Công bố bảng xếp hạng trợ uy

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Năm' bắt đầu bởi Blader, 21 Tháng tám 2014.

1. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Vậy bạn vui lòng check lại hình ảnh mod gửi ở phía trên.
  2. saphirine91

saphirine91 Member Tích Cực

tăng dần theo cấp số nhân.
    nói chung hôm nào mình cũng tất tay số điểm mình có. liều ăn nhiều mà bạn.
    cách tính điểm của game này cho phép người điểm càng cao sẽ ngày càng cao theo thời gian
    công thức chứng minh thì quá dễ rồi bạn ạ
  3. NhokVip

NhokVip Thành Viên Mới

mình thấy ngày thứ 3 bán 12k diem. sau khi do ban tro uy het xuong 2k diem. mot luc sau la 960diem.
    .con ngay thu 4 k bit
  4. huuphuch

huuphuch Thành Viên Mới

làm sao mà mỗi cái máy tính chỉ log được 1 acc vào trợ úy thôi log acc thứ 2 không cho. Tới đó thì có mà ra net thuê 50 máy trợ úy xong về :D
    saphirine91 thích bài này.
  5. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

mod nun dẫn chứng lại chỗ chứng mình clone đi cho rõ ràng :)
  6. saphirine91

nói thêm 1 lần nữa mình nhờ nó nhận hộ có cái code thôi. vì code 1 đứa ko ăn đc 2 cái lo gì mất.
    các bạn đừng lấy lý do vậy nói là của mình.
  7. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Bạn thích luật thì mình dùng luật với bạn nè. Giấy trắng mực đen đây.
    Bạn thấy thích lỗi câu chữ để lách, thì mình sẽ dùng câu chữ để xem bạn nói gì
  8. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

tháy thím saphirine91 có vẻ chắc chắn là thím ấy ko xài có lẽ cũng đúng
    giờ nếu mod nếu giải quyết theo hướng những acc clone bị band đồng thời những acc trục lợi từ những acc đó( ko biết có phải chủ clone kia hay những người vô tình ăn theo) cũng bị mất đi số điểm cược tương ứng từ các clone thì mọi chuyện sẽ bình ổn trở lại và dám cá 1 điều là thím ấy sẽ ko còn nguyên 20k điểm.
    và nếu thế thì thím ấy có chấp nhận ko nhỉ
    ý kiến cá nhân chả bênh ai
    mình cũng là người lập clone khá nhiều và bị mod đưa hình lên minh chứng mấy mùa trước thì làm thế cố kiếm cái top 50 ăn code mùa này vào đầu giải ko đọc kĩ nên bị band sạch =)) toàn acc mượn trong hội trợ uy lấy điểm
    nhưng nói chung làm sai thì chịu ko ý kiến có điều nếu bạn saphirine91 ko sai thật thì mod có thể xem xét cách xử lý của mình nêu trên chắc là bạn ấy cũng ko ý kiến j đâu
    huuphuch, Violet.PrQ and NhokVip like this.
  9. saphirine91

ko rõ lỗi từ ai mà đổ hết cho thằng hạng 1 như mình
  10. nuns2koi

Cái đó là điều ko thể.
  11. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

đúng rồi đấy, chính vì thế những người lách luật là không công bằng cho những người không lách luật nhưng các cấp chính quyền không thể xử lý vì nó đâu có phạm luật, người ta chỉ sửa lại luật cho hợp lý và chặt chẽ hơn để ngăn chặn tình trạng lách luật tái diễn thôi
  12. saphirine91

lại cái ảnh này.
    bạn có thấy vô lý ko
    lời nói của mình k phải chứng cứ nhé. nói lúc nóng giận chả nói lên đc điều gì đâu.
    theo luật VN: lời nói trong tình trang cảm xúc ko kiểm soát được hoặc bị ép buộc ko tính là khẩu cung trình tòa.
    bạn có giỏi đưa bằng chứng clone là của mình chiếu theo luật đi
  13. saphirine91

việc hoàn thiện luật lệ là của bạn
    như mũ bảo hiểm ra lệnh đội
    nhưng chúng nó đội mũ thời trang
    chính phủ cũng đâu có cầm hay phạt được. bh vẫn mũ thời trang đó
    ko phải luật có lỗ hổng đi đổ cho người dân đâu
  14. nuns2koi

Nhưng những người đó ko có gì để chứng minh rằng k có tội, còn bạn này thì khác, riêng cá nhân của bạn, bạn là một trong những đương kim vô địch, khi nhìn vào dàn ds đó. Thật lòng mà nói bạn sẽ nghĩ sao khi luật ra rồi bạn ý có lách nhưng lại để lại dấu vết?
  15. mjss

mjss Thành Viên Mới

bác post cái lịch sử trợ uy em xem phát
  16. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

lời nói của bạn có thể làm bằng chứng chống lại bạn trước tòa =))) bạn nói ra lời đó lúc nóng giận chứ ko phải bị ép buộc nên ko hề có chuyện là ko nói lên điều gì.
    Xin lỗi mod chỉ là người học luật =)))
  17. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

vấn đề mod nói sap có clone ok xong !
    nhưng chưa chứng minh là sap dùng clone để tham gia trợ uy ngược , cái mình cần là 1 sự minh bạch từ việc check ip + history trợ uy subweb của những trận mà sap đã tham gia trợ uy :cool:
    mình chả bênh ai nhưng mod trả lời quá thiếu sức thuyết phục mình
  18. saphirine91

mình thấy quá tự hào
    mình nổi tiếng đến mức người khác lập clone cũng dùng tên mình
    mình quá trong sách đến mức chả có 1 tì vết nào trong hồ sơ cả bạn à
    tất cả thông tin đều độc và ko trùng với 1 ai
    quá tuyệt với!!!
  19. saphirine91

3 mod vào để nc với mình rồi. ai cũng lôi cái lý lẽ đó ra nói
    chả có 1 tí bằng chứng nào là lỗi của mình cả
  20. huuphuch

huuphuch Thành Viên Mới

vậy người ta mượn được acc rồi trợ úy cho acc chính kiếm top lấy code thì cũng đâu trách người ta gian lận được(ví dụ thôi nhé):D