[HOT HOT] THÀNH TỰU ẨN update liên tục.......

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Đẹp, 13 Tháng hai 2014.

1. Duy Khiêm

Duy Khiêm Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri Vạn Nhân Mê CÔNG HỘI ASL.S75

Thớt cho ? phát là cái pb Lãnh địa Duval TTA là con nào thế @.@~ đánh con bò mãi ko thấy ra TTA =,=" hay là map này ko có nhĩ @.@~ !?
  2. Seismic

Seismic Thành Viên Mới

Chưa có nút thanks, thanks bằng lời vậy, THANKS !
  3. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

4. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

đào mộ nào -_-
  5. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Không để y cái nay :confused:
  6. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

hồi gộp bị mất link :D nay thấy bác làm cái thành tựu nên tìm nó, đào nó lên và cho lên trang 1 nha :D
  7. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

hay quá,có thành tựu mới rồi
  8. Anastasio

Anastasio Thành Viên Mới

Bổ sung vì thấy bác bị thiếu

GOD thích bài này.
  9. GOD

Thank pak, tại nhiều con đánh hoai ko thấy ra tuong ko có, marine ford có 2 con thôi ah apk
  10. Anastasio

Anastasio Thành Viên Mới

Chả biết còn hay không? Thấy trong thành tựu của char của nhỏ em nó hiện bao nhiêu đó. Nhưng hình như là đủ rồi đó.
  11. LCKemDâu

LCKemDâu Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

mấy map ko có boss chính thì có thành tựu ẩn ko nhỉ :eek:
  12. Anastasio

Anastasio Thành Viên Mới

Có chứ bác. Bác xem là rõ mà.
    LCKemDâu thích bài này.
  13. LCKemDâu

LCKemDâu Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

14. chandler_bing

chandler_bing Member Tích Cực

map duval hình như ko có,đánh con boss cuối nhiều lắm rồi ko ra@@
  15. GOD

uh map đó ko có
  16. chandler_bing

chandler_bing Member Tích Cực

có map nào có 2 thành tựu ẩn ko nhỉ :))
  17. nguyentudaipq

nguyentudaipq Thành Viên Mới

18. nguyentudaipq

nguyentudaipq Thành Viên Mới

Còn con Smoker(48 lần) và con Khổng lồ Lacroix(57 lần) trong Map Trận Chiến MarineFord nữa bạn ơi
    Đẹp and Anastasio like this.
  19. Anastasio

Anastasio Thành Viên Mới

Chính xác như bạn nói.
  20. Anastasio

Anastasio Thành Viên Mới

nguyentudaipq said:
    Còn con Smoker(48 lần) và con Khổng lồ Lacroix(57 lần) trong Map Trận Chiến MarineFord nữa bạn ơi