[Báo Lỗi] Ingame tuần 4 tháng 10

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi TMMTTT, 14 Tháng mười 2014.

Moderators: ShanksAkagami
  1. chandler_bing

chandler_bing Member Tích Cực

@@,đang làm anh hùng chăn vịt,giờ nó cho sư tử hay bò cũng đều nhận hết,ko quan trọng =))
    Amjcongtu thích bài này.
  2. zenkosmileas

zenkosmileas Cao Thủ Forum

:zsao em đào không đc nhỉ
  3. zenkosmileas

zenkosmileas Cao Thủ Forum

:hum:bị lổi vật phẩm thôi
  4. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

2 ev kia bắt đầu sau nhé. Còn ev đào vàng chắc có sai sót.
    DatTenCungKho thích bài này.
  5. Amjcongtu

Amjcongtu Member Tích Cực

Nãy còn đảo lẻ dc, sau này thì hết đào dc. Tính kiếm it tinh linh thay cho cái code event 8k bị lỗi :(
  6. MartinFred

MartinFred Member Tích Cực

tên nv: 1st♪Núm✪.s20
    tên sever : Enel
    lỗi ko triệu hồi được đã bị đc 2 hôm( đã đổi các trình duyệt , ngay cả khi lag va ko bị lag cung ko triệu hồi đc )
    Mong mod vao xử lý sớm!!!
  7. rf_nht

rf_nht Member Tích Cực

trước mình cũng bị thế này, do mở phụ bản tổ đội nên k vào đc.
  8. Amjcongtu

Cái vấn đề trên chính xác là do flash nhá. Xài trình duyệt thì phụ thuộc vào plugin flash của từng cái. Bạn cứ cài lại plugin flash cũ là vào dc.
    Còn riêng về client thì nó phụ thuộc và mặc định của IE. Cách tốt nhất và giải quyết triệt để là bạn vào control panel
    -> programs and features->view installed updates (phía bên trái). Kiểm tra lịch coi có bị update flash ko, xóa đi là vào ầm ầm.
    Lúc trước mình bị từ client, sau đó chrome, đến firefox. Sau khi fix ở trên thì vào ầm ầm cả 3
  9. Amjcongtu

đã có thông báo trang chủ rồi, đợi fix để cưỡi thôi :D
  10. KizaruSan

KizaruSan Member Tích Cực

ngoài lề tí : MOD cho e xin cái link diễn đàn về hướng dẫn hệ thông haki nhé :D tìm mãi k ra
  11. mylano

mylano Member Tích Cực

điểm danh đủ . túi quà cứ lắc lư như vậy hoài :( ấn lĩnh thì lại chả thấy phần thưởng đâu cả f5 thì lại thấy nó lắc lư như như vậy .
    MOB xem lại dùm em cái :((
  12. Kull

Kull Thành Viên Mới

anh Mod @Blader ơi , em thấy thông báo là đã khác khục lỗi vậy nhờ anh kiểm tra lại sever của em đang chơi với . s139 zing em 3 4 ngày ni ngày nào cũng lag , có người thì mất vàng , có người thì mất đồ , riêng em thì thường xuyên bị lag cụ thể là đi hoạt động thường xuyên đơ đơ , giống như bị nghẽn sever á . có hôm đi lôi đài kô có 1 ai lọt tóp 8 , có hôm thì chỉ duy nhất 1 acc lọt tóp 8 và tiến đến thẳng ngôi vô địch giống tự kỉ vậy ! mong anh Blade cho em 1 câu trả lời
  13. manhcity

manhcity Thành Viên Mới

14. Amjcongtu

Đã có thông báo khắc phục được lỗi. Vậy vật phẩm đã quay ra có được đền bù không vậy Mod :(
  15. Kull

Kull Thành Viên Mới

16. MartinFred

MartinFred Member Tích Cực

H có cách nào khắc phục đc lỗi này ko nhỉ
  17. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Bạn clear cache rồi vào lại xem sao.
  18. tuanhd

tuanhd Member Tích Cực

Tên diễn đàn : tuanhd
    Server :s9-brooks
    Ingame : ẢoNo1
    Thời gian gần đây game gặp quá nhiều lỗi mình chắc chắn là bên kĩ thuật của game vì nhiều người bị và các hoạt động khác dùng đến mạng của mình rất bình thường. Hôm nay sau khi mình mua 500 tinh linh thạch bằng beri thì tự nhiên bay mất 3000-5000 tinh linh thạch ( con số trong khoảng đó vì mình mới up cách đây không lâu) và tinh bàn mình là 18 bậc 3 nên chắc chắn là mình không up lên được nhanh thế, hiện tại còn đúng 500 tinh linh thạch mua của hôm nay. Ngoài ra còn quá nhiều lỗi mà sao không thấy bên kĩ thuật sửa chữa gì vậy, 2-3 tuần lỗi rồi chứ cũng có ít đâu. Mong mod báo giúp sang bên kĩ thuật game hộ mình nhé.
    phucexe thích bài này.
  19. Kull

Kull Thành Viên Mới

chẳng ai quang tâm đâu .(sự thật phũ phàn)
  20. mylano

mylano Member Tích Cực

MOD ghé qua xem dùm em phát :z
Moderators: ShanksAkagami