NRT vượt ải lục đạo naruto

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi wind69, 23 Tháng tám 2016.

1. HimeHinata

HimeHinata Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

sắp update thêm ai mới rồi, yên tâm nó ko còn là con cuối nửa đâu ::sexy_girl::
  2. JinNhi

JinNhi Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

vẫn thua tốc zetsu mà bác xem cái video nick hinatama t up đó chỉ là may măn hơn mọi khi con zetsu nó dame ko chết hàng dưới
  3. wind69

wind69 Member Tích Cực

thật à bác ::adore::
  4. wind69

wind69 Member Tích Cực

thì hinata bác hơn tốc tụi quái xung quanh nên CC nó được, chứ tone của t tốc thua tụi nó nên bị choáng suốt.
  5. JinNhi

ak mà bác có set đồ tiên nhân + trang sức buf oro chắc cũng 100% miễn thương rùi nó tank tốt hơn t rùi nên oro gank đc team lục đạo bí cánh chứ oro t có 66% miễn thương ak
  6. wind69

wind69 Member Tích Cực

chính xác là 111% mt::brick:: mà gặp hinata bác thì :cat65
  7. JinNhi

thì hinata nó có cái cc thui chứ con khác đâu làm gì đc oro đâu
  8. godlive

godlive Member Tích Cực

cấm thuật từ sau Zetsu các bác cứ dồn Hamura vs Oro là qua nhé, t vừa full xong đây, gặp bé Konan thì cho main cầm giảm hồi máu là qua
  9. JinNhi

lc bác mạnh bỏ me tụi t có hơn 3m lc bem sao đc
  10. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

đi mấy cái này lựa team k bị nó counter là qua dc th
  11. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

thực nhiệm sasori thì thay 1 trong 2 con nagato - mad 3 để k bị giảm nộ build cho nó đi trc là qua . raikage lục đạo bí cảnh dùng mad 3 giảm dame nó sẽ qua dc . trước tui cũng dùng z mà qua đó . hk thay itachi thánh đản đi miễn giảm nộ , dame to tốc cao vượt mấy ải đó cho dễ ::biggrin::
  12. JinNhi

nó speed trâu lắm làm gì đã đánh đc phát nào mà nó 1 dame con mỗi oro ak mà oro phá kick 80% nó vẫn đỡ đòn đc mới đau mà ko đỡ cũng chẳng solo lại đc
  13. DannyLouis

z mua mấy cặp thể akat vào cho nó cứu viện , cố up tốc vs dame cho 1 con hàng sau r up mt đều và có trang sức cứu viện sẽ qua thôi . hồi đó tui chơi ton-mad 3 - kaguya - kushina lc tầm 3m là qua rồi
  14. JinNhi

định tính buf tất cho oro mà cũng ko qua đc chắc chưa có pkhi' b10 nên oro ko đánh lại đc
  15. DannyLouis

hèn chi . h đang bán pk 10 kìa bác lấy up dame , máu cho oro và tướng hàng sau đi mà lấy hinata cũng khó qua ải vì nếu buff 1m nó thì k ai giải choáng để đánh tiếp 1m oro k qua nổi r
  16. wind69

wind69 Member Tích Cực

oro mt 111%,3m máu, 370k dame qua nỗi k bác ::adore::
  17. DannyLouis

hơi khó đó phải có 1 tướng hàng sau dame dc boss nhìu tầm 50% thì oro mới có thể dc chứ 1m oro khó qua
  18. wind69

wind69 Member Tích Cực

chắc đợi sắm thêm cái vk hàng sau r chuyển set tn qua tone mới qua nỗi.
  19. JinNhi

oro pve máu có 1m6 pvp 2m ak ::too_sad::::too_sad:: miễn thương có 63,6 % cùi vãi
  20. DannyLouis

oro buff kiểu 2-2-2 để up mt đi có set tn ưu tiên cho tướng hàng sau đã để đi boss , ải , pk nhé