NRT UPDATE TƯỚNG??

Thảo luận trong 'Thắc Mắc' bắt đầu bởi nhonbeo, 5 Tháng chín 2018.

1. nhonbeo

nhonbeo Member Tích Cực

1 số thông tin mình nhận được là bên VN mình sẽ update tới tướng otsutsuki shinshiki! tuy nhiên! vì đã chấm dứt hợp đồng bên TQ mà do bên TQ gửi mấy con tướng này qua cho VN trước khi update nên mấy con này sẽ k có vietsub cũng như nếu có lỗi thì sẽ không fix được! việc sub thì có thể bên 568 sẽ có bộ phần sub còn liệu bên 568 mình có update thêm tướng mới nào nữa k?? cần câu trả lời từ admin!!! và lý do bên TQ không hợp tác với 568 nữa mà lại đi hợp tác với 1 cty khác và sẽ cho phát hành lại con naruto này phiên bản chính chủ thì mình xin giấu!
  2. 29011999

29011999 Member Chính Thức

hi vọng bác cho xin ít bằng chứng.dang tính nạp lấy gai leere mà bác đang bài e sợ quá
  3. Akitsukivn

Akitsukivn Member Chính Thức

hoang mang vãi. Event này ngon mà chắc ko dám chơi rồi
  4. nhonbeo

nhonbeo Member Tích Cực

Bác cứ chờ user báo lỗi tướng xem 568 xử lý như thế nào nhé! Còn bằng chứng thì mình có chỉ mong admin thành thật trả lời thôi!
  5. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

thành thật vcl :))) thôi bé về nhà viết tiểu thuyết đi nha
  6. ngoctu1610

ngoctu1610 Member Tích Cực

Chắc không có việc đó đâu.
  7. nhonbeo

nhonbeo Member Tích Cực

Ồ! Vậy admin có thể cho biết bn tháng ra 1 con tướng k nhỉ?? Tại sai con nagato&itachi lại k sub ra vậy ta? Tên cũng bị lỗi??
  8. nhonbeo

nhonbeo Member Tích Cực

Về thông tin chấn dứt hợp đồng mọi người có thể đọc cmt bài post " đáng suy ngẫm " mình đăng của admin nhoc gì gì đó rồi tự rút ra kết luận nhé! Còn thông tin thì sẽ sớm có thông báo cho động đồng thôi! Tất nhiên sẽ k phải do 568 thông báo r!! Tin ai thì tùy mọi ng!
  9. JinNhi

JinNhi Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

uk tin thoi xong next di ban
  10. Zyesss

Zyesss Member Tích Cực

cuối cùng là sao? ad nói câu cho ae tin tưởng coi nà!!
  11. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

bị .... à bạn đã kêu xóa cache đi là hết lỗi mà nhỉ ko sub là ko sub thế nào nhỉ :3 mình thông báo từ nữa đêm qua trong gr rồi vui lòng chú ý thông tin nào game thì vẫn bt lý do ra tướng muộn thì mình bên nph có thay đổi thêm một số thứ vào sự kiện nên sẽ ra chậm mất thg trước thôi ko thì chợ đen bán vật chủ ngọc trái vĩ thú ? ???? người ngoài cuộc vui lòng đừng tỏ ra hiểu biết
    Last edited: 5 Tháng chín 2018
  12. Mizuki Himeji

Ngưng thủ dâm với admin 4rum nhé
  13. Mizuki Himeji

Mình là người vui tính không thích lấp ló thôi post nốt tt acc bạn đang chơi nhé
    ID: tunghb1997
    Tên NV: Trương Vô Kỵ
    Server: S0006.Sakura
    :)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))
  14. PU

PU Member Tích Cực

Quýt dày tay nhọn, tôi chỉ muốn nói vậy thôi, mod gắt vl
  15. Zyesss

Zyesss Member Tích Cực

chỉ đang muốn xác nhận thông tin mình nhận được là đúng hay là sai?? có thật là chỉ update tới con otsutsuki shinshiki k hay sẽ update theo china luôn! đúng hay sai!!
  16. Greank

Greank Member Chính Thức

cho em hỏi là xóa cache là làm sao ạ ? em không rành lắm ....
  17. Mizuki Himeji

Chốt câu cứ chơi là rõ thứ 1 bạn không phải là một thành viên trong nph việc biết các vấn đề về game ngoài quyền của gamer rồi
    ai kể bạn nghe thì đi nghe người đó mình không có nghĩa vụ giải thích nhiều ok nha bạn
  18. Minhhp87

Minhhp87 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động

Mod mà chửi thề.:eek: gắt.