Danh Sách Chia Cụm Vương Giả Chiến Lần 4

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Tư' bắt đầu bởi HoaVoNhai, 30 Tháng tư 2014.

1. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

S54-S103 chả # khác Orou đánh Jin
  2. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

KO phải chỉ 1 mình các các nhân phía trên mà còn cả tập thể phía dưới cụm đó. Họ cũng trải qua bao nhiêu time mới đc đứng đầu của 1 cụm giải đấu. Thử nghĩ sau này các bạn cũng là ng đứng đầu như họ. Và người phía sau cũng lên đây than rằng: "quá lợi thế cho các bạn đi trước". Lúc đó cũng lại chính là các bạn lên than rằng: "chúng tôi đứng đít rất lâu rồi giờ cũng đến lúc đứng đầu thôi."
  3. Nguyễn Hoàng Diệu Linh

Nguyễn Hoàng Diệu Linh Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

vẫn là bổn cũ soạn lại, các bạn ko còn 1 cái lý do gì khác chính đáng hơn à? khi mà hàng tuần hàng tháng các bạn vẫn mở sv đều đều thì cái cụm CCVG các bạn có tăng lên ko? từ mùa 2 đã có 5 cụm
    http://diendan.game1.vn/showthread....liên-đấu-quot-cuộc-chiến-vương-giả-quot-lần-2
    lúc đấy chỉ mới có 82 sv, vậy bgio htai các bạn đã mở dc bnhieu sv? chất lượng game thì tồi, lợi nhuận các bạn thu về nếu bỏ ra làm phần thưởng để thêm 1,2 cụm thì có vấn đề gì ko? hay tất cả những lý do đấy cũng chỉ là ngụy biện ?
  4. nuns2koi

Đúng là ko biết thì dựa cột mà nghe. Bạn có biết hiện tại sau khi liên thông còn bao nhiêu cụm sv ko ?
  5. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

Thế tại sao không phải là một thế cân bằng hơn anh. EM nói thật. Em xin góp ý thế này. Và cũng để các top đỡ buồn lòng. Ví dụ giờ chia ra làm nhiều cụm cân bằng giải thưởng nhỏ đi 1 chút cũng được. Hay là do có sự dâp khuôn nhất định nên các anh phải chia theo đúng như cái gọi là dập khuôn bản quyền và không làm thế nào thay đổi được. Nói vuông và nhanh cho dễ thông cảm hơn
  6. nuns2koi

Cái này rõ ràng là bản quyền rồi e. Mặc dù là thử nghiệm hay ko thử nghiệm phần thưởng của nó cố định là như vậy rồi mà. Và hiện tại gọi là 1 giải đấu liên sv. Tỉ lệ của chia cụm là Cụm 1 - 6 cụm sv, Cụm 2 - 6 cụm sv, Cụm 3 - 8 cụm sv, Cụm 4 - 8 cụm sv.
  7. Nguyễn Hoàng Diệu Linh

oh, ko biết, thế mình hỏi bạn trc khi gộp thì có bnhieu cái sv vậy? bạn thì biết, bạn biết mà đ' làm dc gì thì biết để làm cái cc gì thế? bạn nói thế chả khác đéo gì đổ hết lỗi cho gamer cả, tất cả là do dân, chứ lãnh đạo đéo bgio sai bạn nhỉ
  8. nuns2koi

Tổng số là 28sv và chia đúng theo 4 cụm và mỗi cụm đều dàn xếp ra đủ 2 cụm 6 sv và 2 cụm 8sv có đc gọi là liên sv chưa ??. Hay thích 2 cụm sv làm 1 cụm. Haiz hước quá rồi đấy.
  9. Nguyễn Hoàng Diệu Linh

cứ gộp sv cho đẫy vào rồi giờ tính 1 cụm sv = 1 sv? vậy sao ko gộp luôn 120 sv thành 1 cụm rồi hẵng tổ chức cho đỡ mệt
  10. nuns2koi

Nếu bạn làm lãnh đạo thì game sập lâu rồi =)). Người chơi yêu cầu gộp để sv đc đông hơn. Việc gốp đã khá đăn đo và mất nhiều tg. Gộp sv là ý kiến từ ng chơi mà bạn bảo gộp cho đẫy
  11. Nguyễn Hoàng Diệu Linh

vậy cơ đấy, thế mà hình như mình vẫn đang làm lãnh đạo nhưng chưa thấy cái gì sập cả bạn à
  12. nuns2koi

Vậy bạn có thể về chơi game mà bạn làm lãnh đạo. Chúc bạn may mắn và game thu hút đc ng chơi.
  13. 0zemio

0zemio Thành Viên Mới

Nghĩa là mỗi người sẽ được vđ 1 lần ----> đến lần thứ bnhiu, năm bnhiu em mới đc vđ anh ơi ???:16: năm 3000, 6000 hay 9000 :70:
  14. Nguyễn Hoàng Diệu Linh

tôi ko phản đối chuyện gộp sv hay ko? nhưng mà gộp xong rồi các bạn tính đấy là 1 sv để chia cụm?
    còn chuyện tôi làm lãnh đạo hay ko thì đấy là việc cá nhân tôi, bạn tin hay ko tùy bạn nhưng giọng điệu của bạn có vẻ đang khinh thường ng khác rồi đấy, trong cái xã hội này bạn chưa là gì cả đâu, đừng có lên giọng dạy đời ng khác, cho bạn rõ 1 điều là hiện tại trong game mình cũng có thể dc gọi là lãnh đạo của 1 CH và nó cũng đang rất tốt, và ngoài đời cũng thế bạn nhé, còn nếu bạn muốn dạy đời ng khác và làm kinh doanh thì trc hết bạn hãy học thuộc câu: "khách hàng là thượng đế" đi đã bạn nhé, Thân!
  15. nuns2koi

Ko phải là mỗi ng vô địch 1 lần mà cả cụm đó nếu cố gắng sẽ có thành tích nhất định. Và sau đó VGC đợt 5 họ sẽ phải làm đít của cụm 2. Và dần dần các cụm phía sau sẽ đc lên cầm đầu lấy lợi thế.
  16. nuns2koi

Trước tiên bạn cần đọc kĩ từ đầu những cmt của chính mình. Muốn người khác tôn trọng mình thì việc đầu tiên phải biết tôn trọng người khác. Và mình cũng ko hề dạy đời ai cả.
    Thân!
  17. Nguyễn Hoàng Diệu Linh

sau khi nc với bạn 1 hồi thì mình có vẻ đã hiểu dc tại sao G5 càng ngày càng mất đi nhiều ng chơi(hay còn gọi là khách hàng) dù rằng OP có rất nhiều fan...
  18. nuns2koi

Cám ơn bạn đã hiểu! Chúc bạn may mắn lần sau.
  19. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

cân bằng cái gì ở đây thế nhỉ? sever trước và sau cách nhau cả năm trời. sever thì DV đến KUMA còn chưa có mà xếp chung với Mihaw cân bằng ở đâu mod giải thích giùm được không?
  20. nuns2koi

Việc ra tính năng haki đã làm giảm thiểu tối ưu khi ng chơi sử dụng MH và Jimbei rồi đó bạn. Bạn có thể qua box cb xem 1 số trận hình ng chơi sử dụng tướng haki đánh ng chơi có MH để tham khao thêm nhé.