Lỗi nạp thẻ

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi FaceToFace, 10 Tháng mười 2013.

Moderators: ShanksAkagami
  1. cIRazy

cIRazy Thành Viên Mới

gọi hỗ trợ kiểm tra sao thế bạn ?
  2. dinhleduybao

dinhleduybao Thành Viên Mới

Mình thử mấy cái thẻ rồi nhưng vẫn ko đc. Nó cứ báo sai hoài à! Mong giải quyết dùm
    Seri: NC0006087161 ( thẻ zing nhé)
    ID: dinhleduybao
    SV: 131
  3. Navyhuyenthoai

Navyhuyenthoai Thành Viên Mới

hiện tại mình có một thẻ vina 50k mà nạp 6 lần lần nào cũng báo lỗi mã thẻ trong khi mình viết chính xác là sao ah?
  4. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Tất các các thẻ bị lỗi các bạn có thể để lại 1 ngày sau nạp hoặc vài giờ sau nạp lại là đc.
  5. lBlood

lBlood Thành Viên Mới

9:00 sáng ngày 11/8/2014
    em chuyển 500 Sroll vào sever 123 thì không nhận được vàng mong các anh hỗ trỡ
    id: lbloodandtear
    tên nhân vật : lBlood
    Sever : s123

Các file đính kèm:

Kích thước:
      146.4 KB
      Đọc:
      8
  6. lBlood

lBlood Thành Viên Mới

úp

Các file đính kèm:

Kích thước:
      105.9 KB
      Đọc:
      3
  7. shyboy_94

shyboy_94 Cao Thủ Forum Công Hội AE...GATO.S145

lBlood thích bài này.
  8. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Mod nun , mình vừa nạp ATM 2 triệu, báo đã chuyển rồi nhưng vào tài khoản SS lại ko thấy
    TK game mình là thanhtung28:oops:
  9. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Vào tk thẻ ATM thì báo đã thanh toán rồi, mà vao tk ss lại ko thấy:oops:
  10. Karasuma Gari

Karasuma Gari Thành Viên Mới

vừa mua 2 cái card Vina để ăn Event,lại nạp ko dc!Mod giải quyết gấp với
  11. thuyngaSS30

thuyngaSS30 Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

khoản 7h30 hôm nay mình có nạp cái car vina 200k vào tài khoản SSG . nhưng khi mình nạp vào game thì nó cứ báo là thất bại . nhưng khi mình nạp vào dc thì chỉ có 100k là sao? mình mong mod kiến nghị với KTV xem lại và giải quyết dùm mình cái nha .chứ nạp 200k vào SSG mà khi nạp vào game thì chỉ dc 100k là sao ? ức chế lắm ! mong mod sớm kiến nghị và giải quyết dùm mình ! tks trước nha !
  12. GOD

Pak vào link này sáng mai gủi lên trên http://haitac.hotro.ssgroup.vn/
  13. Buggy

Buggy Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

khổ thân !
  14. thuyngaSS30

vào mấy trang tầm bậy bị hack chết ^^ ! cái này là lỗi của NPH thì phải tìm hiểu và hổ trợ gamer chứ ! mấy thím mod đâu rồi . sao ko thấy trả lời trả vốn gì hết vậy ta @@ ! cần 1 sự giúp đở nhẹ ! ^^ ( mất 100k ko đáng là bao nhiu cả nhưng ức chế lắm mấy thím ah ) !
  15. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

Bạn gửi hỗ trợ dùm Mod nhé :)
  16. thuyngaSS30

như mình nói . acc của mình tại sao lại nap car ko dc ? hom wa nạp 200k thì còn 100k . hôm nay thì nạp ko dc . mà toptic mình lập về vụ mình nạp 200k còn 100k thì xóa đâu mất tiu rồi !? mình cần 1 lời gỉải thích rỏ ràng !! giờ muốn nạp car vào thì phải đợi 120p . mà nếu đợi xong lại nạp ko dc nữa lạiđợi nữa ah !? mong giải quyết dùm mình sớm sớm cái ! TKS
  17. oBurinS14

oBurinS14 Member Tích Cực

nạp thẻ nó báo là thẻ sai rồi sau đó là thẻ ko tồn tại nên sẽ 1 vài thẻ nạp như thế coi như là mất( mình bị 1 2 lần r` ) chắc bạn post sai mục nên bị xóa
  18. Can Quet

Can Quet Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

lần trc dính phải 1 cái 500k mới mua mà thong báo nạp sai liên tiếp, nạp từ sáng đến chiều ko được mình cũng đành quăng nó vào sọt rác thôi. Dính phải mấy cái đấy chắc chỉ có kêu nhà bán thẻ chứ kêu mấy ông hỗ trợ ở đây ko được đâu ~.~
  19. wind1119

wind1119 Thành Viên Mới

Gặp trường hợp này thì gửi mail hỗ trợ lên game 5 xem s :rolleyes:
  20. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

Sau khi nạp sai 3 lần thì 12 tiếng sau mới nạp lại đc thì phải. Mình hok nhớ lắm nhưng cũng bị nhiều lần rồi. Bạn cứ để đấy rồi hết time khoá nạp lại là đc.
Moderators: ShanksAkagami