VHT Wanted 18/06/2020 - 24/06/2020

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi SuJiuer, 24 Tháng sáu 2020.

Moderators: ShanksAkagami
  1. hancusut

hancusut Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

nói đi nói mãi thì cũng chỉ có người chơi chịu =))) Còn dánh sách top 1, top 2 hôm qua thì mấy ông ở trên có cả tôi cũng chụp lại làm bằng chứng hết rồi
  2. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

cái đó chỉ có 1 số bạn chụp được chứ đâu phải toàn bộ đâu bạn
  3. SuJiuer

SuJiuer Member Tích Cực

Ko fix được thì thôi, lỗi v cũng ko có đền bù chi a?
  4. SuJiuer

SuJiuer Member Tích Cực

Do sự cố về hệ thống , hoạt động wanted đã không phát thưởng đúng thời gian, VHT sẽ kéo dài hoạt động thêm 1 ngày , mong các thuyền trưởng lưu ý và thông cảm. Xin "chân thành" cáo lỗi !
  5. ShanksAkagami

kéo dài 1 ngày rồi còn đền bù gì nữa bạn ? đền thì đền cho ai ?
    SuJiuer thích bài này.
  6. hancusut

hancusut Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

nói thế thì hóa ra là t phải cảm ơn NPH vì đã kéo dài thêm event 1 ngày nữa trong khi bình thường là ko cần kéo dài mà vẫn đạt được top à ?? Vậy thì cảm ơn nhà Phát hành nhé, lỗi game là do người chơi đen
  7. Allain

Allain Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

vậy bác suy nghĩ cho những member cày chay mà tiêu hết vàng vào phút cuối chưa bác hôm nay sao còn vàng mà đua
  8. Sky_Blue

Sky_Blue Member Tích Cực

Nếu kéo dài 1 ngày mà giữ nguyên kết quả từ trước đó thì ok không cần đền bù cũng chả ai thắc mắc. Tuy nhiên kéo dài thêm 1 ngày để mọi người đua tiếp thì sẽ rất thiệt thòi với những người đã tất tay vào phút cuối để về đích. Đến hôm sau thì cạn lực, muốn đua tiếp cũng không đua đc.
  9. ShanksAkagami

nếu mem nào mà bị vượt vào ngày hôm nay , thì sẽ có hỗ trợ đó bạn . cũng không còn cách nào khác tốt hơn vì không thể lấy được xếp hạng ngày hôm qua
Moderators: ShanksAkagami