Vấn đề đền bù

Thảo luận trong 'Thắc Mắc' bắt đầu bởi HavyKute, 25 Tháng sáu 2014.

1. HavyKute

HavyKute Thành Viên Mới

Bảo trì thì bây giờ phụ thuộc tụi đối tác chết tiệt r còn đền bù mình muốn bik kế hoạch đền bù của NPH cụ thể dư lào đây.Acc mình thọt từ hôm nọ đến nay quy ra vàng ít nhất cũng phải 15k rồi đó.Đừng nói đền bù chung chung mỗi người 10 hộp ngọc cấp 1. 100 lực hoạt động 99 ngân phiếu cấp 1 nha.

Mod gửi topic lên cho mấy smod vào rep tử tế dùm mình cái.Cái từ "thỏa đáng" nghe vu vơ lắm
  2. severmoi

severmoi Member Tích Cực

d' đc đâu

h hi vọng nó mở sever ra mà chơi tiếp chứ đền bù kiểu j cũng ăn chửi thôi.Mỗi 1 acc mỗi 1 sever thiệt hại đều khác nhau công bằng làm sao đc.Có khi h nó chưa có kế hoạch đền bù nên k dám mở sever ra nữa cũng nên :31::31::31:
  3. HavyKute

HavyKute Thành Viên Mới

mỗi sv thì đc mấy ng chơi đâu.Nếu đền bù thật sự thì NPH làm cái topic báo danh lv, chiến lực với các thứ bị thọt để quy ra vàng hoặc lễ kim.Check lại rồi mình onl họ add vào là xong.Hơi lâu mà đơn giản thỏa đáng cho người chơi.
  4. duymaster81

duymaster81 Thành Viên Mới

Bạn dũng cảm vãi! Sau những gì đã trải qua mà vẫn nghĩ đến việc chuyển sang sever mới nuôi tiếp bọn nó à
    Nếu đền bù thế thật thì bạn tính sao? Với game 5 thì không gì là không thể
  5. Kuuhaku

Kuuhaku Thành Viên Mới

nếu mà nói là pải báo danh thì đầy người k nhận đc đó :emo.s2u.vn_039:
    mà thọt đa pần khá giống nhau chỉ khác nhau ở bạc ,exp ,khiêu chiến tinh anh thôi chứ mấy cái còn lại đa số khá giống nhau đấy chứ :emo.s2u.vn_015:
  6. HavyKute

HavyKute Thành Viên Mới

Đền bù mà ko ra gì thì đầu tiên mình phải hỏi link các diễn đàn game lớn ở VN r spam cái phong cách làm ăn sống nhăn răng của NPH cho ae bik mà né.Dĩ nhiên là cũng có 1 số bằng chứng :) từ chính lời nói chuyện với nhau của họ

Nếu có nhé, 1 thông báo trên trang chủ, 1 thông báo trên dd, ae trong sv truyền miệng nhau thế mà có ng ko nhận đc nữa thì về trùm chăn tự kỉ mẹ đi.Thọt thì khác nhau nhiều lắm b.Mình ví dụ acc mình lv 11x mỗi ngày 21 ải tháp 85, 10 cai pháp khí bậc 5, ~ 4k vạn bạc/ngày , ảnh hồn chiến tinh anh, nhẫn đạo chi đỉnh , 5 ngày exp = nửa cột lv main, tầm 7 8 viên ngọc 3 hd 10h. Còn lại chắc xuê xoa giống nhau
  7. HavyKute

HavyKute Thành Viên Mới

thánh nhận của e 1 vái
  8. Kuuhaku

Kuuhaku Thành Viên Mới

mỗi người 10 triệu ik :1::1:
  9. severmoi

severmoi Member Tích Cực

Acc nay mình lập lâu rùi mà bạn.Tên nó thế thui.Nói chung đền bù theo mốc Vip hoặc mốc lv thì còn công bằng chút.Chứ đền bù như nhau cả thì nghỉ cmn đi.Chưa tính có những sever btri đến h là 5 ngay.1 số là mới 3 ngày thui ..
  10. HavyKute

HavyKute Thành Viên Mới

Mod ko thèm vào dd luôn ah. sida thế
  11. Kuuhaku

Kuuhaku Thành Viên Mới

mod đang bận quăng game chú cứ hóng là thế lào ý nhỉ :1::1:
  12. Shichimi

Shichimi Thành Viên Mới

Trong thời gian sớm nhất chúng tôi sẽ thông báo về tình trạng này cho các bạn.
    Mong các bạn thông cảm và đợi tin. Xin cảm ơn các bạn.
    Tj3uB4ckL0ng and (deleted user) like this.
  13. duymaster81

Ngày thứ sáu rồi đấy Mod ơi. Đối tác làm ăn kiểu quái gì thế
  14. Kuuhaku

Kuuhaku Thành Viên Mới

mod hỏi thử bên kia dự tính khoảng bao nhiu bữa nữa :27: cứ kêu sớm nhất sớm nhất là 1 tháng hả ,hay sớm nhất là 1 năm :19:
  15. YAHIKO

YAHIKO Thành Viên Mới

mod thử hỏi xem ước tính máy ngày nữa :v đừng thúc họ kẻo quê là game này mình khó qề :78::78::78::78::78::78: :42::42::42::42::42:
  16. SenJu ReZef

SenJu ReZef Thành Viên Mới

Mình thì lại mong đóng cửa game luôn đi, đền bù cho mỗi anh em 1 củ là được rồi :yaoming: :24:
  17. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

Rezef phan hay vai.. nap chuc cu keu den bu 1 cu..
  18. duymaster81

Có lẽ gamer được đền bù không biết bên đối tác có phải đền bù game 5 không mà câu giờ ghê thế nhỉ
  19. Kuuhaku

Kuuhaku Thành Viên Mới

20. Tj3uB4ckL0ng

Tj3uB4ckL0ng Thành Viên Mới

tụt quần búng chym giờ:71::71::71::71::71::71:
    ngồi đấy mà yaoming :16::16::16::16: