[Chính thức] Danh sách chia cụm Công Hội Chiến lần 4

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 4' bắt đầu bởi Blader, 17 Tháng mười hai 2014.

1. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

Kiến nghị cho SH lên cụm 1 để pak God xử lý hộ :pde28::pde28:
  2. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

:pde20::pde20::pde20::pde20::pde20: kai nham hiểm quá,có thể gợi ý tên 3 chữ đầu của nick khác k??:pde19:
  3. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

God thỳ pro rồi,OTAN còn phải sợ mà:pde58:
  4. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

trải qua một mùa CHC thất bại của letsgo s55, mùa TĐC cũng thấy sự thảm bại của 3 acc top cao nhất là hlq,béo,myn.Tiếp đến là VGC cũng thấy rõ sự xuống sức của hlq, Công hội toàn một thằng cầm cả đống acc, free toàn tập,vậy mà letsgo s55 vẫn mãi ở cụm 1.Đã để tâm thì xin các bạn CTV nghía dùm:pde20::pde20::pde20:
  5. Tà Tà Kiếm Cơm

1 ng cầm cả đống acc vẫn là ng chơi mà,chứ có 0ff đâu
  6. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

cho s117 lên cụm 2 đi mod ơi xác định ăn hành rồi
  7. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

nói vậy mà bạ n vẫn cố bắt bẻ, một người cầm cả đống acc thì đầu tư được không,thường là mấy acc mạnh chán bỏ game giao lại cho mấy đứa cầm acc yếu chơi, mà tâm lý thì dù cho có là acc mạnh thì cũng không phải acc mình nên chả ai đầu tư, thì thọt dần đều thôi. nói như bác vậy CH sunny và blaze nhìu người chơi đầy ra đó mà sao vừa đôn lên cụm 1 lại than. Mình không đề cập vấn đề sever ra trước hay ra sau, mà ý mình là không hiểu câu " một người cầm acc vẫn là người chơi chứ có off đâu " của bạn thôi.
  8. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

cơ mà 1 người cầm cả đống acc mà muốn được chia vào cụm nhẹ để đua vô địch cơ đấy :pde16:
  9. bandenvl

bandenvl Thành Viên Mới

Tên nào nhắc tới t up top 1 CAM thế =)), t rửa tay gác kiếm rồi, qua s88 thì ôi thôi toàn Tên lửa + TT + 10. Cân 5 bên SH còn sướng lắm :pde18::pde18::pde18::pde18:
  10. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Ý bạn là chia sv bạn xuống cụm 6 cho chắc hẻm? :pde45:
  11. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

Họ đều là những sever mới, top khỏe nhưng dưới thì đang còn chật vật kiếm từng con mihawk. Chưa kể sunny nhiều mùa gần đây toàn áp chót bảng ds chia cụm nên lần này cho họ xuống coi như ứng viên cho chức vô địch. Letsgo dù gì cũng đã cụm 1 từ đầu, acc hlq có thể tụt so với những Anas OTAN nhưng nhét xuống cụm 2 chắc mua liên chiến 15 vẫn ăn tốt :pde22: với ds cụm hiện tại thì mình thấy như vậy là hợp lý rồi, mọi người đều có thể tạm hài lòng cho mùa CHC lần này
  12. GauIMeo

Có khi nào lại giống cây ác ma, mấy bạn lại vào đây đòi nhét s136 đến s149 vào 1 cụm thôi để các server cũ đc 4 cụm cho nhiều cơ hội vô địch chăng?
  13. Nguyễn Hiền

mình chưa hề có câu nào nói là đua vô địch, chỉ thắc mắc là có nhìu server ra trước xuống cụm 2 với lý do là do yếu theo thời gian, mình chỉ nói là theo các bạn và các CTV thì letsgo.s55 còn đủ sức đứng cụm 1 ak, không phải tự chê mình chứ giờ thử đánh với SH.s14 xem.
  14. GauIMeo

xl hiểu sai ý bạn nhưng mà ai cũng muốn xuống dưới thế này thì ...
    Mí lị theo mình thì xếp thế nào cho hợp lý thôi, theo như mấy bạn kia nói thì CH nếu xuống cụm 2 thì 1 acc top cân 5-7 người ko vấn đề. Biết là chơi cho vui nhưng chơi kiểu đập đầu vào tường (5-7 người đánh ko nổi 1 người) thì còn nhiều người ko vui hơn đấy bạn à.
  15. Nguyễn Hiền

16. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

SH giờ làm gì có cửa với letsgo, mình nói thật. Ngày xưa sungnuoc còn chơi đã 5 ăn 5 thua thì giờ lấy đâu ra bạn.
    vnprincesfrog thích bài này.
  17. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

Xl nhé CH mình cụm 2 và mik ko có ý định xuống cụm 6 chơi với bạn. Bạn thử vào xem SH.s14 với các CH còn lại trong cụm 2 xem thế nào, chưa xem thì đừng mở mồm ra nói link tinh, biết là đẩy sh lên cụm 1 thì cũng ko thể giành giải nhưng ở cụm 2 thì lại quá đồng đều so với phần còn lại, nhưng sh đã vô địch một lần, mong muốn của mình là để những ch chưa tưng lên ngôi ở các sv cũ có cơ hội ở cụm 2 thôi
  18. GauIMeo

để mình đếm xem, hình như sơ sơ 4 mươi mấy server cả ghép rồi cả chưa ghép, thế chắc phải mười mấy lần CHC mới hết ý nhỉ ...
    Giả dụ S140 vô địch đợt này chắc đợt sau phải lên cụm 3, vớ vẩn lên cụm 2 luôn ý nhờ @kanrok
  19. Nguyễn Hiền

vậy giờ mình với mod bắt độ vui xem letsgo đi được tới đâu:haha::haha:
  20. GauIMeo

nói chung ko phải mình muốn đá xoáy các bạn, nhưng theo mình thì nhóm sv các bạn ít thì cũng 1,5 năm, nhiều thì 2 năm hơn rồi.
    Có đua thì các bạn phải tự đua với cả các server cùng thời ấy chứ, cứ mong xuống cụm dưới để gặp đối thủ mềm là sao.
    Mình là mình đồng ý kiến phản bác cái trường hợp nhét s140 chung với s117, nó lệch nhau nhiều quá, có những thứ mà ko có thời gian thì cố quá cũng thành quá cố mà thôi.
    Phải không @kanrok ?
    i am rè rè thích bài này.