NRT Vip8 đua top liên server cụm 1

Thảo luận trong 'Thắc Mắc' bắt đầu bởi SenjuHihaha, 8 Tháng mười 2016.

1. naruto123002

naruto123002 Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

ok coi như bạn ko đưa ra, nhưng những gì bạn viết thì ai đọc cũng hiểu như thế thôi, ko phải chỉ mình tôi. Hơn nữa tôi đề nghị bạn đọc lại các bài viết của các mod, xem đã ai " chửi", " đe dọa" gì bạn???? Bạn thắc mắc, mod đưa ra đầy đủ bằng chứng rồi, mỗi cái tên nv viết sai, bạn nếu ý kiến thì cx đã giải thích đầy đủ rồi, vẫn cố bảo thủ, đó là do bạn thôi. Mình ko bênh vực, thiên vị ai cả, quan điểm của mình nghiêng về phía có bằng chứng. Giờ bạn thắc mắc gì về ý kiến ban đầu của bạn ? còn vướng mắc gì ko?
  2. SenjuHihaha

SenjuHihaha Member Tích Cực

Ôi cha, năm nay vào ngắm 4rum đã nhận ra lỗi lầm của năm ngoái.
    Xin lỗi bạn Cao Thủ Forum nhé. Năm ngoái lỡ cảm nhận sai trái về bạn, cứ tưởng Cao Thủ Forum theo dõi chủ đề từ đầu tới cuối chứ, hóa ra Cao Thủ Forum cũng chỉ mới xem được "ý kiến ban đầu" của tôi mà thôi. Bởi vì, nếu đã theo dõi chủ đề này từ đầu thì nhất định sẽ không hỏi rằng ai chửi hay đe dọa tôi.
    Giờ thì tôi đã hiểu sao bạn lên được Cao Thủ Forum rồi. Theo cái cách thăng bậc ở diễn đàn này, cứ xem cái bài ban đầu rồi comment nhăng cuội thì rất nhanh trở thành Cao Thủ Forum.
  3. powers157

powers157 Member Tích Cực

True, instead of always topupping using the gold to make the account stronger in a rightful is one of tips to make an account epic ~ , well VN is a big advantage for players to find out many stuff , VN is really exciting~ really love it~ ... even though some dont topup very much , including me .. they enjoy the game~ (I am an vip 8 player ).. really thanksful the game producers~ ^^
    naruto123002 thích bài này.
  4. SenjuHihaha

Không biết powers157 là người nước nào nhưng bạn đang tham gia diễn đàn này thì nên tuân thủ quy định diễn đàn này. Không dùng tiếng Việt là không hợp lý.
  5. powers157

powers157 Member Tích Cực

xin lỗi tôi đã không biết rằng

Tôi sẽ sử dụng google translate
    naruto123002 thích bài này.
  6. SenjuHihaha

Bài viết thì lạc trôi đâu mất, dân tình thì đồn loạn. Sáng ghé thăm sever cũ có các bạn cũ, thấy bạn thân mình có 2 bộ chiến thần mà sao mình nhớ hồi viết bài trên bạn ấy có 1 bộ nhỉ? Chắc có event nào bán trong năm qua, hoặc hồi đó xem không kỹ, mà cũng có thể trí nhớ mình hơi tệ.
    Cả hai acc này có vẻ như cùng 1 người online, cùng nhận chơi acc Glamorous, cùng nhận mình "kích" cái gì đó bất chấp lời khẳng định rằng tôi không hề nhắc đến. Xin khẳng định lại là tôi không vu vạ cho acc nào "kích" cái gì hết.
    Chỉ thấy tội nghiệp cho cái acc bị lỗi vip tới 2 lần, một lần từ vip 10 xuống vip 1, một lần từ vip 10 xuống vip 8.
    Ờ thật tội nghiệp.
    Thật đấy.
  7. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

bạn ơi top đua evnet chiến thần gla tóp 6 đó bạn ko biết thì có thể im lặng mà về hỏi mấy đai ka của bạn ấy hết trò mèo móc méo nph hại não mấy thanh niên