[Trực tuyến] Vương giả chiến liên sever mùa thứ 5

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Năm' bắt đầu bởi Dondo yolo, 16 Tháng tám 2014.

1. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Nói thẳng ra đi pak :D
  2. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

ns chung cụm 3 thấy trận vuthiên là mềnh đánh hay :)) cay cú tổ đội chiến mà :D
    Gato thích bài này.
  3. Gato

Gato Member Chính Thức

Nhìn các trận trước Kenz xếp rất hay với 2 quả tên lửa 75% và jinber Ảo. Nhưng tại sao trận trung kết bác ấy lại đi ngược hoàn toàn với phong cách Ma Công AOE trong khi đối thủ ko có TAQ tri thức +10 và giàn TAQ ko có gì nổi trội hơn Kenz. Trận thứ 3 có ai để ý Aokiji cầm TAQ rất ảo ko ...
  4. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Pak xem lại các comment củ pak ấy đi , mình thì nghi tran 1 pak ay ko choi aoki robin nhung lại choi Grap và thực sự Grap dame to, trận 2 thì pak ấy ko đôi vã pak ấy cũng có nói là do bận ko kịp vao đổi, trận 3 thi mình ko y kiến j và trận 3 thực sự cho thấy nếu chơi robin aoki ngay từ đầu thì sẽ cân hơn nhung mình nghĩ trận 1 do pak ấy chủ quan 1 phần và chắc cũng thử test xem đối thủ như thế nào, đây là ý kiến chủ quan của mình :)
    SapLayVo thích bài này.
  5. boboiboy00

boboiboy00 Thành Viên Mới

cụm 3 thì rất nhiều khả năng big bán độ nên mới như thế, luffy của big trước đó toàn 1 hit die 1 tướng của cúc, mình cứ nghĩ là big phải thắng rồi, thực sự thì cúc vô địch vậy k đẹp và fairplay chút nào
    còn về kenz, trong sv mình cũng đã có nhiều đứa đặt cho kenz và cũng chửi kenz bán độ
    bán độ cái con khỉ hả, mấy người dám nghi ngờ kenz sao???
    mấy bác để ý cực kỳ kỹ đi sẽ thấy từ trc đến nay kenz chưa lúc nào đi theo đường TC, cái đường mà đúng ra ai cũng phải theo, mấy bác nghĩ thế nào mà bác ấy phải để 2 ván đội hình dở hơi trước 1 đối thủ mạnh hơn mình nhiều lần
    làm như big thì còn thấy rõ dc chứ người yếu hơn k bao giờ cá độ kiểu như thế, và lý do mà bác kenz đưa ra cực kỳ hợp lý, cho thấy bác thua chỉ vì điều kiện k cho phép, hơn nữa sao cứ phải chơi aoe mãi, bác ấy thay đổi chơi garp mình thấy còn mạnh hơn
    nhưng mình đúng là nhận thấy trận 3 của kenz xếp hơi sai lầm: đúng ra nếu để robin ở vị trí 2 thì nếu nộ dc, garp chả phải sợ nami trừ nộ, vs cả bác còn lắp trái tri thức +10 cho main trong khi đúng ra phải cho aokiji cầm, cái này là bác chắc chưa kịp chuyển nên mới thế
  6. GOD

Trận 1 ok, chắc mún test thử, tiếc trận 2 lại ko dổi, nếu trận 2 pak ấy đổi thì cục diện chắc đã khác:)
  7. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

thế mềnh làm gì mà ko fairplay , tôi chỉ bít đánh hết sức , dù thua cũng ko sao , còn big bán độ thì tôi chịu ,
    LCKemDâu, mrbotao and GOD like this.
  8. Gato

Gato Member Chính Thức

bác nói có ai trận trung kết, trận quyết định và bị dẫn trước 2-0 mà đem tướng đi text ko ?
  9. GOD

trận 2 pak ấy ko kip đổi trận nhé, bạn co thể xem lại comment pak ấy, con trận 1 pak ấy xài Grap với Nami cũng có cái hay vậy :)
  10. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

spam nhiều bị chém thằng tay rồi nên còn có 35 page
  11. Gato

Gato Member Chính Thức

---
    Big tung hết sức chắc gì đã ăn Cúc nhé bạn! Nhưng đừng chơi kiểu bán độ lỗ liễu vậy !
    Cúc tung hết mình vào VGC fair-play và tôn trọng đối thủ quá rồi.
    Kenz nếu xét cho cùng bác ấy quá ảo so với quy định và độ nguy hiểm quá rõ khi xác định MC để lật đổ đế chế TC.
    NHƯNG ... đánh CHUNG KẾT kiểu thế chẳng khác gì bảo bác ý thừa tiền nhưng thiếu ốc, khinh thường đối thủ.
    p/s thêm : ko theo TC thì sao lại xài luffy + ngọc 50% đi đấm bóp cho Lệ Rơi à.
  12. GOD

pak xem trận gập koji đi, ngọc TC pak ấy chưa lên kịp, pak có thể pm sv pak ây cho rõ, mình chỉ ko thích kiểu nói bán độ này nọ, giống như mình đi mua giải ko bằng :mad:
  13. Gato

Gato Member Chính Thức

---
    Ko hiểu trận đầu "nami giấy" hợp lý chỗ nào thi đối thủ đánh trước và ko có trái tri thức +10 + luffy cầm nhẫn 50% ?
  14. Gato

Gato Member Chính Thức

mình chưa hề kêu bạn mua giải nhé ! Thân.
  15. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

Cái topic này backtup chỉ lưu dữ liệu trước 1h sáng ngày 19 :D còn do mod nun xóa nhầm lại trước 1h sáng ngày 20 nên dữ liệu ngày hôm đó mất hết ~.~
  16. GOD

Thôi mình stop tại đây, mình cũng chả bit j hơn pak đau:(
    Gato thích bài này.
  17. Gato

Gato Member Chính Thức

HiHi! chỉ bùn là chung kết 3-0 quá đắng lòng nên có chút bức xúc !
  18. GOD

Uh, nếu pak ấy choi Aoki, Robin trận 2 thì ok rồi:)
  19. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

dark vô địch mấy lần rồi
  20. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

Dark mới lần đầu lên đỉnh =)) thế Cúc định nhờ ai đi lấy cúp hộ vậy :D