meodens
Hoạt động cuối:
30 Tháng chín 2014

Đang theo dõi 1

Người theo dõi 1

Chia sẻ trang này

meodens

Thành Viên Mới

meodens được nhìn thấy lần cuối:
30 Tháng chín 2014
    1. khanh1
      khanh1
      mà bạn thừa code send cho mình xin vài cái nhé tks bạn nhìu :emo.s2u.vn_001:
    2. khanh1
      khanh1
      Bạn ơi cho mình hỏi tự nhiên hôm qua mình kiểm tra thư thì được 2 đồng 500v 2 đông 100v k biết đó là phần thưởng hay là do lỗi vậy
    3. beosmile_banned
      beosmile_banned
      Vậy code đó bạn đã ăn từ trước đó,hãy gửi tặng bạn bè của mình nhé,trường hợp của bạn,mình chỉ lấy code từ danh sách để phát.Thân! chúc bạn chơi game vui vẻ.
    4. Bumblee
      Bumblee
      eeeeeeeeeee, cko mình cái acc vip 9 đấy đc k :v
    5. lukyangel123
      lukyangel123
      bo game cho minh xin acc + bao mat nhe.minh co thang ban moi choi thi xin cho no acc
    6. VietPrao
      VietPrao
      tướng hội đàm hiện h có con perona , ryuma , cindry mầu tím nhưng ko quá quan trọng, có thể thay thế bằng tướng DV khác. Các bản update sau bên tầu cũng ko thêm con nào hot. Mấy con như boa chỉ là tin đồn. Sau bên tầu có 1 số tướng hot như ace , angelina thì trong đấu trường lấy điểm vinh đự dổi
    7. rongpoloI
      rongpoloI
      Phần thưởng hạng giải đấu đã được gửi code qua hộp email khi xác nhận thông tin, nếu chưa xác nhận thì đã được gửi trực tiếp vào tài khoản game.
      Bạn có thể vào đây đăng kí khiếu nại theo mẫu nếu như 2 cách trên vẫn chưa nhận được quà.
    8. rongpoloI
      rongpoloI
      Việc bị mất thẻ các bạn vui lòng gửi thư liên lạc tại đây, chứ bộ phận forum không thể giải quyết được chuyện này, nhưng mình sẽ phản ánh lại những điều bạn đã nói ở trên để sớm khăc phục tình trạng này. Thân
  • Đang tải...
  • Đang tải...