VHT [Hỏi] Lâu nay ai chơi acc Fast๖Furious S125- Mr4 vậy

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Katsuragi, 23 Tháng năm 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Petrolimex

Petrolimex Chém Gió Thần Sầu

Hay cho câu , phải thì đưa nick cho bố phá cái đã, rồi trả về cách đây 6 tháng
    Trần Ngọc Sơn thích bài này.
  2. bo_gia

bo_gia Cao Thủ Forum

Bảo trì rồi ko thì a đuổi chú về trông CH ngay. Ra đây làm loạn à. Mà làm gì để có cái chém gió thần sầu ghê vậy ku? Chủ thớt t cho ra đảo sống với khỉ rồi!!!! :pde79::pde79::pde79:
  3. Hiệp Lãng

Hiệp Lãng Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Ko biết chủ thớt ntn nhưng đọc qua thì thấy chủ thớt với ông chơi hộ acc có đầu tư, ai cũng có cái lý của mình. Về phía chủ thớt, sai là ở cái chỗ bỏ acc lâu, xong giờ quay lại chơi, chưa gì đã đổi pass acc mà ko nói gì với ai 1 tiếng (ở đây ko bàn tới chuyện acc ngon là do có đầu tư nên thấy vậy đổi pass nhé). Đúng là acc của bạn thì bạn làm gì cũng đc nhưng cũng phải tôn trọng người chăm sóc acc bạn 1 time bạn ko chơi bằng hành động nhỏ thôi là đừng đổi pass, nhiêu đó thôi cũng thể hiện thiện chí của bạn rồi. Đằng này bạn quay lại xong đổi pass cái rẹt, rồi lên 4rum tìm người chăm sóc acc bạn ?. Đã thế còn đi thẳng vào vấn đề nhượng lại acc với giá 2m :D. Bạn làm v. là bạn tự tạo cho mình mấy yếu tố nhỏ nhoi đủ khiến bạn thành vai ác dù việc bạn làm có thể hiểu là bảo vệ cái gì thuộc về bạn.
    Còn về phía người chăm sóc acc bạn, kb như thế nào nhưng ngta đã chăm sóc, đầu tư acc lúc bạn bỏ xó đó. Theo như mình thấy qua topic này cũng là kha khá để vực dậy con acc của bạn. Vậy nên ngta cũng có tâm huyết với game, với ae trong CH của bạn dù ngta ko cầm thông tin gì ngoài pass acc với pass tinh linh. Và tôi cũng thích cách xử lý của bạn đó, ko hề muốn mua acc với giá 2m dù đã bỏ tiền của mình ra đầu tư, tại sao lại phải mua khi công sức, tiền bạc, tâm huyết của mình dành cho acc ng.khác rất nhiều mà lại bị đối xử bằng cách đổi pass mà ko nói tiếng nào ?. Chỉ nhiêu đây thôi, 2 bạn có thể đọc những lời của tôi và nghĩ lại xem nhé :D.
    Hướng giải quyết ở đây ko phải là lý hay cái gì cả, chỉ đơn giản là về cái tình thôi. Mà thế thì có vẻ hơi xa xỉ khi cái tình giờ đang khó kiếm trong xã hội cũng như game quá :D.
    Shaddoll, s126Zoro1st and J-Fla like this.
  4. HoangHung

HoangHung Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

Thank chị :)
    Tao vừa nấu cơm vừa chém đó , cháy con mẹ nồi canh::big_smile::
  5. BlueOcean

BlueOcean Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

Tiếc cho 1 acc top mặc dù mình không cùng 1 sv ,chủ toppic có thể dùng thông tin để yêu cầu hỗ trợ lấy lại pass rương.
  6. bo_gia

bo_gia Cao Thủ Forum

Chú m kho rau hay sao mà cháy được nồi canh? ::beat_brick::::beat_plaster:: Mất toi cái kiềng bếp rồi.
    ::too_sad::
  7. Petrolimex

Thôi chốt đi, chị dám nói, với khả năng chị, lấy lại acc cho chủ mới khoẻ,nhưng về lý chị ko làm vậy được., Giờ chỉ cần chủ cũ nói 1 câu cam kết ko truy cứu thì chị sẽ giúp chủ acc mới
  8. Katsuragi

Katsuragi Member Tích Cực

giữ pass rương đi bạn ơi, coi như phí bạn chơi lâu ni đó :D
  9. hellothank

hellothank Member Tích Cực

1. 6 câu thì ? soi ? nói lên điều gì? cmt nhiều chứng tỏ trình độ cào phím à ?
    2. Tôi nói ngu chả có gì sai cả vì đúng là ngu thật mà.
    3. Lương đầy đủ sao không bỏ tiền ra mua acc mà cầm acc không thông tin.
    4. dis mẹ dis cha ở đâu thế?.
    5. Tôi đã nói câu nào xét về tình chưa hay về lý thì chủ acc hoàn toàn đúng ?????????????.
    6. Tôi nói câu nào là câu "bắt phải giao nick" ?.
    7. Ui dào phá nhà là đương nhiên rồi bạn, còn phải bỏ tiền thuê nhân công mà phá, tốn kém lắm bạn ơi, đó là cái phí ngu mà tôi nói đấy, cảm ơn vì cho tôi một ví dụ tuyệt vời =))

Còn bạn đuối lý thích cãi cùn:
    acc của bạn à? có thông tin tài khoản không để NPH cấp lại mật khẩu? ok chưa?
    BlueOcean thích bài này.
  10. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Hóng. Tiếc cho Game lại mất thêm 1 acc top
  11. lenhatquang

lenhatquang Member Chính Thức

ko biết hơn dc ai mà mở mỗm ra nói người này ngu người kia ngu. đúng là thất bại của ngành giáo dục ở đó mà ẳng.
    Mình xin góp ý chân thành, bạn nên về nhà mà thể hiện vs ông bà già ở nhà ấy, đừng có bước ra ngoài đời học làm bố đời!!!
  12. BlueOcean

BlueOcean Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

bạn phải trong trường hợp đấy mới biết được cảm giác đó chứ , tại sao m phải phí tiền vs mồ hôi công sức vào cái acc đấy khi không chính chủ rồi bạn sẽ nhận ra :)
  13. Katsuragi

bạn nói như đùa
  14. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Và đó là thật

Nếu chủ mới ko đưa 2m chủ cũ tiếp tục đầu tư ac còn nghe được, đằng này nói bỏ ac chả khác nào xin tiền
    DocTai and davidsida like this.
  15. lenhatquang

lenhatquang Member Chính Thức

tại nó mở mồn ra là chửi người ta ngu nên nói vậy thôi mà :))
  16. hellothank

hellothank Member Tích Cực

vậy tôi nên dùng từ thiếu kinh nghiệm cho nó nhẹ nhàng nhỉ? có lẽ thế=)), chúc mừng bạn vì chưa phải đóng khoản phí này trong đời ::baffle::
  17. Petrolimex

Nói ra ngại quá, cô dám cam kết với chị ở đây ko?? Nếu chị lấy lại tất cả thông tin acc cô, thì cô ko truy cứu, về mặt pháp lý?
  18. Katsuragi

Thế lấy lai cai pass rương cho toio chơi cái?
  19. Petrolimex

Tất nhiên giá đó bằng giá cô bán thông tn acc
  20. UchihaShisui

UchihaShisui Member Chính Thức

xạo lồn
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.