[TRỰC TUYẾN] CÔNG HỘI CHIẾN LẦN THỨ 6

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 6' bắt đầu bởi Lovefing, 3 Tháng sáu 2015.

1. Hiệp Lãng

Hiệp Lãng Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

2. Buon

Buon Member Tích Cực Công Hội AE...GATO.S145

lần đầu tiên đc vô địch =))
  3. Hạnh Tốp

Hạnh Tốp Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri

mình xem CB này thấy boa có nguyên tố thủy và main jin có trái cá mập . Nói thế là sai à ?
  4. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Boa 900k máu nguyên tố thuý lv4 hồi 2% máu liệu có trụ nổi khi 10 -15 người đánh không? ( theo cmt đầu tiên). Thứ 2 mình bảo cá mập coi như vứt vì trừ nam ra thì thấy ai cũng bị 1 chém main là chết hết cả team, vậy có hồi máu được ko mà tính cá mập?
  5. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

chắc ý nói là main chém xong bay team hết rồi chẳng hồi máu dc nên trái cá mập vô dụng
  6. Hạnh Tốp

Hạnh Tốp Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri

công bằng mà nói thu xếp cho 15 người xếp jin đầu tiên được thì VT đổi qua nguyên tố thủy cũng có gì khó đâu
  7. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Nói theo một cái giả thiết đưa 15 người đánh jinbei lên đầu thôi. Còn bạn lại cứ đưa thêm giả thiết nữa (như VT đổi hoả công sang thuỷ) thì nói riết nó chả đi tới đâu.
    P/s Siêu dame vc mà đổi hoả sang thuỷ thì không còn là siêu dame nữa :z
  8. kolllady

kolllady Member Chính Thức

CHC lần này có trận hình 6 người ko nhỉ, sao VT chém cái chết cả team ko ra thêm tướng thứ 6. nếu vậy thì cá mập có tác dụng
  9. NhatNhoa88

NhatNhoa88 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

Mình cũng nói với bạn luôn là còn jin hay còn main thì kent với hordy ko phải để làm cảnh.
  10. NhatNhoa88

NhatNhoa88 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

Mình cũng nói với bạn luôn là còn jin hay còn main thì kent với hordy luôn là lựa chọn hàng đầu. Do vậy, nói một cách khách quan, những top đầu của sv như soinho đã có tên lửa +10, mà với việc jin hay main của VT đổi sang nguyên tố thủy để hồi máu thì ko còn là siêu dame như trên, ô vậy không bao giờ có thể 1 hit chết akai của top, mà 1 khi akai của bác soinho nộ được với dàn damage như thế so với dàn thủ hiện tại của VT, bạn có lẽ đã đoán ra được VT sẽ mất bao nhiêu sinh mệnh.
  11. KoTEnVoDoi

KoTEnVoDoi Thành Viên Mới

chắc hải yến kì này quyết tâm có cá mập :D
  12. vminhhai20

vminhhai20 Thành Viên Mới

cá mập là thêm luôn bò tên lửa à
  13. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

:pde86: cây CAM nhạt dần zồi
  14. 0986748655

0986748655 Thành Viên Mới

ko rồi bạn
  15. diectuan99

diectuan99 Member Tích Cực

chờ đợi kỳ sau