VHT [Update]Mod xem lại

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Vito, 3 Tháng một 2018.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Vito

Vito Member Chính Thức

@StrikeBack mod xem lại nha, đừng vì 1 vài thành phần bất mãn khó chịu mà làm ae mất hết hứng thú các thông tin trc update::cry:: mới đi làm về vào hóng vì hnay mình cũng F5 liệt cmn tay,tự dưng thấy topic bị đóng r
    1stWait thích bài này.
  2. thichmongsacs91

thichmongsacs91 Member Chính Thức

đóng là đúng lắm ::feel_good::
    Vito thích bài này.
  3. Vito

Vito Member Chính Thức

::cry::::cry:: cái dkm, trưa nay f5 và cmt cho lắm,đi làm về thấy close cmnr,bố sư thằng đéo nào k f5,k cmt nhảy vào chửi đổng
  4. GauBoom

GauBoom Member Tích Cực

Lạy chủ thớt, có xem kĩ topic kia chưa mà phán như đúng rồi, làm kiểu ấy gamer nào không bức xúc, thiếu đầu thiếu đuôi
    Rose and Vito like this.
  5. Vito

Vito Member Chính Thức

xem kĩ là sao bạn?
  6. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Có gì đâu, do mình với Tăng lệch múi giờ thôi.Sắp tới, VHT sẽ update thôi, bạn nhớ theo dõi tại trang chủ và trên FP nhé !
  7. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

:cat0 Riêng mình thấy đóng là quyết định chính xác cho cả 2 bên , thà k biết thì thôi chứ cái kiểu up mở này mệt mỏi lắm và cái topic nó đã bị biến tướng quá nhiều rồi
    soinho, Rose and StrikeBack like this.
  8. thichmongsacs91

thichmongsacs91 Member Chính Thức

::boss:: công nhận cùng biến chất thật
    mấy ver trước thì đúng đủ là up full
    đây đúng đủ thì up vài cái còn lẻ tẻ
    k thích thì nâng điều kiện
    cũng có phần gamer spam thật ::big_smile::
    mình để ý thì cứ xfile ra thì tầm 1 tháng sau là update ae lo mịa gì nhỉ
  9. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Like ! Vì vậy ae ko nên xích mích vì chuyện nhỏ này ! H rảnh mình mới đọc đc hết cmt trong đó chứ, đi cầy cấy sấp mặt ra ! Vậy nên, mình xin phép đóng topic này lại lun nha !
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.