zodiac234

Đang theo dõi 2

Người theo dõi 1

Chia sẻ trang này

1. rongpoloI
      rongpoloI
      theo mình nhớ thì lên TB từ bậc 0 lv 1 lên bậc 12 lv 5 hết 3m5
      còn từ 10.1 lên 12.5 hết chừng 1m8
    2. rongpoloI
      rongpoloI
      k sao đâu bạn à
    3. rongpoloI
      rongpoloI
      sau khi chiếm khoáng thì trong vòng 10 phút đầu có thể đãi vàng, quá 10 phút thì xem như khoáng đợt đó không đãi vàng được nữa :)
    4. Star Apple
      Star Apple
      Bạn gửi thông tin theo nội dung trên đây nhé:
      Id:
      Tên nhân vật
      sever
      lỗi:
      ảnh mô tả chi tiết càng tốt:
      http://hotro.game5.vn/haitac/

hiện tại mình k còn quản lý Hải tặc nữa nên việc này mình k can thiệp đc :) bạn gửi hỗ trợ theo hướng dẫn của mình nhé
    5. Star Apple
      Star Apple
      Bạn vui lòng clear cache để load lại trình duyệt nhé.
    6. Near____
      Near____
      uh, chúc bạn chơi vui vẻ nhé ^^
    7. Near____
      Near____
      Mình cũng ko giải quyết đc, mình đã gủi lên admin và bạn cũng đã gủi lên hỗ trợ bây h chỉ đợi cho fix hết lỗi thôi mình cũng chả biết phải làm như thế nào, cũng khá nhiều bạn bị lỗi như bạn vậy đó
    8. Near____
      Near____
      uh mình cũng gửi tình trạng acc bạn với admin rồi, mà bạn cũng gửi lên hỗ trợ lại đi cho chắc tại nhiều người cũng bị lỗi như thế lắm.
    9. Near____
      Near____
      Bạn có thể gủi lỗi này lên hỗ trợ họ sẽ giải quyết tốt hơn mình và nhanh hơn.
    10. Near____
      Near____
      ok mình sẽ báo cho admin biết về tình trạng acc bạn để fix lại, có gì thì mình sẽ thông báo cho bạn sau
    11. zodiac234
      zodiac234
      boss đi được bạn ơi mình vip 3 nên vẫn đi được nhưng các chức năng còn lại như đánh quái ở map, tấn công và chinh phục người chơi, đi HĐ, tập kích hải tặc, đấu trường lúc được lúc không ( mà lúc không thì mất lượt hđ oan chả hiểu sao), hđ thì vẫn có 30 phút/ lần,không cướp được trong tầm bảo, hiện tại là thế còn 1 số chức năng như tầm bảo, nv hàng ngày, nấu ăn, ra khơi thì mình làm rùi nên không biêt ra sao bạn báo bên admin hộ mình nha thanks trước
    12. zodiac234
      zodiac234
      boss thì phải 2 phút nữa mới biết đi được hay không nhưng các cái khác trừ chat ra mình không làm được bất cứ cái gì từ lúc 20h30
      ID: tirixto
      sv 44
      tên nhân vật : KingGold
    13. Near____
      Near____
      acc của bạn là bị hoàn toàn ko làm gì đc à ko đi boss, đánh quái, tân công người, tầm bảo, chế tạo... à

Bạn cung cấp: ID(Tên đăng nhập) với tên Nhân vật rồi SV nữa mình sẽ nói rõ cho admin biết
    14. Near____
      Near____
      uh để ngày mai mình sẽ nói tình trạng acc của bạn cho admin biết, tại hôm nay admin ko có onl, à còn 1 điều nữa mình là mod cũng như người thường giống bạn thôi mà mình đc quản lý box 4rum, chứ ko phải là người của game5 về pass hay gì đó trong game mình ko có quyền xử lý
    15. zodiac234
      zodiac234
      đúng mà tui còn 2 lượt hđ 1 lần free tấn công rất tiếc là không đi được h coi như liệt không tấn công không đánh quái không chinh phục được người chơi chán lắm rùi
    16. Near____
      Near____
      Nếu bạn tấn công ko đc, chinh phục ko đc bạn xem thủ time máy tính bạn có đúng với giờ việt nam ko, nếu ko bạn chỉnh lại đúng giờ sẽ đc.
    17. GoMuHaKi
      GoMuHaKi
      Tốt nhất k nên nạp vào time này. Đang chờ đối tác thẻ nạp xử lí lỗi nhé.
    18. peken1
      peken1
      nếu bạn mún ko gặp lỗi này rất là dể chỉ cần trước lúc diển ra hoạt động bạn đăng nhập vào trước đó là ok .
    19. Near____
      Near____
      Cái đó là lỗi, mọi người điều bị, mình cũng đã bị, khoản time 12h và 7h30 thường sẽ hay bị như vậy time đó bạn đừng nên out ra sẽ tốt hơn, bên game5 đang cố gắng fix lại lỗi này trong time sớm
    20. Near____
      Near____
      Mình sẽ xem lại và gửi lỗi lên cho admin sẽ fix sớm cho bạn
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu