[Trò chuyện] Cùng người chơi trước giải đấu.

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Tư' bắt đầu bởi LouisTeo, 8 Tháng năm 2014.

1. LouisTeo

LouisTeo Thành Viên Mới

Cuộc chiến vương giả đang trong thời gian thi đấu. Hôm nay louisteo gửi đến các bạn cuộc trò chuyện giữa những người chơi!

Đầu tiên là cuộc trò chuyện giữa SS.s10

LoVerBoy and (deleted user) like this.
  2. LouisTeo

LouisTeo Thành Viên Mới

Cuộc trò chuyện giữa thuyền trưởng OTan.s74

3. LouisTeo

LouisTeo Thành Viên Mới

Cùng trò chuyện cùng thuyền trưởng KimTan.s97 một trong những thuyền trưởng nằm ở cuối cụm 3.

4. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

mod ơi xem lại câu hỏi : Anh có nghĩ chức vô địch trong tầm tay a ko ? :
    trả lời của 2 ng giống hết nhau =))
  5. LouisTeo

LouisTeo Thành Viên Mới

Cám ơn bạn do mod copy sai nên copy nhầm của thuyền trưởng ss sang otan
  6. DevilBlues

DevilBlues Thành Viên Mới

sao không ai phỏng vấn sungnuoc.s14 hay là phỏng vấn mà a ấy k trả lời :)))
  7. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

A Tàu(KimTan) lên TV kìa
  8. Tientaitu

Tientaitu Thành Viên Mới

f

còn sungnuocs14 với odas39 phỏng vấn luôn đê
  9. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Phỏng vấn nhân vật NhócSẩm. 48(Cụm 2)​

PV: Chào Nhóc Sẩm, mình là PV của VHT, mình muốn phỏng vấn bạn 1 vài câu về đợt VGC lien server lần này, bạn vui lòng bỏ ra ít phút giúp mình nhé.
    Sẩm: Ok bạn, bạn cứ hỏi.

PV: Trước hết bạn có thể cho mình biết cảm nghĩ của bạn thế nào về cụm thi đấu, và về giải đấu lần này ?
    Sẩm: Theo mình thì đợt này chia cụm khá thích hợp, không quá đổ dồn vào 1 cụm nên cụm nào cũng sẽ rất gay cấn. Mình và anh em cũng rất phấn khởi khi tham gia giải lần này. Cá nhân Sẩm thì rất hồi hộp khi được thể hiện mình ở đấu trường lớn này.

PV: Mình cũng cảm nhận được sự phấn khích qua câu trả lời của bạn, vậy bạn đánh giá những cái tên nào có khả năng cao sẽ vào sâu trong giải? Vì sao ?
    Sẩm: Nếu kể tới tại server Sẩm thì Anastasio và huychua là 2 nhân tố khả quan nhất, dạo này hoalq im hơi lặng tiếng nhưng Sẩm vẫn nghĩ hoalq sẽ là đối thủ đáng gờm nhất.Vì sao á, nghe nói lão ấy LC 1m6 1m7 gì đó khủng khiếp lắm thì phải.

PV: Quả là những cái tên mà mình cũng dự đoán sẽ vào sâu, tiếp theo, bạn nghĩ trận hình và đồng đội nào sẽ lên ngôi trong giải đấu này ?
    Sẩm: Sv mới thì Sẩm ko ý kiến. Sẩm thích Địa Liệt tại bố trí nó khá chắc nhưng đấu giải thì Quang Dực có lẽ vẫn tốt hơn. Về đồng đội thì chắc 3 slot Mihawk, Chopper, Ivan. Sẩm thì đang xài Nami nhưng ông bạn đánh Usopp cũng rất ghê nên đang phân vân lắm.

PV: Tóm lại Mihawk là không thể thiếu nhỉ, thế ngoài trận hình và đồng đội, bạn nghĩ nhân tố nào sẽ quyết định đến ngôi vương ?
    Sẩm: May mắn . Nhưng với luật thi đấu 5 game thì Sẩm nghĩ may mắn sẽ ko xảy ra nhiều lần. Có thể là kinh nghiệm xếp trận, LC cao để dành lợi thế trước. Nói chung qua 2 đợt Đào vàng và Vòng Quay nếu ai chịu khó bỏ tiền để lấy thú cưỡi hoặc tinh linh nâng tinh bàn thì tự tin vào giải hơn nhiều.

PV: Mình nghĩ chắc Sẩm cũng đã có thú cưỡi nhỉ, thế Sẩm tự tin bao nhiêu phần trăm sẽ vào sâu giải, top 4 hay top 2 chẳng hạn?
    Sẩm : Uhm Sẩm cũng khá may mắn khi đào ra thú cưỡi, về phần tiến sâu thì Sẩm thấy vẫn còn thua nhiều =)) khả năng Sẩm sẽ phấn đấu top 32 để được lên tivi của kênh trực tuyến giải đấu.

