[HOT HOT] THÀNH TỰU ẨN update liên tục.......

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Đẹp, 13 Tháng hai 2014.

1. Keosanga

Keosanga Thành Viên Mới

ok thanks bác
  2. tuannam

tuannam Cao Thủ Forum Công Hội Pirate.S2 Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

cho hỏi map hồ máu nóng thằng Magellan xuất hiện rồi biến mất ấy có thành tựu ko nhỉ mọi người :23:
  3. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Ngạc nhiên chưa

câu hỏi rất thú vị :40:
  4. tuannam

tuannam Cao Thủ Forum Công Hội Pirate.S2 Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

có hay ko nói 1 câu thôi, làm gì quay qua quay lai thế :75:
  5. Crocodile

Crocodile Thành Viên Mới

Không biết hỏi ai ấy mà. :emo.s2u.vn_057:
    Crocodile and (deleted user) like this.
  6. xMepoox

xMepoox Member Tích Cực

trả lời

Mình có gợi ý cho các bạn muốn làm thành tựu map cũ nhưng lc mạnh quá nè. Ở phiên bản mới có ra trái tự tàn (50k dial) bán trong shop khu vui chơi. Các bạn đeo trái đó cho main rồi tháo hết đồ ra là dame=1 và sẽ làm đc cái tt cũ nhé
    Đẹp and (deleted user) like this.
  7. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

ko nói lên lời

thì tại nó NPC dẫn map, tấn công 100% win thì làm j thua đc để làm tt ẩn bạn @@....
  8. tuannam

Ta ko nói đánh cái thằng đó ra thành tựu ẩn mà đang hỏi là cái map mà thằng đó xuất hiện ấy có đánh thằng nào khác để đánh ra thành tựu ẩn ko
    Đọc mà chả hiểu ta viết gì à :23:
  9. chinhtrigia9999

chinhtrigia9999 Member Tích Cực

10. trafal

trafal Thành Viên Mới

mình bổ sung thêm 1tt ở map thử nghiệm bóng: tấn công thần quan Satoni thua 3 lần
  11. Đẹp

sr

chắc lúc đó đang mê sảng đọc lung tung=))
    dạo này cũng hơi bận nên chưa làm đc mà nghe thằng bạn trong hội kêu cái hồ máu nóng j đó đánh đến 100turn ko thấy t/t ẩn
  12. Đẹp

...

ờ nhỉ công nhận quên mất cái này @@, thks bạn hiền
  13. Tada Pham

Tada Pham Thành Viên Mới

Xua roi :75::75:
  14. Davion

Davion Thành Viên Mới

ở chổ thành tựu hàn băng tiễn và disco có 1 hình bị die,thớt up lại đi
  15. Đẹp

=="

chém j thế thím bon chen lên đây ko khích lệ còn xoáy a àh.... chú m mún cách chức làm thứ dân đây mà:27::27:
  16. Aquafina

Aquafina Thành Viên Mới

hình như ở trong trạng thái adam ăn thêm trái tt rồi,mà vẫn k làm đc thành tựu tashigi+lab00n
  17. AnhTuPro

AnhTuPro Thành Viên Mới

Thành tựu : Tashigi ở Logue Town, Broggy, Dorry ở Litte Garden k làm đc. Chỉ cần 5 lượt nó qua đc. Còn mình cầm trái Tự tàn thì toàn đánh hòa :31:
  18. AnhTuPro

AnhTuPro Thành Viên Mới

Laboon làm đc mà bạn :15:
    Mình vừa làm xong :emo.s2u.vn_091:
  19. sfgsagag

sfgsagag Thành Viên Mới

thành tựu

ồ sao ko thấy nó ghi ở trong game nhỉ
  20. sfgsagag

sfgsagag Thành Viên Mới

thanks

cảm ơn nha