[TRỰC TUYẾN] VƯỢT ẢI ĐẠI CHIẾN - NƠI THỂ HIỆN KHẢ NĂNG THAO LƯỢC !!

Thảo luận trong 'Vượt Ải Đại Chiến' bắt đầu bởi optimus, 2 Tháng mười 2014.

1. boboiboy00

boboiboy00 Thành Viên Mới

trận đánh cuối cùng của cuối, lv 115 và vẫn k giết nổi 1 con, game over rồi hoy đi nha
  2. nevernever1991

nevernever1991 Member Tích Cực

cố gắng lên dc level 119, nhưng ta cũng phải cúi đầu trước ải 48 :eek:
  3. ihsoyK

ihsoyK Thành Viên Mới

dừng cuộc chơi o tầng 67 cay vãi ty thi qa 68
  4. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Bó chiếu tầng 70 o_Oo_Oo_O
    Không có apoo ko qua được
    KeVoDanh thích bài này.
  5. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

9 thực thua, còn 1 lượt gặp của 74 của an, den
  6. chandler_bing

chandler_bing Member Tích Cực

the end.tổng kết top 1 đi mod ơi
  7. i am rè rè

i am rè rè Member Tích Cực

:(đã cố hết sức nhưng đuổi không có kịp
  8. Taurusaz

Taurusaz Thành Viên Mới

Thế đéo nào mà 10 turn thằng apoo đều bị con Nữ đặc vụ cho ăn hình trái tim là sao :mad:
  9. chicago

chicago Member Tích Cực

bác cứ làm e run :))
  10. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

ko phía của an thì chưa biết ....
  11. MrCoffeeLOv3

post top 20 ở đâu thế mod
  12. ben255

ben255 Member Tích Cực

chan von! ty mat top! danh can than loc tuong het 500v! nap them cai the 100k ! nap me nham acc thang nho choi ho! the la toi mat 100k luon! con 11 luot! cha biet lam gi voi cai doi hinh lom! danh chap nhan dung hinh cua 70! may ko mat top 3!:(
  13. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

cửa 47 và hạng 47 , hên là sáng nay dậy sớm :D
  14. tacteen

tacteen Member Tích Cực

mình 116 kill 3 con nhọ
  15. boboiboy00

sv mình 53 đứa kẹt 48, và những đứa kẹt 48 trong đó có mình đều là những tài năng xuất chúng qua hết dc mấy cửa 4x toàn khó phía dưới, nhưng k thể so sanh vs 8 người duy nhất qua dc 48 (phút cuối CH mình có đứa qua 48 cay lắm), nhưng vẫn vui vì giữ dc top 300, đó là 1 thành công đối với dân free
  16. NtVictory

NtVictory Thành Viên Mới

Vậy là Vượt ải đại chiến đã kết thúc, ngôi vị số 1 đã tìm được chủ nhân của nó. Sau đây là hình ảnh tại 5 cụm:
    Cụm 1:
    Cụm 2:
    Cụm 3:
    Cụm 4:
    Cụm 5:

Chúc mừng 5 vị thuyền trưởng đứng đầu tại năm cụm, sau 7 ngày bền bỉ vượt qua thử thách để leo lên vị trí số 1 đã khó mà giữ được nó lại càng khó hơn.. 4 thuyền trưởng nổi bật Lolo- Echcom-TaurusEd-Gumiho đã duy trị vị trí suốt một khoảng thời gian, huychua cũng không hề kém cạnh khi huychua thể hiện mình ở tất cả các giải đấu.. Phần thưởng ngôi vị số 1 cho tất cả 5 người họ là hoàn toàn xứng đáng... Cuộc chiến đã chấm dứt việc còn lại bây giờ hãy xả hơi và chờ đợi phần thưởng của mình nhé :D.
  17. ben255

ben255 Member Tích Cực

xep the thi so ace ko no noi 2 tun!:(
  18. boboiboy00

cụm 1 ai qua dc 48 vào phút chót sẽ dc trong top 50, trong CH mình bao nhiêu đứa giết dc 3 con rồi, còn đúng 1 con nửa bình máu nó thua quá nhọ quá cay
  19. boboiboy00

mình chơi 4 Vc k dc 3 MC hàng ngang cũng k dc làm mới hết cỡ ra dc cái đội hình này cầu mong :(
  20. chicago

chicago Member Tích Cực

tâng 74 max choáng , có 4 con đánh choáng cơ mà. t đánh 3 phát xịt