VHT [Trực Tuyến - Thảo Luận] Công Hội Chiến 9

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 9' bắt đầu bởi McLouis, 4 Tháng mười hai 2015.

1. Empire

Empire Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

2. Bopstyle

Bopstyle Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

chắc hắn nhầm với friend ::big_smile::
  3. Rùa 1206

Rùa 1206 Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Nhầm là friend cứ nhớ chữ F là family ::big_smile::::big_smile:: Nói nhầm thành ra bác bốp nhầm theo::big_smile::::big_smile::
  4. Bopstyle

Bopstyle Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

cái đấy là hăn tự nhãy xuống đánh cho vui ấy chứ ::big_smile::
  5. Shursana

Shursana Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới

Friend bên mình cũng may mắn thôi vì rõ là họ ko hề biết cách đánh CHC. Hơn nữa quả cuối bắt bài acc Linh nhảy xuống cân 5 thành công ::big_smile::
  6. Bopstyle

trận 2 bên bác đánh ẫu vãi đạn ta chĩ cần cho 1 e xuống cân 5 là thấy mệt rồi còn 3 trận sau thì ko coi nên ko bik sao ::big_smile::
  7. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

vậy htrk có đứa cùng ch hỏi đánh boss sao luật ko hồi sinh kent mà lại hs buff làm mình giải thích sai cho nó rồi, máu cũng đúng kiểu sam sam như này luôn, tự ::beat_brick::
  8. Shursana

Shursana Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới

trận 2 là trận nào thế @@ nhóm 2 trận gặp Friend á
  9. Bopstyle

trận bác với ta nhóm 2 ấy ::big_smile::
  10. Rùa 1206

Rùa 1206 Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Kể ra hôm qua ko onl cũng khá mừng vì ko phải tốn tiền mua lc ít nhất là 5 acc ::byebye::::byebye:: Hôm qua bọn nó mà onl bảo bọn nó mua lc rồi đến nhóm 5 thím với devil mua lc thì cũng tạch mà cũng mất luôn vài k vàng::brick::::brick::
  11. Bopstyle

trận đó còn devil sâu cùn và ta ::big_smile::
  12. Shursana

Mình cố tình thả trận mà :)) kể cả nhóm 3 cũng vậy. Vì nếu 1 top bên bác xuống cân 5 thì chỉ cân acc tầm trung của CH mình thôi ::byebye:: cửa sau mình vẫn dư sức ép lại đc. Về cơ bản guild bác yếu hơn friend rất nhiều khi chỉ có 3 người đủ khả năng cân 5 mà không bị chặn
  13. Rùa 1206

Thì mới bảo là có mua lc cũng chỉ ép đc thím ra trận chứ ko thể thắng đc::big_smile::::big_smile:: Với cả kì này chia cụm đc ưu ái quá từ cụm 7 bay lên cụm 5::brick:: Chia cụm lần nào cũng đc g5 ưu ái cho đi kèm lót cho s188 ::beat_shot::::beat_shot::
  14. Bopstyle

bác nên nhớ 1 điều nhóm thứ 2 bên bác tới 11 người ta thã devil sâu cùn và 1 thằng tầm 1m là có thễ chặn đc 11 thằng bên bác nhóm cuối còn ta và lò gạch thũ phía dưới còn lại máy thằng mà bác bõ ra thì đánh ko thễ nào cân 2 đc bên mình ::big_smile::
  15. Shursana

thế bác hơi coi thường mấy acc lc 900k bên mình rồi ::byebye::bên mình tính toán chỉ 5 top hạ LC còn lại luôn xen kẽ các thành phần khác ở dưới. Bên bác chỉ có 3 người cân 5 được trong đó có đồng chí 1m5 nếu gặp mình hay god ra trận liên tiếp vẫn nằm như thường ::big_smile:: còn đồng chí kia cùng lắm chỉ cân 4 được thôi. Trận đó mình cho God yon với acc Quỳnh cũ nằm bên ngoài ko trong danh sách chiến đấu mà. Nếu bác có càn thì 3 acc đó mua liên chiến nhóm sau bác vẫn nát ::big_smile::
  16. Bopstyle

bác có nhầm ko nhóm 2 ko hề có bác và god nên hắn cân 5 như thường mà nếu ta xếp thì thế trận bên bác lại khác lúc trong trận nó khác và xong trận nó khác bác à .Mà dù đánh có thua mà mình cố gắng hết sức thì vẫn vui tại vì điên quá ko thèm đánh .Mà dù sao cũng chúc mừng CH cũa bác đã VD mùa này ::beauty::::beauty::
  17. Shursana

cũng thấy lạ. Mình mất cả buổi chiều tính toán nhưng cuối cùng vô địch quá dễ. Cảm thấy hơi hụt hẫng vì cũng rất mong 1 trận chung kết căng thẳng để giải đấu này nó ngọt ngào =)) bên mình chỉ hạ quyết tâm đánh cho Friend 1 trận ra trò chứ ko nghĩ rằng mình đủ sức vô địch ::beauty::
  18. Rùa 1206

Bên thím vô địch là quá xuất sắc rồi 1m loại 3 G mạnh nhất cụm ::beauty::::beauty::
  19. aisa_1

aisa_1 Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Siêu Tân Tinh

20. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

máu cao để chống phản dame mà máu cao lại dính anh law.éo biết đâu mà lần