VHT [Trận hình bất tử] Video full 20 turn Boss thế giới

Thảo luận trong 'Cẩm Nang Hải Tặc' bắt đầu bởi LongRiver, 19 Tháng chín 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. LongRiver

LongRiver Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Ko đc. Vì RT ko bảo kê đc
  2. Mei

Mei Member Chính Thức

Râu dùng như Ray được không ?
  3. LongRiver

LongRiver Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Có cả 2 thì càng tốt. Râu ko bảo kê đc nên phải có Ray. Team cũng phải trâu 1 chút
  4. thuyentruong

thuyentruong Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

có bác dùng trận ray RT đc có 14-15 l
    còn rt ko thui thì tầm 11-12 l
  5. LongRiver

Giờ toàn 1 hit chết boss ko kiểm chứng đc. 20 turn t đã đăng rồi. Cái thời boss còn trâu cơ
    thuyentruong thích bài này.
  6. thuyentruong

thuyentruong Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

h đánh boss mấy bạn ý chủ yếu dùng RT thui bác chứ ray chắc cũng ít ng kiếm tầm này lắm .
  7. CaRot

CaRot Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 50.000.000 Beri

ray buff cho đồng đội có tổng số thuộc tính thấp nhất (SM + NN + TL) sao tổng thuộc tính mình để brook thấp nhất mà boss nộ vẫn tẻo @@
  8. LongRiver

chỉ cẩn main với Ray. đội mình trâu nên cũng khó chết. đội này cũ rồi, giờ boss yếu hơn và mọi người dùng RT hết
    CaRot thích bài này.
  9. CaRot

CaRot Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 50.000.000 Beri

mà cho mình hỏi là tổng thuộc tính là SM + NN + TL à, mình thử đánh ng khác thì thấy ray buff cho main, trong khi đó nếu tính tổng kia thì là cao nhất @@
    LongRiver thích bài này.
  10. Dasha

Dasha Member Tích Cực

xin các cao thủ chỉ giáo mới 9x thì dùng dh nào tối ưu
  11. Tyng7788

Tyng7788 Member Tích Cực

9x boss đấm phát là toi r còn đâu
  12. edgars2

edgars2 Member Chính Thức

Ngưỡng mộ mấy bác top quá :) :)
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Trạng thái chủ đề: