VHT [Hỏi] Lâu nay ai chơi acc Fast๖Furious S125- Mr4 vậy

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Katsuragi, 23 Tháng năm 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. BigFther

BigFther Cao Thủ Forum Moderator Cộng Tác Viên 568Play

2. lasaobaygio

lasaobaygio Member Tích Cực

đúng thể loại cơ hội gặp nhau ::embarrassed::
  3. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

nói sớm có phải mọi chuyện nhẹ nhanhgf ko , mà mình cũng ko nói bạn, ai chửi thì ng đó nhột ::bye::
  4. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

:pde44: thế là từ nay k đc thấy team tdc HungHoang - Fast - ADventure nữa à
  5. lasaobaygio

oh thế cơ đấy
  6. hellothank

hellothank Member Tích Cực

tôi nói cho bạn ngộ ra cái ngu của bạn thôi, bảo thủ, sai lè còn kêu ai, có tiền thì bỏ ra mà mua, tôi chả cần biết bạn nạp nhiều là bao nhiêu, hay "rich kid" tiếc vài đồng để lấy thông tin, sai lè còn lên diễn đàn "KHÓC", xin lỗi ở đời đéo ai cho không ai cái gì đâu.
    Vẫn câu hỏi cũ: "Bạn có bao giờ mua nhà không lấy sổ đỏ không???"
    Ngu thì chịu
  7. lenhatquang

lenhatquang Member Chính Thức

mod mà check id đứa này ko trùng vs thằng chủ thớt tui quỳ :))
  8. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

9. lasaobaygio

kiếm cmt nào t khóc xem nào?
    t chỉ nói đơn giản là nó đòi tiền và t chấp nhận bỏ acc thôi nhé.
  10. Petrolimex

Petrolimex Chém Gió Thần Sầu

@lasaobaygio ngu thì nhận ngu em, không gì cả,công chính mà
    Nhưng, cô và chị là người ngoài, nhìn nhận sự việc phải khách quan cái đã
    Giờ về lý, chủ cũ đúng,ok chưa?
    Xét về tình, mất nết đúng chưa?
    Gom tình và lý, nếu thương lượng giá mềm dưới 500k, như cmt của chị lúc đầu 100k card thì vui vẻ rồi.
    Shaddoll thích bài này.
  11. hellothank

hellothank Member Tích Cực

tôi nói rồi, tôi đang nói về lý, và tôi đã đọc cmt của bạn và hoàn toàn đồng ý, nhưng tôi đang nói về lý, trong các cmt của tôi không có câu nào xử về tình, về tình tôi thấy bạn xử thế là hay, tôi nói để bạn kia nhận ra cái ngu mà còn bảo thủ
    Tôi chả cần biết ông chủ sau bao tuổi, kinh nghiệm sống ra sao, đã ngu còn không nhận đéo bao giờ tiến bộ, nói thế cho nó vuông
    Petrolimex thích bài này.
  12. Petrolimex

Uhm , vậy thì ngưng đi, sa đà vào khéo lại đánh võng sang chuyện khác đấy.
    Ngoài lề, cô có công nhận chị quá bén hơm? Chị đang đong fan hâm mộ,hehe
  13. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

đuối lí thì chuyển qua công kích cá nhân, ok ::rofl::
    trách ai bây giờ đây ú u ú u
    chúng ta ko thuộc về nhau ú u ú u
  14. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Hi mọi người ! Mình vẫn để topic vì nó khá "nhạy cảm" nhưng ae thảo luận bàn tròn thì giữ chừng mực nha ! :pde16: Ý kiến riêng của mình thì acc đó vẫn là của chính chủ, ko ai có thể thay đổi được, kể cả NPH nhưng thương lượng giá tầm 500k là đẹp để cho char của mình giữ mãi tinh thần cao cả và tiếp tục phát triển :pde21:
  15. TillTheEnd

TillTheEnd Cao Thủ Forum

Có cái acc mà xem như ngôi nhà là bất động sản ấy nhỉ, tài khoản game đầu tư đến đâu vui đến đó, ngưng đầu tư thì trở thành cái của nợ chứ gì. Chứ 2m vẫn mua được acc top 5m5 LC cơ mà nhỉ ::lol::::lol::::lol::
  16. lasaobaygio

Thôi close topic đi
    Coi như tiền ngu nhưng dù 10k cũng ko mua đừng nói 2m ::baffle::
    acc đó thì cũng dẹp thôi chứ ko ai chứa chấp rồi ::confuse::
  17. Wings1

Wings1 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

Không ngờ nơi chốn này cũng có một con trong trại ghé thăm, ưng
  18. Petrolimex

Ôi dcm, đéo còn gì để nói, chị cũng ưng, tài tài là
  19. HoangHung

HoangHung Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

Haiz , đéo hiểu lấy cái nich ở đâu vào chém gió , diễn đàn đăng dc 6 câu . Mở mồm là chửi người này người nọ ngu . Tôi đéo biết bạn bao tuổi nhưng chủ acc hiện tại công việc đàng hoàng , lương tháng đầy đủ co tien thua mới chơi game . Giáo dục chưa đủ đừng mở mồm đis mẹ đis cha . Bạn là cái đéo j mà dạy bắt người ta tiến bộ , người ta khóc đeo đâu mà cần bạn dỗ , chủ thớt lên đạo đức giả thì người ta đang nói cái tình. Mày xem câu nào bắt nó phải giao ních ak , còn cái việc đem con bỏ chợ rồi quay lại nhặt đem bán đừng có ví với cái sổ đỏ , ừ đất nhà mày , t xây nhà , mày đòi đất đợi t phá cái nhà đa rồi trả .
    javan4, Shaddoll and J-Fla like this.
  20. HoangHung

HoangHung Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

Bình tĩnh mà , mới mở đồ sát sever xong . Ha ha::beat_brick::::beat_brick::::beat_brick::
    javan4 and BigFther like this.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.