Cùng tìm hiểu về khả năng bố của Luffy tức là Dragon nào ^^!

Thảo luận trong 'One Piece Box' bắt đầu bởi AngelAnubis, 6 Tháng tám 2012.

1. Doctor

Doctor Thành Viên Mới

Kiểu này là dễ bị chém lắm đây này :76:
  2. Doctor

Doctor Thành Viên Mới

Có 1 điều chắc chắn thế này: Garp và Dragon đều có Haki Bá Vương. Điều này thể hiện ở chỗ Sengoku và các đô đốc hải quân không hề ngạc nhiên khi Luffy - cháu của Garp, con của Dragon lại sở hữu Haki Bá Vương.
    Garp chắc chắn ko ăn trái DF nào cả. Riêng Dragon thì có lẽ là có, bởi ai đã từng xem qua lần ổng cứu Luffy từ tay Smoker ở LogueTown thì đều biết có một luồng gió lạ màu xanh cuốn bay Luffy và các bạn(cả bọn Buggy nữa). Và lúc đó ổng xuất hiện một mình lên ko thể nói là do đồng chí của ông tạo ra cơn gió lạ đó được:40:
  3. Mr Hoang

Mr Hoang Thành Viên Mới

cái này ko phải lỗi tại mình ==" mình đang định viết bình luận thì có cơn gió mạnh thổi qua ==" thúc đẩy đôi tay chém gió này :emo.s2u.vn_026::51:
  4. Doctor

Doctor Thành Viên Mới

Không cần biết lỗi tại ai nhưng với bài viết đó thì khả năng đị dập hội đồng bởi fan One Piece là 100%:59:
  5. Gintoki

Gintoki Thành Viên Mới

Cái này chưa chắc à! Đồng đội ổng núp thì sao? :)
  6. Doctor

Doctor Thành Viên Mới

Quái nhỉ? Tại sao thủ lĩnh quân Cách Mạng dám xuất hiện mà động đội lại đi lúp nhỉ :35:
  7. Gintoki

Gintoki Thành Viên Mới

Thũ lĩnh quân CM đi mà mang theo cả đống lính đằng sau thì khác gì dụ hải quân tới hốt? :)
  8. Portgas_D_Ace

Portgas_D_Ace Thành Viên Mới

hải quân mà hốt đc thì hốt lâu léc rồi :42::42::42:
  9. Gintoki

Gintoki Thành Viên Mới

Xin lỗi chứ bạn hơi đề cao sức mạnh của Dragon quá rồi. Dragon đc coi là tội phạm tà ác nhất thế giới vì việc làm của ông ấy có sức ảnh hưởng lớn đến chính quyền thế giới thôi. Về sức mạnh thì mình ko nói là yếu nhưng mình nghĩ ko đến mức quá bá đạo đến nỗi hải quân ko đánh lại đc ông ấy :)
  10. Portgas_D_Ace

Portgas_D_Ace Thành Viên Mới

tại quảng trường đó có đám hải tặc định chém luffy mà chỉ 1 mình ông Smoker hốt còn hải quân thì có vài người với Tashigi mình nghĩ tại đso hk đủ lực lượng hải quân để chọi đến 1 mình Dragon nữa là :70::70::70:
  11. Chanhuzx

Chanhuzx Thành Viên Mới

i mà biết được chỉ có cách đợi cháp Dragon vs Chính quyền thế giới mới biết rõ được... toàn đoán mò
  12. Chanhuzx

Chanhuzx Thành Viên Mới

hay nhĩ topic cũng vui ghe7
  13. zYhEll

zYhEll Thành Viên Mới

mềnh nghĩ là thế này
    DJ28sv39 and (deleted user) like this.
  14. BlackMask

BlackMask Thành Viên Mới

nhân vật tầm cỡ...đang còn ẩn nấp :))
  15. Mr_LeAn92

Mr_LeAn92 Thành Viên Mới

Mình thấy Râu Đen hốt nhất truyện. Xem phần cứu ACE mà thấy hốt :emo.s2u.vn_059:
  16. Mr_LeAn92

Mr_LeAn92 Thành Viên Mới

Mình thấy truyện này Râu Đen là hốt nhất. Lần cứu ACE Râu Đen bị đâm mà vẫn thể hiện khả năng kinh khủng mà
  17. HuongNhi

HuongNhi Member Tích Cực

vote bai viet bo ich
  18. TraiVinh

TraiVinh Thành Viên Mới

năng lực cao cấp nhất của one piece: trái trảm phong ( bahoa bahoa ) =))
  19. JackWill

JackWill Thành Viên Mới

=)) 1 vote cho trái này :X
  20. AngelAnubis

AngelAnubis Thành Viên Mới

trái trảm phong là trái gì thế cậu @@