VHT [ THAM GIA EVENT ] MỪNG NGÀY QUỐC TẾ PHỤ NỮ 8-3

Thảo luận trong 'Sự Kiện Diễn Đàn' bắt đầu bởi Harvey, 8 Tháng ba 2018.

Moderators: Vinci
  1. Harvey

Harvey Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ QTV Thân Thiện ♥

Xin chào tất cả các bạn !
    Các bạn tham gia MỪNG NGÀY QUỐC TẾ PHỤ NỮ 8-3 vui lòng post bài tham gia tại topic này.
    Bài tham gia của các bạn gồm 2 phần :
    Phần thông tin : Post thông tin tại link Google Form
    Phần hình ảnh và nội dung lời chúc : Các bạn post tại topic này.
  2. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

-Mùng 8/3 chúc các chị em có một ngày vui vẻ, hạnh phúc; chúc các em gái em nhan sắc quyết liệt thăng hoa, tiền tài ào ào thăng tiến và tình yêu tưng bừng bùng nổ.
  3. Harvey

Harvey Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ QTV Thân Thiện ♥

vãi nhái, hình chính chủ mà sao lại lấy idol của mình ra mà post thế này :pde7:
  4. SuperH

SuperH Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

- mùng 8/3 chúc bông đẹp khỏe, vẫn tươi cười nha
  5. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

@Silent Cat Chúc Mèo của a ngày 8-3 vui vỏe nhé, càng ngày càng đẹp ra =))):cat10:cat10
    Chúc chị em phụ nữ và những người "sắp thành phụ nữ" một ngày thật nhiều niềm vui, học tập và làm việc thật tốt :pde36::pde36:
    Tái cmn bút : Chúc chị em chơi game bớt gặm hành nhiều thay vào đó sẽ được gặm tỏi, tỏi tốt cho sức khỏe :pde31::pde31:
    J-Fla and Silent Cat like this.
  6. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Lấy hên cho topic ko ế thôi :pde53:
  7. NNHUyn

NNHUyn Member Tích Cực

Chúc tất cả phụ nữ trên thế giới này mãi xinh đẹp, luôn là bông hoa thơm trong vườn hoa ngát hương. Và mỗi người trên con đường kiếm tìm hạnh phúc sẽ tìm được một tình yêu vừa vặn với chính mình
    @nhimui
    Shaddoll thích bài này.
  8. BigFther

BigFther Cao Thủ Forum Moderator Cộng Tác Viên 568Play

đây đ' phải chuyện để đùa ok
    Shaddoll and BigMther like this.
  9. SuperH

SuperH Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

:((, xóa bài hộ phê, có gì phê xin lỗi @@
    Shaddoll and BigMther like this.
  10. StreetStyle

StreetStyle Cao Thủ Forum

@Raito k biết có phải nữ hay ko nhưng cho xin phép tag phát :))) thấy cute vãi :)))
    Chúc em sớm trở thành vợ của a, người a thương :)))
    Raito thích bài này.
  11. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

Lốp du ::sweet_kiss::
  12. BigMther

BigMther Cao Thủ Forum ♥ Wanted Only Alive ♥ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Cựu Thành Viên CCT-205

Cái đệch :pde94:~
  13. BigMther

BigMther Cao Thủ Forum ♥ Wanted Only Alive ♥ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Cựu Thành Viên CCT-205

Troll thôi có sao đâu ha ha. Phê mỏng manh vãi =)))))~
    Shaddoll thích bài này.
  14. anhhungvie

anhhungvie Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Hôm nay mùng 8 - 3
    Chị em phụ nữ đi ra đi vào
    Chúng em kính cẩn cúi chào
    Chị em phụ nữ đi vào đi ra
    @Silent Cat chúc cô xinh đẹp, tìm được nơi bình yên, sớm nhận được ra đâu là nơi mình thuộc về ... ::baffle::
    @J-Fla chúc e sớm chuyển giới thành công để về sống hạnh phúc bên anh Hải nhé @Bia ::byebye::
    Chúc toàn thể các bạn nữ chơ i game gặp nhiều may mắn::big_smile::
    CAVOI9999, BBU, life1302 and 6 others like this.
  15. thitruot

thitruot Chém Gió Thần Sầu Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

@JenJen chúc bạn jenjen nói chung và toàn thể phụ nữ vn nói riêng có 1 ngày 8/3 hạnh phúc bên gia đình,người thân.Chúc chị em ngày càng xinh đẹp,thành công trong cuộc sống
    Last edited by a moderator: 10 Tháng ba 2018
    Raito and JenJen like this.
  16. XemXoqXoa

XemXoqXoa Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

Chúc tất cả chị e phụ nữ càng hạnh phúc và xinh đẹp hơn trong csống
  17. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

bác ơi cho cháu làm quen với con gái bác với ạ::beauty::::beauty::
  18. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

::amazed::Ấu dâm
  19. warking

warking Cao Thủ Forum

Chuyển đổi ngôn ngữ nếu muốn nc với bác trong ảnh nhé.
  20. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

::bad_smelly::Lắm hot gơn ghê
    StreetStyle thích bài này.
Moderators: Vinci