PV: Thì Sẩm đang được lên tivi phỏng vấn đấy :D Đùa thôi, cám ơn vì đã bỏ ít phút trò chuyện cùng mình, tạm biệt Sẩm và chúc Sẩm sẽ có kết quả thật tốt ở VGC này.
    Sẩm: Cám ơn bạn, tạm biệt.

Phỏng vấn nhân vật Bill.s36 (Cụm 1)​

PV: Chào Bill, mình là phóng viên đến từ tờ báo VHT, Bill có thể vui lòng bỏ ít phút trò chuyện cùng mình ko ?
    Bill: Rất vui lòng, bạn cứ hỏi.

PV: Hiện tại mình thấy Bill đang có chiến lực khá cao tại sv, Bill nhận định thế nào về giải đấu VGC lần này ?
    Bill: Cao chứ như thùng phi thôi bạn à =)) mình vẫn ăn hành đều đều trong sv. Về giải đấu thì đợt này chia cụm tạm tạm, giải cũng khá vui vì có mấy người mới nổi.

PV : Thế nằm trong cụm 1, cảm giác của Bill thế nào, Bill có ngán ngại ai không ?
    Bill: Đầy rẫy =)) đáng kể chắc là squiral sv mình, sau chắc sungnuoc, nói chung đợt này cụm của sungnuoc khá mạnh, đang rất lo.

PV:Từ khi ra phiên bản mới, mình thấy đồng đội Haki đang lên ngôi, Bill đã định sẵn trận hình cùng đồng đội nào để tham dự giải chưa ?
    Bill: Mình thì vẫn đang tích cực tiến hóa, chắc chắn sẽ có 1 slot cho Chopper và Usopp. Thấy mấy sv mới đánh Luffy cũng hay nên đang phân vân. Giải này mấy bạn có trái +10 tri thức chắc chiếm lợi thế lắm. Nên chắc mình cũng tùy tình hình mà up Nami để giảm nộ.

PV: Quả là rất đau đầu đúng không nhỉ ? Ngoài các đồng đội Haki, Bill nghĩ còn nhân tố nào có thể đạt được chiến thắng không ?
    Bill: Kinh nghiệm xếp trận, nửa tiếng đồng hồ mỗi trận là khoảng tgian vàng để các thuyền trưởng suy nghĩ chiến thuật. Ngoài ra Bill nghĩ nếu chịu khó đầu tư đợt đào vàng lấy thú thì chắc lên LC khá nhiều đấy.

PV: Đợt đào vàng vừa rồi phần thưởng quả rất hấp dẫn nhỉ. Vậy Bill tự tin bao nhiêu phần trăm mình sẽ tiến sâu trong giải đấu ?
    Bill: Chắc 20% =)) nói chứ đợt này Bill cũng bận nên không biết có thời gian trực tuyến ko, Bill sẽ cố gắng hết sức, Công Hội đang treo quà nếu Bill vào sâu nên phải cố gắng thôi.

PV: Bill có những người anh em thật vui tính, chúc Bill may mắn ở giải đấu sắp tới nhé, chào tạm biệt, cám ơn vì đã dành thời gian cho mình.
    Bill: Không có gì, hy vọng sẽ được gặp bạn phỏng vấn với tư cách người vô địch =)))

Cụm 4: phỏng vấn Joker.s110

Pv: Chào bạn mình là phóng viên tới từ VHT mình muốn phỏng vấn bạn một chút về VGC lần này được không?

Joker : ok. Được thôi.. Mà VHT cũng có ngư ời phỏng vấn nha.. thật là lạ hehe.. Thế bạn phỏng vấn đi..

Pv: hiện tại vương giả chiến đang ở giai đoạn đầu, bạn đánh giá như nào về mùa giải lần này??

Joker : Cũng bình thuờng VGC lâu lâu mới gia nên cũng tham gia một chút

Pv: thế việc chia danh sách cụm như thế này bạn cảm thấy thế nào

Joker :tùy
    Joker :sv mới đánh vs sv cũ
    Joker :acc top sv mời mói hy vọng vào nõi

Pv: có thể nói bạn là người chơi ở vị trí tầm trung, thế bạn có chuẩn gì cho giải đấu này hay không?

Joker :biết chắc là k thể vào
    Joker :chỉ chuẩn bị 50k tặng tình cảm lay 100 tim

PV: :sao lại bi quan như thế.. :phải có niềm tin chứ :))

Joker :vao top 32 = niềm tin thì đâu có đc. Neu 2 nguoi ThiệnNhu và tienvnn k lot dc vao vòng trong thi bon tui chẳng có cơ may nào cả

PV: thế bạn có dự đoán gì cho VGC lần này tại cụm 4 không

Joker :k dự đoán đc
    Joker :top có thể là sv cũ

Pv: Neu 2 nguoi ThiệnNhu và tienvnn thì bạn sẽ trợ uy cho họ chứ?

