VHT Xin trận hinh boss đối vs ng có sabo,lawr,shinra,dof,bug...

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi Anhthe, 9 Tháng mười hai 2019.

1. Anhthe

Anhthe Member Chính Thức

Xin trận hinh boss đối vs ng có sabo,lawr,shinra,dof,bug...
  2. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

boss giờ đánh random nên trâu dame nguyên tố với tinh linh xịn thì dame mới to thui
  3. cuonganh12

cuonganh12 Member Tích Cực

boss nó radom nên để trận thế nào chả được
  4. Anhthe

Anhthe Member Chính Thức

Ý minh là trận ổn.vì bỏ lâu quá rồi jo vs chơi lại nhiu cái bỡ ngỡ
  5. giang1983

giang1983 Member Tích Cực

hinh nhu tam 7tr HP la boss ko giet duoc minh. cu dame to ma dnah thoi
  6. FIRE

FIRE Cao Thủ Forum Wanted 16.000.000 Beri

Tùy theo lv boss nữa chứ bạn. Có trường hợp boss yếu hơn tốc độ tăng trưởng của sever nên nó ko one hit được mình nhưng mà sau này 100% máu bạn bao nhiêu boss nó cũng 1 vả chết nhé. Trừ khi bạn có giới hạn dame.
  7. Anhthe

Anhthe Member Chính Thức

Minh 10tr2 cl oh tướng tầm trung có đủ anh em chỉ giáo.trận hình và trái thế nào.
  8. Anhthe

Anhthe Member Chính Thức

Bạn có thể tư vấn trận hình và xếp trận( mình đã có sabo và 2 trái tri thức +10 oh)
  9. FIRE

FIRE Cao Thủ Forum Wanted 16.000.000 Beri

Cứ nhét mấy con giới hạn dame vào là được bạn. Có Sabo chắc cũng auto 20 lượt rồi.
  10. Anhthe

Anhthe Member Chính Thức

Minh xếp trận kiểu j cũng k ăn thua.minh dang dùng sabo,law,shinra,dof.đánh thua cả đứa kém hơn 4tr cl.trong khi đó boss rồng mình mình dame lại chết mà sang đánh bạch tuộc lại dc 1%/ lượt
  11. Anhthe

Anhthe Member Chính Thức

Minh xếp trận kiểu j cũng k ăn thua.minh dang dùng sabo,law,shinra,dof.đánh thua cả đứa kém hơn 4tr cl.trong khi đó boss rồng mình mình dame lại chết mà sang đánh bạch tuộc lại dc 1%/ lượt
  12. Nicorobjn

Nicorobjn Cao Thủ Forum Wanted 100.000.000 Beri

hồi sinh con có dame là ngon