[HOT HOT] THÀNH TỰU ẨN update liên tục.......

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Đẹp, 13 Tháng hai 2014.

1. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Thấy ae có nhu cầu về tt ẩn nê tạo thớt share những thành tựu mình thu thập đuợc :D
    Các bác có thành tựu nào khác thì cmt chia sẽ trong thớt rồi mình up lên #1 cho mọi nguời cùng tham khảo :rolleyes:

Dưới đây là những tt:p

Thks bác mod Đổ đốn, cùng bác god(chưa có time đi rượu chè vs bác ~~), và cây đại thụ ana của HUNTER và 1 số bạn... trong time qua chăm sóc thớt dùm mình.:rolleyes:

Update Cảng Moby Dick: :cool:
    ------------------------------------------

Update cảng Kuja: :cool:
    -Impel:

- Đảo kuja:

----------------

Đầu game đến hết cảng Thriler back: :cool:

Ngại ngùng gì mà ko tiện tay nhẹ nhàng click 1 nhát cái nút "thanks"nhỏ nhỏ xinh xinh góc trái bên dưới các bợn nhểy :rolleyes:
    Last edited: 20 Tháng chín 2014
    _Junas_, Tet, Harock and 105 others like this.
  2. s2Hunter

s2Hunter Thành Viên Mới

Cái này cũng bình thường thôi mà đánh con trùm cuối map thất bại nhiều lần là có thành tựu thôi
  3. Aquafina

Aquafina Thành Viên Mới

tưởng thông tin về bigupdate chứ cái này quan tâm làm gì
  4. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

rep

cho newbie các bác ==", nhìu người thấy cũng hỏi mà:45:
  5. PNHoan

PNHoan Thành Viên Mới

Kô đủ bài để tks :emo.s2u.vn_065:
  6. WTF_S1

WTF_S1 Thành Viên Mới

cảm ơn bác :emo.s2u.vn_009:mình chơi đến cấp 125 rồi giờ mới để ý đến cái này.
    nhưng đánh từ enel trở xuông dù dã tháo tat cả đò và tinh bàn rồi nhưng vãn thắng nên ko thất bại dc :mad:
  7. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

người ta chia sẽ thông tin, chưa biết thì xem, biết rồi thì nín đi, ý kiến chê bai đủ thứ, làm cái kiểu mình biết hết tất cả vậy, không quan tâm thì đi chổ khác mà bình luận để người quan tâm người ta xem
    Rau thích bài này.
  8. WTF_S1

WTF_S1 Thành Viên Mới

bác nói hay quá :emo.s2u.vn_001: em là em thích bác rồi đấy :53:
  9. Nicotin86

Nicotin86 Thành Viên Mới

Xl các bác
    chưa kịp thank bác Kiên nhưng phải nói thằng này đã.m k thích thì m cm làm cái lol gì.bọn t đang cần
    và chính t xin cái này đấy.
    Hôm nay e hơi đủ điện các bác thông cảm__Nicotin
    hulalath and Rau like this.
  10. Nicotin86

Nicotin86 Thành Viên Mới

đa tạ bác Kiên
    chiến hữu cũ của e :53:
  11. LuXueqi1

LuXueqi1 Cao Thủ Forum

qua 1 đống map mà ngại vào làm tt ẩn này quá, lười chơi sẵn mà cứ ngồi click cũng oải =))
  12. Đẹp

rep

bạn có để down auto click về (gs auto click 2.2) r` đặt 2 điểm hoàn thành - xác nhận... xong cho nó tự đánh hết cái này đến cái kia(tốn time tý thui chứ ko mỏi tay ^^ - cách này cũng có thể dùng để auto 1k lần thất bại)

Thks các bác ủng hộ - 1 số bác chắc do nôn nóng quá nên có vài câu hơi "gay gắt" các bác cứ cho qua đi cho thớt vui vẻ chứ lại thành cãi lộn thì mod lại khóa thì khổ:45:
    p/s: trên đây còn thiếu khá nhiều từ cảng kuja trở lên bác nào có làm r` có tt cmt dưới này mình làm r` chụp đưa lên #1 lunz thể thks trước :emo.s2u.vn_009:
    Last edited: 20 Tháng chín 2014
    hayakhun11009 and (deleted user) like this.
  13. Aquafina

Aquafina Thành Viên Mới

mày bị thiểu năng à thằng kia,tao nói đàng hoàng,còn mày thỳ chửi tục mà bày đặt tri thức,tao nói là tao tưởng tt bigupdate và ko quan tâm,chứ có nói cái này nhãm nhí hay vô bổ đâu,bố trẻ trâu chưa gì văng tục,haizzz
  14. MonkeyDJohan

MonkeyDJohan Member Tích Cực

Cái này mình cũng biết rồi :v
  15. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

cái này mới bít nè, share thêm tí thông tin đê :D (xài thế nào, link down?) mà cái này có "hợp pháp" không đó :v không muốn chơi lại từ đầu đâu .... xài cái này làm thành tựu dc ko? mỗi 1 map bấm gần 200 lần cũng hơi mệt ah nha

p.s không trả lời nhanh dc là bực mấy hôm nay rồi đó, ảnh xác nhận bấm 2 3 lần mới dc ><
  16. Nicotin86

Nicotin86 Thành Viên Mới

m k quan tâm còn nhiều người quan tâm
    m k quan tâm thì m cm làm j?
    vào xem k phải cái m thích thì out ra.
    Nói người khác thiểu năng mà nghĩ lại m đi
    trẻ trâu như thế nào m tự biết
    t k muốn Topic này thành cãi nhau giữa t với m
    ok??
    Rau thích bài này.
  17. HuyetKiemMa

HuyetKiemMa Thành Viên Mới

Vui lòng tranh luận không dùng từ ngữ trái với nội quy diễn đàn nhé các bạn.
    Thân
  18. Nicotin86

Nicotin86 Thành Viên Mới

ok Mod.
    tui sẽ chú ý về ngôn từ ^^
  19. Đẹp

rep

http://www.goldensoft.org/ link đây soft này free tc của nó đó cũng dễ xài.
    cái này là nó tự click theo những điểm đã chỉ định sẵn. bạn có thể tham khảo cách sử dụng trên GG. vip2 trở lên có hoàn thành nhanh(chỗ check ngoài pbản sau khi đã đánh bại lần đầu) nhờ cái đó có thể sử dụng soft này chỉ định ở 2 điểm sau đó cho nó tự chạy.
  20. WTF_S1

WTF_S1 Thành Viên Mới

hình như ad làm vãn còn thiếu.ad xem còn cai nào không dể ae làm nốt kiếm ít thành tựu ẩn.thanks bác :emo.s2u.vn_001:
    mình ghét cái xác nhận hình ảnh quá.nhập mãi mới được:mad: