Lỗi nạp thẻ

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi FaceToFace, 10 Tháng mười 2013.

Moderators: ShanksAkagami
  1. killua1703

killua1703 Thành Viên Mới

hnay mình nạp 3 cái thẻ 20 để lên vip 4. đã lên vip 4 nhưng vào trong nhận code tích lũy thì nó ghi mình chỉ tích lũy đc 1900v. trong khi để lên vip 4 thì phải nạp vào 200k = 2000v. hiện mình nạp vào tổng cộng là 250k nhưng k hiểu sao tích lũy lại chỉ đc có 1900v. mong mod giải đáp >.<
  2. Erick Kun

Erick Kun Thành Viên Mới

minh nap 2 lan 100k vina roi 1 lan hom 8/4 1 lan 14/4 ma code van la code 100k khong lay duoc code 200k zz
  3. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

thời gian event là 0:00 04/04/2014 đến 23:59 13/04/2014 :26:
  4. babykingbn

babykingbn Thành Viên Mới

Help

ai biết số CSKH ssgroup k
  5. dangnguyenla001

dangnguyenla001 Thành Viên Mới

Bức xúc vấn đề nạp thẻ vinaphone bi hack mất

Tên nhân vật: NG01
    Sv:S9-Brook
    Trưa nay ngày 16/04/2014 khi nạp thẻ vinaphone mênh giá 50.000 thì hệ thống cứ báo lỗi sai mã bảo mật,nghĩ là mình nạp nhanh nên nhầm nên đánh lại và cũng bị như thế( đây là lần thứ 2 mình bị tình trạng này,lần đầu cũng như thế và lấy nạp vô dtdd thì nó báo card đã sử dụng rồi,coi có điên ko,coi lại sscoin=0)
    Thiết nghĩ 1 game hay như VHT mà để tình trạng ức chế này xảy ra ( cái này đừng đổ lỗi do game nhé vì trang web nạp tiền là của game 5 mà) thì thật không công bằng cho game thủ
    Không biết có ai bị như mình không,nói chung tiền bị mất không nhiều vài trăm ngàn thôi nhưng muốn lên đây nói cách làm việc cẩu thả của NPH game 5,có cái trang nạp tiền là cần câu cơm mà lại bị lỗi thế này,chắc mỗi game này mới có thôi

Có thể bài này sẽ không được đăng nhưng vì quá ức chế mong Ad và mod thông cảm
  6. NhimXu

NhimXu Thành Viên Mới

[ Lỗi nạp thẻ Vina ] Topic dành cho những ai bị lỗi nạp thẻ Vinaphone từ ngày 16/04/2014

Mình xin mở màn topic này thông báo về lỗi nạp thẻ Vinaphone. Khi nạp mặc dù nhập đúng mã nhưng bị báo lỗi "Mã bí mật không hợp lệ." . Anh em ai bị lỗi nạp thẻ thì cùng mình post vào topic này để yêu cầu Game5 hỗ trợ và giải quyết.

Tài khoản : toanbeolatao
    Email: nguyenkhactoan.ace@gmail.com
    Loại thẻ: Vinaphone 50.000
    Số seria: ARP 312 469
  7. nhoxpro

nhoxpro Thành Viên Mới

Như Trên

Đây là lần thứ 2 mình bị . lần trước đã đc giải quyết ..
    Chắc chỉ do lag 1 thời gian sẽ đc giải quyết
    Acc: bicuabong
    sv :118
    Tên nhân vật : Bống♥Bi
    Vina 50 : seri. 36010800352573
  8. babykingbn

babykingbn Thành Viên Mới

cùng cảnh ngộ

mình bị 1 phát dính 2 thẻ , mình mua 3 cái vina 100 cùng seri , tối 11/4 lúc 19h5p nạp 3 cái , 1 cái được 2 cái báo lỗi mã thẻ , nạp cố 3 -4 ngày k được gọi tổng đài vina , họ bảo 2 seri minh k nạp được đã bị 2 số trả sau mạng vina nạp rồi , nạp cùng ngày giờ mình đi nạp thẻ , gửi hỗ trợ thì kêu chưa gửi được , gọi hỗ trợ 1900 969 677 đt báo số không đúng , h chả biết kêu ai mà cũng chả dám nạp nữa . NHỌ VL :66: :66: :66:
  9. Zoro_Kun

