[Vấn đề] Mời đóng góp ý kiến xây dựng Subweb trợ uy phiên bản mới

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Tư' bắt đầu bởi nuns2koi, 20 Tháng năm 2014.

1. dragonbaby

dragonbaby Thành Viên Mới

cả những tên tuổi lớn như microsoft hay apple ra phần mềm mới hay win mới cũng có lỗi đấy thôi, đợi fix xong lỗi , thứ nhất thời gian rất lâu, thứ 2 chi phí rất cao.Mang ra đây cho ae chơi thử, sẵn test dùm luôn ấy mà.:4::4::4:
  2. PhongPitago

PhongPitago Cao Thủ Forum

Theo mình tốt nhất nên để cái phần trợ uy này vào cái event Vương giả chiến trong game luôn vì:
    1 Nhiều người chơi biết và trợ uy hơn so với để web (chỉ có ai đọc diễn đàn hoặc được người khác chỉ mới biết đến trang web trợ uy)
    2 Nếu để trong game thì hạn chế được 1 lượng lớn nick ảo vào trợ uy bên thua để nick trợ uy bên thắng ăn nhiều hơn.
    3 Để trong game theo mình nghĩ thì tiện hơn cho việc quản lí của NPH ( theo mình nghĩ thôi nhé)
    Mod Nun coi thử coi hợp lí ko. :emo.s2u.vn_114:
  3. NguyễnMai

NguyễnMai Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Vạn Nhân Mê Wanted 16.000.000 Beri

Cần có thêm phần lịch sử trợ uy

Chưa biết thế nào chứ chắc chắn cần phải có thêm phần lịch sử trợ uy để biết xem mình đặt bn và có đặt đúng người hay không. Mình đang hạng nhất 336 điểm, đặt jinx trận bán kết hôm sau vào thấy bay sạch, không có lịch sử đặt làm mình cứ tưởng đặt nhầm sang ngọc linh. Hôm nay bảo trì mới mò lên thấy nhiều người đặt jinx cũng bị giống mình. Cũng chả biết nói gì nữa :(
  4. DazajKjtano

DazajKjtano Guest

Mình nghĩ cái thứ 2 không có tác dụng mấy :3 Giới hạn lv70 rồi bạn :24:
  5. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Để trong game thì hơi khó đấy.