VHT [ THAM GIA EVENT ] THÁNG TƯ LÀ LỜI NÓI DỐI CỦA EM

Thảo luận trong 'Sự Kiện Diễn Đàn' bắt đầu bởi Harvey, 7 Tháng tư 2018.

Moderators: Vinci
  1. Harvey

Harvey Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ QTV Thân Thiện ♥

Xin chào tất cả các bạn !
    Các bạn tham gia THÁNG TƯ LÀ LỜI NÓI DỐI CỦA EM vui lòng post bài tham gia tại topic này.
    Bài tham gia của các bạn gồm 2 phần :
    Phần thông tin : Post thông tin tại link Google Form
    Phần hình ảnh và nội dung lời chúc : Các bạn post tại topic này.
    kexuixeo007 thích bài này.
  2. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

3k vàng với 1 cái sừng nó hơi thấm đấy mod à... phải tăng lên nữa =)))
  3. thitruot

thitruot Chém Gió Thần Sầu Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Câu chuyện bị lừa:
    Chuyện là một hôm mình đi học bị muộn 20 phút.Xin vào lớp đến lúc ngồi xuống thì thằng bạn bảo là điểm danh rồi thế là vội vàng chạy lên chỗ cô để xin điểm danh.Đến lúc lên xin thì cô bảo là chưa điểm danh và cả lớp cười ầm lên xong lúc về chỗ còn bị nó chửi là óc chó.Thiệt là cay quá ::ah::::ah::
    Hình ảnh: [​IMG]
    Harvey thích bài này.
  4. Harvey

cái đó mình gợi ý sừng thôi mà, chứ đâu phải ai cũng bị ::big_smile::
  5. AnhĐạiDu

AnhĐạiDu Member Tích Cực

Tôi có thằng bạn học cao đẳng, vợ nó là ny cũ của tôi:pde29:[​IMG]
    DaniDan, lolylu and LynkNki like this.
  6. thuyentruong

thuyentruong Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

tôi ko biết nói dối đâu nhưng cứ hễ nói dối mng lại tin là thật dm ae ở dưới nhá::byebye::::look_down::
  7. GodHades

GodHades Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới Băng Mũ Rơm Shura

Câu chuyện của tôi đơn giản lắm: Bị bồ đá và thế là đã quay trở lại với game :pde95:
  8. DazajKjtano

DazajKjtano Cao Thủ Forum

Người yêu cũ tôi lạ lắm, rõ ràng bảo đi ngủ từ 10h tối mà 1h sáng vẫn còn nhắn tin với thằng khác ::feel_good:: Cũng may là tôi biết pass FB của ẻm nên được "tọa sơn quan chim chuột". Ẻm bảo k biết thằng ấy có tình cảm với mình. Ohm, và đó là lý do ẻm trở thành người yêu cũ ::boss::
  9. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Cái event tham gia hơn 2 tháng trước chưa thấy giải phát gì đâu đấy mod @Harvey . Bữa có đăng topic hỏi rồi mà mod ad cứ lẳng lặng im re coi như k có chuyện gì. Nên giờ thấy event giống như tin tức để xem chả có hứng thú mà tham gia nữa. Event thì vẫn mãi tổ chức còn giải thường thì để nghe rồi thôi. :pde54:
  10. Harvey

event gì vậy bạn?, chưa phát thì mình hỏi lại xem, chứ bạn chưa tham gia event mình bao h mà?
  11. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

12. tamy

tamy Member Tích Cực

Tháng 4 là lời nói dối của em !

Anh oi ! Ba ma em khong co nha, em dang coi quan.. den ngay di, muon lam roi !!
    Tien the mua them bao moi nhe, o nha toan bao cu.. Ma thoi , khong can mua bao nua dau ,em vua mat kinh roi,
    khong nhin duoc nua anh oi !! den ngay di, muon lam roi !

Mặc dù không đúng nhưng em thích cách suy nghĩ của anh :

Anh ơi, ba má em không có nhà, em đang coi quán, đến ngay đi , muộn lắm rồi !
    tiện thể mua thêm báo mới nhé, ở nhà toàn báo cũ.. Mà thôi, không cần mua thêm báo nữa đâu, em vừa mất kính rồi
    không nhìn được nữa anh ơi, đến ngay đi, muộn lắm rồi !

13. tamy

tamy Member Tích Cực

Anh oi ! Ba ma em khong co nha, em dang coi quan.. den ngay di, muon lam roi !!
    Tien the mua them bao moi nhe, o nha toan bao cu.. Ma thoi , khong can mua bao nua dau ,em vua mat kinh roi,
    khong nhin duoc nua anh oi !! den ngay di, muon lam roi !

Mặc dù không đúng nhưng em thích cách suy nghĩ của anh :

Anh ơi, ba má em không có nhà, em đang coi quán, đến ngay đi , muộn lắm rồi !
    tiện thể mua thêm báo mới nhé, ở nhà toàn báo cũ.. Mà thôi, không cần mua thêm báo nữa đâu, em vừa mất kính rồi
    không nhìn được nữa anh ơi, đến ngay đi, muộn lắm rồi !

Sorry mod ảnh bị lỗi nên đăng lại :)
  14. Osin

Osin Member Tích Cực

chúng ta k hợp nhau đâu, anh lùn quá, e nó mới có ng 2 tuần trc cao 1m55
  15. PiDo

PiDo Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

Ảnh 1: Mình bị bạn thân lừa.
    Ảnh 2: Ảnh game,
  16. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

17. LynkNki

LynkNki Member Tích Cực

8/3 năm lớp 10, tụi ctrai chả làm cho gì cả. Lên lớp 11 chả dám hy vọng gì đâu, thấy cgai lớp khác có bóng bay, có hoa hồng GATO lắm chớ bộ. Thế mà, đến gần giờ về, tụi nó lại kêu lên lớp bảo là mẹ Tuyết gọi lên nghe chửi, lo lo lắng lắng kết quả tụi nó làm 8/3 cho luôn, ghêêêêêêêêêêê.

Đứa nào cũng khóc luôn, bị lừa nhưng mà năm nào cx bị lừa như này thỳ chịu hết.
    BBNN, BQD, nguyenthuca2 and 3 others like this.
  18. Punticool

Punticool Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

bị lừa trà sữa
  19. HealthySmile

HealthySmile Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

31/3 ny bảo ngủ sowms11h đã off đi ngủ, thế là cũng không suy nghĩ gì ngồi nghiền ngâm game tới 2h sáng, bùm, tự nhiên trên FB nhắn tin kêu chưa ngủ, thế là mình bị lừa ngay đầu ngày, yêu đôi khi trêu nhau giản dị vậy đó :D
    ảnh ingame
  20. nguyenduytien1995

nguyenduytien1995 Member Tích Cực

Cậu chuyện của tôi là về 1 thằng bạn thân Troll tôi
    Nó kể là nó rũ tui đi chơi , nó nói sẽ làm mai tui 1 Hot Gril , ai ngờ tui tưởng thiệt làm theo nó ai ngờ tới ngày hôm đo đi tới là 1 thằng Đực rựa ::hell_boy::::canny::
    NhaThyMiki, VinCent, BBNN and 4 others like this.
Moderators: Vinci