Zoro_Kun Thành Viên Mới

Cùng cảnh ngộ, cần mod giải đáp

Trưa nay (16/4) mình cũng nạp thẻ Viettel 100k, thì bị lỗi, đã gọi hỗ trợ và nói đợi. Vậy cho hỏi là mình nên gọi hối thúc giải quyết hay tiếp tục chờ đợi đây:18::18:
  10. Zoro_Kun

Zoro_Kun Thành Viên Mới

Lỗi nạp viettel ngày 16/4

Trưa 16/4 mình nạp bị lỗi thẻ viettel 100k

Tên TK: Nhokkun1409
    Seri: 53836929169
    Email: dinhkhang.vo@gmail.com

Mình đã gọi cho hỗ trợ 1900969677 và trả lời các thông tin trên kèm số dt nhưng chưa được giải quyết
  11. dangnguyenla001

dangnguyenla001 Thành Viên Mới

Lỗi "mã bí mật bị sai" khi nạp thẻ vinaphone mệnh giá 50.000 vào trưa ngày 16/04/2014

Account:dangnguyenla01
    Tên nhân vật:NG01
    Email:dangnguyenla@yahoo.com.vn
    Sever:S9-Brook
    Mong mod xem xét dùm,bị 2 lần rồi nản quá,có cái cần câu cơm mà cũng bị lỗi hoài là sao trời:66:
  12. gautruc

gautruc Member Tích Cực

Lỗi ko nạp dc thẻ

add xem tình hình thế nào ko nạp dc thẻ vậy.
    Thanks!
  13. gautruc

gautruc Member Tích Cực

lỗi trang nạp thẻ

Vào trang nạp nó bão lỗi như này: lỗi nạp thẻ.JPG add vào xem giải quyết nhanh giùm cái.
    Thanks!
  14. Duy12a2

Duy12a2 Member Tích Cực

minh nap card mobi 50k vao bao sai nhung the minh moi cao lan dau no ghi da nap roi =.= ma ko nhan dc 1 vang nao ~~
  15. hiennhan

hiennhan Thành Viên Mới

thẻ gate

cho em hỏi là sao không nạp được thẻ gate vào trò vua hải tặc webgame vậy???
  16. shakyo

shakyo Thành Viên Mới

Lỗi nạp thẻ vinaphone

Tài khoản : shaka1602
    Email: tt.shaka712@gmail.com
    Loại thẻ: Vinaphone 50.000
    Số seria: ARR 000 457
    Tên nhân vật:๖ۣۜSa๖ۣۜMy
    Sever: S117
  17. Kjra90

Kjra90 Thành Viên Mới

Lỗi nạp thẻ của trang nạp thẻ

Nạp cái thẻ 200k mà cứ báo thế này thì sao????

18. Sielg

Sielg Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

Game 5 làm ăn như... nạp thẻ éo được, gọi lên hệ thống thì bảo chờ 10', 15' sau nạp lại...chờ cả 1h sau vào còn ko nạp đươc nữa là 10'. cái éo gì cũng hỏi cấp trên, hôm nay t7...cấp trên nghỉ nhậu...thì biết khi nào khắc phục....chờ thứ 2 ah...đang treo acc để nạp thẻ lấy trái ác ma đây nek...lam ăn như sịt
  19. Sielg

Sielg Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

mình cũng y vậy

Đang đi vực sâu, ra được trái ác quỷ, mua thẻ nạp thì nó ra cái bảng đó, gọi lên trợ giúp thì nói chờ 10' sau nạp lại...chờ đến giờ vào vẫn y như vậy...nản quá
  20. PrinceSmile

PrinceSmile Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4

Me Too

mình cũng đi vs bao lâu mới đc món cam :)) nạp card vào thì cũng như này và đã chờ gần 2h đồng hồ :v oải quá
Moderators: ShanksAkagami