Joker :Chưa chăc tro.. Mình sẽ trợ uy cho người mạnh ^^.

PV : ok… mình cảm ơn về cuộc trò chuyện với bạn và chúc bạn may mắn trong mua VGC lần này :D..
    Joker : Ok.. Thaks bạn.. hj

Cụm 3: Phỏng Vấn NeverDie.s60

Pv: Chào bạn mình là phóng viên đến từ VHT mình muốn trò truyện, phỏng vấn bạn một chút về VGC lần này

NeverDie.s60: Ok. Bạn hỏi đi

Pv: Bạn đánh giá sao về mùa giải và chia cụm VGC lần này:

NeverDie.s60 :có nhiều ng bao quá ưu ái cho mình và BlueHair
    NeverDie.s60 :vì harlem lần trc cùng cụm mà đợt này lai lên cụm 2
    NeverDie.s60 :mình thấy cũng hơi có lý

Pv: thế các cụm khác thì sao

NeverDie.s60 :các cụm khác thì ko có vấn đề gì
    NeverDie.s60 :khá là hợp lý

Pv: Đánh giá về các đối thủ hiện nay, anh thấy mình có đủ tự tin không

NeverDie.s60 :mình đánh giải đen lắm
    NeverDie.s60 :nên ko chắc chắn
    NeverDie.s60 :sẽ cố gắng hết sức
    NeverDie.s60 :trận thua 3-2 giải trc là 1 bài học
    NeverDie.s60 ::))

Pv: đối thủ mà bạn e ngại nhất lúc này là ai

NeverDie.s60 :mình đánh giá cao BlueHair và OTAN
    NeverDie.s60 :chắc là sẽ có nhiều trận đấu gay cấn

Pv: Thế Bạn đã chuẩn bị gì cho giải đấu

NeverDie.s60 :mình vẫn chơi như mọi khi
    NeverDie.s60 :và tham gia event đầy đủ để trang bị thêm 1 số bảo vật

Pv: theo bạn ngoài việc đầu tư thì người vô địch cần có thêm những gì để có thể vô địch VGC

NeverDie.s60 :may mắn
    NeverDie.s60 :với nhiều đồng đội mới có khả năng lật kèo như bh
    NeverDie.s60 :thì khả năng hên xui rất cao

Pv: Chiến thuật có thể được sử dụng lần này thì sao

NeverDie.s60 :cái này mình xin dc giữ bí mật
    NeverDie.s60 :tùy tình hình mà ứng phó thôi

Pv: Với sức mạnh hiện tại của bạn thì bạn nghĩ sẽ có thể tiến tới đâu
    NeverDie.s60 :chung kết

Pv: woa.. rất tự tin phải ko.. :D..

Pv: vậy trong VGC lần này bạn mong chờ ai là đối thủ của mình ở trận CK nhất
    NeverDie.s60: BlueHair hoặc OTAN

Pv: chắc chắn chứ ).

NeverDie.s60: mình chắc chắn

Pv: Ok. Cảm ơn cuộc trò truyện của bạn và chúc bạn may mắn và thành công trong VGC lần này… :D
  10. nightwish

nightwish Thành Viên Mới

a súng nhà mình bị bỏ rơi:emo.s2u.vn_059:
  11. OPhi2Lu4O

OPhi2Lu4O Thành Viên Mới

=]]]]

là do mod tự hỏi tự trả lời hết đấy @@!.... có tên nv mình mà mình k hề biết luôn =]]]
  12. LouisTeo

LouisTeo Thành Viên Mới

Tên nv nào của bạn mà bạn ko biết vậy nếu bạn ko nói ra đc thì mình vui lòng cho bạn ra đào nhé.
  13. LouisTeo

LouisTeo Thành Viên Mới

Mod đã pmm 2 bác này mấy lần rồi nhưng ko thấy trả lời.
  14. KimTan

KimTan Member Tích Cực

haha tưởng Pv đùa mình lên báo thật à :"> hãnh điễn quá :D
  15. anhhungvie

anhhungvie Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

mod là nhân vật nào để e sắp lịch cho mà gặp chứ đại ca súng không nói với các nick phụ cùi các mod lập ra đâu :emo.s2u.vn_065:
  16. huynhngoc

huynhngoc Thành Viên Mới

:50: không liên quan nhưng cho hỏi vào vòng 32 liên sv thì mình được quyền trợ uy không...

phần thưởng trợ uy nhìn thèm quá :emo.s2u.vn_085::emo.s2u.vn_085::emo.s2u.vn_085:
  17. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Gặp ngay neverdie.s60

Chả hiểu do đen hay hên mà gặp ngay neverdie ở vòng 1.16 sớm thật, chào anh em mình đi trước nhé
  18. PvcHIeu

PvcHIeu Member Tích Cực

đến bao giờ mình mới đc phỏng vấn đây :45::45::45: