VHT [Thắc mắc] ahuhu

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi LinhkLinhK, 27 Tháng năm 2020.

1. LinhkLinhK

LinhkLinhK Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

Đợt trước có đọc 1 bài viểt tính dame, tính xoáy mà mình quên mất. Bác nào nhớ thì cho mình cái link full HĐ ko che với ạ. Mình cảm ơn
    BLaCKDD thích bài này.
  2. Yuki1902

Yuki1902 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

3. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

tính dam bên trên, còn tính dam xoáy thì: (VC/TC/MC x SM/NN/TL x tp tương ứng) x %xoáy / 100
    LinhkLinhK thích bài này.
  4. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

giờ chả có công thức quái nào chính xác cả :(
    Vì hệ số dmg làm quái gì có :(
  5. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Cái này ko biết thím lấy ở đâu chứ nhìn là biết công thức sai rồi. A1*B1 - A2*B2 cho dù <0 thì dame vẫn có. C1-C2 cũng vậy. Ko nói ts mấy cái dame phụ như nguyên tố nhé.
  6. LinhkLinhK

LinhkLinhK Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

mình cảm ơn nhé
  7. Void

cái đấy bác thử bỏ hết dòng stc đi là nó về 0 dam ấy mà
  8. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Void thích bài này.
  9. Void

tức là công thức đó k đúng tại cái chỉ số phòng thủ chỉ mang tính chất giảm st thôi nên đánh vẫn ra dam, nhẽ ra phải tính riêng từng cái xong r lấy cái dam của mình trừ phần chênh lệch giữa 2 bên thì đúng hơn
  10. wjnter_love

Nói chung sai 1 cái cũng là sai cả công thức thôi. Cái chỉ số def nó hơn dame khoảng bao nhiêu lần thì sẽ đánh mất 1 máu. Giống như đánh boss tg hay liên sv ấy. Từng thử acc 35m lc, dame mc khoảng 1m4 đập mega lúc đó lc tầm 110m, sabo đánh ko mất máu, chỉ có mấy cái dame nguyên tố j có tác dụng thôi.
  11. Void

uh t nghĩ cái đó chênh lệch gấp đôi mình là về 1 dam r, acc 39m t bem mega cũng toàn có dam ng tố vs stc