm gì cả. ngậm ngùi mà nhìn thôi? :25: chia cụm xem xét gì mà chẳng thấy ai đồng ý cả. toàn thấy phản đối mà vẫn giữ cái bản thảo đó thì từ sau mod đừng xin ý kiến của mọi ng làm gì cho mệt? đỡ cãi nhau? :47:
  7. MaiYeu1Nguoi

mod nun

mod hãy lập 1 acc vào ch mình coi thử xem ch mình còn đủ ng k mà đợi đến mùa giải lần sau? cả ch có 29 acc hiện chữ offline và online còn đâu toàn offline bao nhiêu ngày thôi? đợi đến màu giải lần sau thì chắc cũng gộp sever rùi. vậy ch mình sẽ đc đứng đầu bảng hay là sẽ mất tích luôn? với cái kiểu này thì mình nghĩ mình cũng k mặn mà với game vua hải tặc nữa. chỉ vì đam mê phim nên mình chơi nên có thể mình sẽ nghỉ game trc cả khi có chc lần tiếp theo. có thể vì mình k có nạp quá nhiều tiền nên mất đi mình thì việc làm ăn của game 5 cũng k có gì ảnh hưởng cả nhưng rồi thì tương lai cũng nghỉ hết như mình thôi. cái kiểu làm ăn khá cổ hủ?
  8. nuns2koi

Bạn ko thấy có mod giải thích tại sao ko chia đc nhiều cụm và nói là đã kiến nghị đợi NPH duyệt sao ?
  9. nuns2koi

Cái này do chủ hội điều chỉnh và ko nhất thiết người trong Ch phải ol mới đi dc nhé. Mod ko đồng tình về cách suy nghĩ quá cá nhân của bạn đc. Ko có nghĩa những lời bạn nói mod phải đồng ý cả hai tay. Những ý kiến phù hợp mod sẽ ghi nhận. Thực sự mod thấy bạn quá tiêu cực trong cách suy nghĩ.
  10. MaiYeu1Nguoi

mod nun

cái này do chủ hội quyết mình biết chứ. chc thử nghiệm mình là ng đã cầm acc chủ hội và điểu chỉnh ng đánh chc chứ k phải ai khác nên mình rất rõ về chc. ngay cả acc bopstyle kill 5 ng cũng là do mình bật để có 1 chút hi vọng mong manh có thể lội ng dòng chứ chẳng phải ai khác. nhưng mà mình hỏi mod nhé. nếu k onl và k cập nhật chiến lực thì đánh cái gì mod?????????????????????????????????????????????????????????????????
  11. nuns2koi

cái này đã thông báo khá sớm khi ra list danh sách chia cụm ít nhiều bạn cũng phải tác động tới mọi người trong CH chú ý chứ. Một ngày ol chỉ cần cập nhật mod nghĩ ko tới 3' đâu.
  12. MaiYeu1Nguoi

mod nun

thưa mod họ offline thì tác động bảo họ cập nhật chiến lực kiểu gì ạ? mod chỉ giúp mình với???? mà mình onl thì cũng khá nhiều đó nhưng chẳng nhẽ mình ngồi chăm chăm xem ai onl để mình bảo thôi à? mod nói thật cứ như đùa ấy nhỉ?
  13. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

Có cái gọi là " thông báo CH" đấy bạn ơi. Cơ mà thôi. Đôi co làm gì khi biết rõ sự việc rồi nhỉ. âm thầm thôi. Nói chung là Cách chia cụm 3 vs để S55-59 về cụm 1 quả là 1 cái gì đó ảo diệu. Kiểu như đánh giá theo top DT chứ không phải đánh giá thực lực CH
  14. MaiYeu1Nguoi

lufy

phát thông báo ch thế ng chơi offline thì họ có nhìn thấy k bạn? bàn nói nghe hài quá? nói như bỡn
  15. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

Họ off tới mức ko nhìn thấy thông báo như thế thì còn gì là chơi nữa bạn. Bạn vận động những người đó đi làm gì??? Chứng tỏ CH bạn còn chưa sẵn sàng cho việc này. đi cho đủ quân số à. khác gì nhau ko nhỉ
  16. anhhungvie

anhhungvie Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

mỏi ắt

cãi nhau kinh quá. Tập chung chơi phiên bản mới đi anh em. Cãi nhau thì nhanh cung phải mùa sau mới sửa đổi được. :70: Ơr đây nói năng cãi nhau nhiều anh em mất lòng lại k hay đâu vì có thể các bạn sau này sẽ cung 1 sever cung 1 CH :37:
  17. MaiYeu1Nguoi

lufy

ch mình chưa sẵn sàng nhưng mùa giải thử nghiệm cũng lọt top 8. còn lần này ch mình tập xác định rồi nếu có chc thì sẽ là tầm 25 ng đi đánh với 30 ng. vậy mà chia cụm gì thấy kì cục quá trời. đợi tới lần sau như mod nun nói thì ch mình chắc chẳng còn ai mà đi đánh. =)))
  18. MaiYeu1Nguoi

vie

phiên bản mới có gì đâu mà tập trung vie? =))) biết là nói cũng k thay đổi đc gì nhưng mà cức thích lên xả street? :emo.s2u.vn_097: :emo.s2u.vn_041:
  19. visaokoten96

visaokoten96 Thành Viên Mới

S46 47 48 phải ở cụm 1 mới hợp lí

Như tiêu đề đã nói...s46 47 48 đã ra đc hơn 1 năm nay...hơn nữa lại còn là 1 trong những hạt giống ở cụm 1...sắp qua cụm 2 thì...cả cụm ăn hành à -_-
  20. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

Oh. thế là CH bạn khá tuyệt vời rồi. CH tôi đi dc 4 trận vòng loại thắng 1 thua 3 xong nằm sàn. Cả CH chắc có mình tớ lên đây kêu. Cùi bắp nên cũng ko than phiền nữa thôi. Chấp nhận vì sinh sau đẻ muộn vậy :30::30:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.