[Báo Lỗi] Ingame tuần 4 tháng 10

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi TMMTTT, 14 Tháng mười 2014.

Moderators: ShanksAkagami
  1. MrKeo

MrKeo Chém Gió Thần Sầu Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Bạn thử cốc cốc chưa?
    Bạn thử log trên máy tính khác(trên cùng mạng đó) xem sao.
    Bạn có bị dính addon lạ của các soft đi kèm không?
    bạn xem thử các addon ở các trình duyệt của bạn có cái nào lạ không(khi cài 1 số soft ở các nguồn không rõ ràng hay đính kèm các addon cũng như soft khá khó chịu gắn vào trình duyệt hay cài đặt vào máy của bạn)
    Theo mod biết đa số các bạn khi clear cache thì không vào được bằng chrome các trình duyệt khác đa số vào được.
    Mod đã báo lên trên và đang chờ fix bạn kiên nhẫn chờ đợi thêm thời gian nữa xem sao.
    Thân!
  2. NewTpMjgDat

NewTpMjgDat Member Tích Cực

Bạn thử vào 2 topic này tham khảo nhé (Đây là cách chữa cháy hiện tại, còn triệt để thì như mod nói, đợi ở trên fix lại lỗi này):
    http://diendan.game1.vn/index.php?t...h-trạng-của-mình-Ở-Đây-nha.42568/#post-409686

Topic của mod Don:
    http://diendan.game1.vn/index.php?threads/hướng-dẫn-khắc-phục-lỗi-đăng-nhập-để-vào-game.42643/
    shyboy_94 thích bài này.
  3. Joker

Joker Bá Đạo Forum Công Hội Pirate.S2 Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Design Siêu Đẳng

Mod cả tuần nay vẫn zô game bình thường ! không có hiện tượng ma ra tông !
    duongsen92 thích bài này.
  4. vinhluxury

vinhluxury Member Tích Cực Siêu Tân Tinh

Chào mod !
    E có gửi yêu cầu về mail để nhận mã xác thực mail nhưng khi vào hộp thư lại không nhận được mã, nội dung là thế này ạ:
    service@ssgroup.vn
    21:54 (10 giờ trước)
    tới tôi
    Chào bạn 01692970840,
    Bạn vừa đăng ký sử dụng email: anchorloc1@gmail.com tại SSGROUP.VN, dưới đây là mã xác thực:
    Mã xác thực:

Phần mã xác thực để trống chứ không có mã ! mong mod giúp dùm e trong time sớm nhất....tks

Các file đính kèm:

Kích thước:
      234.4 KB
      Đọc:
      2
  5. timen77

timen77 Thành Viên Mới

client vô không được mấy ngày rồi, luffy chạy không nghỉ luôn.
  6. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Bạn vui lòng gửi hỗ trợ lên g5 nhé.
  7. vinhluxury

Gửi hỗ trợ k được nên gọi cho mấy a bên hotline r mấy a ấy bảo qua bên này gửi nè....
  8. Shinisaku

Shinisaku Member Tích Cực

có lẽ do flash
    clear toàn bộ cache rồi
    thử cài các trình duyệt khác vẫn ko cái nào vào đc
    kể cả client
    đang thử các cách các Mod share
  9. zenkosmileas

zenkosmileas Cao Thủ Forum

:haha:bạn nên sài cốc cốc ý bạn ơi chạy ngon ru
  10. Stefano

Stefano Thành Viên Mới

chưa nạp đc mod ơi, đang bán BV akainu mà nạp ko đc chắc cắn lưỡi quá mod :m
  11. MrKeo

MrKeo Chém Gió Thần Sầu Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

đã báo lên đang đợi fix
    thân!
  12. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

Từ lv27-31 tốn khoảng bn vàng v?
  13. vinhluxury

ông ấy ơi..cho e nhờ tí..chắc a có thể chuyển bài này đến các a kỹ thuật viên giúp e đc chứ..e đợi lâu quá r ạ
  14. Stefano

Stefano Thành Viên Mới

Hôm qua tới giờ vẫn chưa nạp card đc, fix cái gì mà lâu vậy trời?x-(
  15. vinhluxury

gửi bài bên hotro thì báo
    Dưới đây là dah sách các bài hướng dẫn có liên quan đến vấn đề bạn tìm kiếm. Vui lòng đọc qua các bài viết liên quan, có thể giúp ích cho bạn trước khi chúng tôi kịp xử lý. Yêu cầu của bạn chưa được gởi đi.
    vậy là sao đây trời...
  16. rf_nht

rf_nht Member Tích Cực

b thử dùng các trình duyệt khác xem sao, adobe flash mới hay bị lỗi nữa.
  17. vinhluxury

18. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Hiện tại mình ko còn là mod nữa nên ko thể giúp gì đc cho bạn. Bạn có thể nhờ mod MrKeo và Otimus giúp nhé.
  19. MupEin

MupEin Member Chính Thức Tung Hoành Tân Thế Giới

mong NPH xem lai cái event cái icon richie sao quay ra con bò vây ??
  20. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

[​IMG] [​IMG]

theo bảng thông báo thì event đào vàng sẽ dc pet cưỡi Richie và event quay may mắn (vào ngày 25) sẽ dc pet cưỡi Motobaro mà hôm nay sau khi mình đào thì nó lại ra pet cưỡi Motobaro (hình 1) trong khi trong bảng đồ kho báo thì là Richie (hình 2). Và mình chắc chắn là con bò và con sư tử ko có họ hàng huyết thống gì hết ... chã biết sao nó ra con bò luôn :z.

p/s: topic thắc mắc + trá hình khoe hàng luôn thể:haha: dù sao mình cũng chưa có con nào hết nên con nào cũng tốt, mặc dù Richie ngon hơn Motobaro
Moderators: ShanksAkagami