VHT [THẮC MẮC] KHÔNG CHƠI ĐƯỢC BẰNG CLIENTS

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi ZhongZhe, 13 Tháng năm 2020.

1. ZhongZhe

ZhongZhe Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

Tình hình là mình nghỉ game cũng 2-3 năm định vào chơi lại, nhưng vào clients thì nó hiện nên như vầy, dù là đã vào trang chủ tải bản mới... chắc định mệnh ko chơi lại rồi.
  2. Yukino Yukinoshita

Yukino Yukinoshita Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

3. Yukino Yukinoshita

Yukino Yukinoshita Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

bác thử fix như vậy xem được không
    ZhongZhe thích bài này.
  4. ZhongZhe

ZhongZhe Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

đã đc rồi thank bác i love u pặc pặc::beauty::::beauty::
    Yukino Yukinoshita and Ron like this.
  5. Yukino Yukinoshita

ok bác :pde1:
  6. BLaCKDD

BLaCKDD Member Chính Thức

bác ơi em vào internet explore ko tìm thấy cái tool bác ơi =((
  7. Yukino Yukinoshita

bác vào internet explore chụp e xem với
    BLaCKDD thích bài này.
  8. BLaCKDD

BLaCKDD Member Chính Thức

À mình tìm thấy rồi nó bị ẩn thanh công cụ. Tks bác :pde19:
  9. Yukino Yukinoshita

bác tự tìm ra chứ e đã hỗ trợ được gì đâu ::big_smile::
    BLaCKDD thích bài này.
  10. cunbepcoi2310

cunbepcoi2310 Member Chính Thức

Mn ơi cái client của mình nó bị lỗi: khi mở vào thì đang tải update rất lâu, khi vào sever thì nó load tới đang câp nhập thông tin người chơi xong hỏng luôn. Trước khi offline tầm 5,6 tháng mình vẫn còn chạy được bình thường. Mọi người giúp mình với :33